hoc lai xe tải

Tư vấn Có ai biết giá học bằng lái xe hạng C tại quận 4 bao nhiêu không?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng C' bắt đầu bởi ngoctrammoa, 30/7/15.

1. ngoctrammoa

ngoctrammoa Level 1 Thành viên

Chào mọi người. Mọi người trong group lái xe mình có ai đã học bằng lái xe hạng C hay có bằng lái C chưa ạ. Em đang cần cái này gấp mà mịt mù thông tin quá. Bữa đi hỏi trung tâm kia tới tận 20 triệu. Ặc ặc, sao cao thế. Mà chẳng biết chất lượng có tốt không nữa. Mọi người có thể tư vấn giúp em chỗ học lái xe ô tô bằng C nào uy tín, chất lượng mà giá cả phải rẻ không ạ? giúp em với, nước sôi nước sôi :confused::confused:

2. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

3. nsuong

nsuong Level 1 Thành viên

giá học lái xe ô tô hạng C tại quận 4 có cao hơn giá học mà mình học để nâng dấu bằng lái xe B2 lên ko vậy?

4. Tui là Tui

Tui là Tui Level 1 Thành viên

bạn lên google search "giá học lái xe ô tô hạng C tại quận 4" là ra hàng loạt quả, tha hồ cho bạn nghiên cứu nhé.

5. truong thoai

truong thoai Level 3 Thành viên

đó có thể đã tình luôn phụ thu đó bạn hoặc bạn đã bị lừa thật rồi đó:):):):)
    vì mình biết học phì chỉ khoảng 10tr đồ lại thôi bạn

6. HangMOA

HangMOA Level 2 Thành viên

Có ai biết giá học bằng lái xe hạng C tại quận 4 bao nhiêu không? địa điểm học cụ thể, giá càng rẻ càng tốt

7. thaomiu710

thaomiu710 Level 1 Thành viên

mình cũng đang thắc mắc nè, không biết giá học bằng lái xe hạng C mặt bằng chung dao động tầm bao nhiêu và hiện tại cái trung tâm tại quận 4 giá là bao nhiêu? tại anh mình đang có nhu cầu muốn học, mọi người tư vấn giúp mình nha

8. Nga

Nga Level 3 Thành viên

lên google search đi bạn, mỗi trung tâm sẽ có 1 cái giá khác nhau. Bạn xem tham khảo rồi lựa chọn cho mình một trung tâm có giá thích hợp nhé! Mà cẩn thận giá rẻ quá coi chừng chất lượng không đảm bảo đó :p

9. truong thoai

truong thoai Level 3 Thành viên

mù tịch luôn rồi, giá học có cái bằng lái xe thôi mà mỗi trung tâm mỗi khác.
    làm sao chọn nỗi, mới đầu cò biết tí giờ thì hết biết luôn rồi

10. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Có ai biết giá học bằng lái xe hạng C tại quận 4 bao nhiêu không? Bác google cho nhiều giá quá không biết chọn chổ nào, hoa cả mắt.. ai cứu mình với

11. TranHuong

TranHuong Level 2 Thành viên

mình cũng muốn hỏi giá học bằng lái xe hạng C tại quận 4 cho anh mình :( 2 anh em lên mạng tìm mà thấy giá tùm lum hết :( mặt bằng chung là khoảng bao nhiệu vậy ạ?

12. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Chào bạn, mình ở tận khu vực gò vấp nên cũng không rành lắm, nhưng mình nghĩ tốt nhất bạn nên dò hỏi cho kĩ lưỡng trước khi nộp đơn vào học nhé

13. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Theo mình thấy bây giờ mấy trung tâm ở các quận giá học phí cũn tầm như nhau thôi à nên bạn nào ở quận nào thì đăng kí học cho tiện chớ đừng ham rẻ mà lại kém chất lượng lắm luôn. Ở quận 4 cũng có nhiều trung tâm uy tín lắm có gì bạn có thể tìm hiểu thêm trên mạng

14. Bích Phương

Bích Phương Level 2 Thành viên

Ở quận 4 cũng có nhiều trung tâm uy tín lắm có gì bạn có thể tìm hiểu thêm trên website cũng như đi trực tiếp tới các trung tâm để tư vấn

15. Lê Anh Uyên Thảo

Lê Anh Uyên Thảo Level 2 Thành viên

Mọi người ơi cho em xin địa chỉ học lái xe ô tô uy tín với ạ. Bây giờ nhiều nơi mở quá chả biết chỗ nào uy tín nữa đây..

16. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Mình không có time nhiều có bạn nào biết giá học lái xe hạng C ở Quận 4 là bao nhiêu?

17. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

Gía học lái xe ô tô hạng C ở Quận 4 cũng bằng mấy thằng khác thôi> khoảng 10 tr đó

18. Tui là Tui

Tui là Tui Level 1 Thành viên

thông thường thì giá học lái xe ô tô hạng C rơi vào khoảng từ 7,5 triệu - 9 triệu là cao, trung tâm mà bạn tìm giá tới 20 triệu ảo quá mà, không nên tin tưởng

19. thaomiu710

thaomiu710 Level 1 Thành viên

mình ở quận 4 từ đó tới giờ không biết ở quận 4 có chỗ dạy học lái xe, híc uổng gì đâu, biết zị học ở đây cho rồi, lỡ đăng kí tút bên bình thạnh :( mới đăng kí thôi nhưng không biết có rút lại được không, mấy anh chị cho mình hỏi giá học lái xe ô tô ở quận 4 mắc hay rẻ ạ?

20. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

Mình cũng băn khoăn không biết giá học bằng lái xe hạng C tại quận 4 là bao nhiêu
    ai có thông tin chia sẻ giúp mình với ạ. cảm ơn mọi người rất nhiều.