Chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM

Thảo luận trong 'Giá Nâng Dấu C Lên D, E, F' bắt đầu bởi Binhnpt, 28/7/15.

1. Binhnpt

Binhnpt Level 1 Thành viên

Mới bị lừa nên chẳng cần giá rẻ nữa, ai biết chỗ nào học nâng dấu bằng lái hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM thì chỉ dùm em.
    Lương lái xe tải 3 cộc 3 đồng, em thì cũng không có nhiều tiền nhưng muốn tìm được nơi tốt tốt tí học cho yên tâm. , muốn đến trường dạy học lái xe nâng hạng để học xong lái được container, được lên lương.
    Nói chung là em cũng tìm hiểu rồi, nếu học từ giờ cho đến lúc thi thì bằng lái em cũng được đủ 3 năm nên không lo điều kiện nữa.
    Lái xe tải bây giờ đầy chứ lái xe container hơi hiếm, em cũng chỉ mong có thêm tí tiền lương nuôi vợ con thôi mong các bác giúp đỡ em.

2. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

Mình cũng muốn tìm chỗ học nâng dấu bằng lái hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM cho anh trai mình,
    bạn nào có thông tin hay kinh nghiệm gì thì chỉ giáo với nhé
    cảm ơn mọi người nhiều

3. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Thông báo khẩn.
    Có mem nào biết Chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM không?
    PM cho e nó nhanh hen.
    Thanks

4. ĐƯC

ĐƯC Level 2 Thành viên

Chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM mà giá tốt vậy? có mem nào biết thì chỉ đi, anh em đang cần! có chia sẻ thì thêm thông tin về giá, nói ngắn gọn về chất lượng dạy và học luôn nhe!

5. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Mìh cũng đang tìm chỗ học nâng dấu bằng lái xe ô tô hạng C lên D, E, F chất lượng tại TPHCm cho anh trai của mình. Trên mạng có nhiều thông tin quá thật sự cũng không biết nên học ở đâu. Ai có thồng tin vui lòng cung cấp giúp mình với nhé mọi người, sẽ hạu tạ sau :D

6. Phương Thảo

Phương Thảo Level 2 Thành viên

Nói thật nhé, mình cảm thấy thời đại bây giờ mà kiếm được cái chỗ học nâng dấu bằng lái xe hạng C lên D, E, F chất lượng là hơi bị khó đấy các bạn ạ, lơ tơ mơ là bị lừa một cái một như chơi, bây giờ cái gì người ta cũng làm giả được cả, các bạn phải hết sức cẩn thận

7. HangMOA

HangMOA Level 2 Thành viên

Có bằng lái xe ô tô bằng C rồi, bạn có biết chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM, giá cả phải chăng và cấp bằng nhanh chóng hay không

8. TranHuong

TranHuong Level 2 Thành viên

bữa giờ tìm hiểu về nâng dấu bằng lái xe cho ba mình, mà đọc thấy nhiều bài lừa đảo cũng ớn quá, ai biết chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở Tp HCM cho mình biết với, cảm ơn mọi người nhiều ạ

9. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Mình thấy có nhiều trường hợp bị lừa, lúc đăng kí thì hứa hẹn đủ điều, lúc học thì chất lượng chẳng ra sao hết. Các bạn muốn học nhớ tìm hiểu kĩ nhé. Nhớ tham khảo thông tin từ nhiều nguồn cho chắc.

10. suong

suong Level 3 Thành viên

Mình nghe nói là nâng dấu bằng lái xe C lên E là khó lắm luôn, nên cần phải chọn chỗ học thất sự tốt mới có thể học để nâng dấu bằng lái xe.
    Nhưng mà ở tp.hcm chỗ quận nào là dạy tốt nhất vậy mọi người?
    đặc biệt là nơi chuyên về nâng dấu bằng lái xe hạng C lên D, E, F ak? Giá học nâng dấu C lên E là bao nhiêu?

Last edited by a moderator: 10/9/15
  11. My An

My An Level 1 Thành viên

Đang có người thân muốn nâng dấu bằng lái xe ô tô nhưng không biết chỗ nào uy tín nữa. Tìm hiểu trên mạng thì thấy có nhiều trường hợp bị lừa nên giờ phân vân lắm.

12. Minh Duy

Minh Duy Level 1 Thành viên

Mấy bác ơi trả lời giúp em chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM vậy ạ ? băn khoăn quá :( quảng cáo tùm lum chả dám tin vào đâu cả

13. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM, mọi người hướng giúp mình được không? bây giờ nhiều chổ quá. Không biết chổ nào là chất lượng nữa.

14. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM?
    hihi... chắc alo hỏi thẳng luôn quá. Chứ giờ chả biết sao?
    Mình sẽ hỏi luôn về giá học nâng dấu từ hạng C lên F luôn http://giahoclaixe.net/forums/gia-nang-dau-c-len-d-e-f/, sẽ chia sẽ mọi người thêm.

Last edited by a moderator: 10/9/15
  15. Nguyễn Hữu Tuấn

Nguyễn Hữu Tuấn Level 2 Thành viên

Chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM?
    1 vấn đề nan giải, cần lắm 1 câu trả lời !!!

16. Hải Nghi

Hải Nghi Level 2 Thành viên

Chỗ nào học nâng dấu hạng C lên D, E, F giá rẻ vậy mọi người. Có trung tâm nào thời gian học linh động không. Những người đang đi làm không có nhiều thời gian, với lại chỗ nào giá mềm mọi người cho ý kiến với

17. Bảo Trâm

Bảo Trâm Level 1 Thành viên

Mình đang ở quận 10 có bạn nào biết chỗ nào trung tâm nào uy tín an toàn, để mình nâng dấu hạng B2 lên C không mà chi phí ổn nhá.

18. yến nhung

yến nhung Level 1 Thành viên

Mình cũng muốn tìm chỗ học nâng dấu bằng lái hạng C lên D, E, F chất lượng ở TPHCM ,
    bạn nào có thông tin hay kinh nghiệm gì thì chỉ giáo với nhé
    cảm ơn mọi người nhiều

19. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Mình thấy có nhiều trường hợp bị lừa, lúc đăng kí thì hứa hẹn tại điều kiện các kiểu, lúc học thì chất lượng chẳng ra sao hết. Các bạn muốn học tìm hiểu nhiều nguồn thông tin xem thử cho an toàn

20. ngọcmoa

ngọcmoa Level 2 Thành viên

Mình thấy trung tâm nào cũng nói là dịch vụ của mình tốt nhưng đến khi học lại thấy hoàn toàn ngược lại có ai đã học chỗ nào dịch vuk ok tí chỉ mình với. Với lại mình cần thòi gian linh động á. Cảm ơn nhiều!!!