7 tấm thiệp sinh nhật bạn trai kèm theo lời chúc ngọt ngào nhất

Thảo luận trong 'Khác' bắt đầu bởi thieugui, 7/9/19.

1. thieugui

thieugui Level 3 Thành viên

Sắp tới là sinh nhật bạn trai của bạn, bạn muốn tặng một món quà ý nghĩa kèm theo tấm thiệp chúc mừng sinh nhật bạn trai độc đáo. Dưới đây chúng tôi muốn chia sẻ tới bạn 7 tấm thiệp sinh nhật bạn trai độc và lạ nhất hiện nay, mời bạn tham khảo.
    7 tấm thiệp sinh nhật bạn trai kèm theo lời chúc ngọt ngào nhất
    Ngày sinh nhật của người yêu bạn sắp đến. Bạn đang cảm thấy bối rối, ngại ngùng không biết phải chọn quà sinh nhật cùng tấm thiệp sinh nhật bạn trai như thế nào cho hay, thật ý nghĩa mà cũng nói lên cảm xúc trong lòng bạn một cách thật lòng và tự nhiên nhất… Dưới đây là 7 tấm thiệp sinh nhật bạn trai kèm theo những lời chúc ý nghĩa nhất để ghi điểm trong lòng bạn trai của bạn.

Anh biết không, một trong những điều may mắn nhất trong cuộc đời của em là được gặp anh và yêu anh. Em tin chắc rằng em là người con gái hạnh phúc nhất khi có anh ở bên. Cảm ơn anh vì tất cả, chúc mừng ngày anh được xuất hiện trên cõi đời này. Mong vạn điều an lành, may mắn sẽ đến với an

Cám ơn Thượng Đế đã “thả” anh xuống trái đất này , nếu không thì nụ hôn này em biết gửi tặng ai đây…Chúc mừng sinh nhật anh yêu

Cuộc đời sẽ thứ vị hơn khi có những bất ngờ và anh đến bên em cũng là một món quà bất ngờ mà thượng đế dành cho em. Chúng mình sẽ cùng nhau làm cho cuộc sống trở nên vui và ý nghĩa hơn anh nhé. Em yêu anh!!!

Thường nghĩ về anh trong ngày sinh nhật và em chúc mọi thứ luôn mang đến hạnh phúc cho anh vào ngày hôm nay và mãi mãi.

Mừng sinh nhật anh, em chỉ chúc anh được nhiều sức khỏe thôi. Còn về hạnh phúc và niềm vui, em mong rằng chính minhfsex là người mang những điều đó đến với anh. Yêu anh nhiều !!! Happy brith day!

Trước khi yêu anh em ngỡ tưởng cuộc sống này thật vô vị. Kể từ khi anh đến bên em, bước vào trái tim em, anh đã cho em biết thế nào là niềm vui, là hạnh phúc. Cảm ơn đất trời đã mang anh đến bên em, sinh nhật anh em xin gửi đến anh ngàn lời chúc tốt đẹp nhất. Chúng mình sẽ mãi nắm chặt tay nhau anh nhé!

Sang một tuổi mới chúc anh thành công mới, nhiều thắng lợi mới, và nếu có thể thì cả người yêu mới nữa nhé. Yêu em đây nè ^_^

Các bạn có thể thêm vào những dòng nhắn ở thiệp sinh nhật bạn trai một chút lãng mạn, chút hài hước. Nhưng dù bạn sử dụng lời chúc như thế nào, các bạn cũng cần phải thật lòng, thể hiện được sự thành ý của mình trong lời chúc để người nhận sẽ cảm thấy thật sự vui vẻ, ấm áp sau khi nhận được lời chúc. Chắc chắn, những món quà, tầm thiệp kèm lời chúc sinh nhật bạn trai sẽ là sợi dây kết nối tình yêu của hai bạn trở nên gắn chặt, lâu bền hơn.

>>> Xem thêm:

Nguồn: