Hỏi đáp Có trung tâm học lái xe nâng dấu C lên D E F giá rẻ ở quận 7?

Thảo luận trong 'Giá Nâng Dấu C Lên D, E, F' bắt đầu bởi Việt Hà, 12/8/15.

1. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

Chào mọi người,
    Hiện mình đang tìm hiểu các trung tâm học lái xe nâng dấu hạng C lên D E F tại quận 7.
    Mình muốn một trung tâm uy tín, chất lượng giảng dạy tốt, đảm bảo an toàn.
    Vì lái xe cho gia đình nên an toàn phải đặt lên hàng đầu.
    Mình thấy nhiều tin tức về những trung tâm dạy lái xe dởm dẫn đến tai nạn nên rất lo lắng.
    Nhưng mà giá cả cũng ổn định một tí, vì kinh phí cũng khá eo hẹp nên tiết kiệm được khoản nào đáng tiết kiệm thì vẫn cố gắng ^^
    Nhưng giá cả ổn kèm theo chất lượng ổn nhé, chứ giá mà rẻ chất lượng cũng rẻ luôn thì thôi rồi.
    Bạn nào biết trung tâm dạy học nâng dấu bằng lái tốt và uy tín, giá phải chăng ở quận 7 thì tư vấn giúp mình nhé.
    Mình cảm ơn rất nhiều.

2. DinhKha_MOA

DinhKha_MOA Level 3 Thành viên

Quận 7 kìa, bạn nào tìm được thì hướng dẫn hoặc chia sẽ thông tin cho bạn ấy biết đi nào. Các quận lân cận quận 7 chắc có lẽ cũng đáng quan tâm đó bạn. Chúc bạn tìm được trung tâm đào tạo tốt để học.

3. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH CHO BẠN, ĐỪNG HAM GIÁ RẺ NHÉ, RẺ THÌ CHẲNG CÓ THƠM ĐÂU
    BB BẠN.

4. Lê Anh Uyên Thảo

Lê Anh Uyên Thảo Level 2 Thành viên

Theo mình nghĩ là có, nhưng là đừng ham rẻ quá mà leo theo, tiền mất tật mang thật đấy, không phải đùa đâu. Bạn nên chọn mấy trung tâm uy tín chất lượng mà theo ấy với các giá nâng dấu C lên D, giá chênh lệch tí mà chất lượng đảm bảo.

Last edited by a moderator: 10/9/15
  5. DinhKha_MOA

DinhKha_MOA Level 3 Thành viên

Mình nghỉ có nên gọi điện đến sở giao thông vận tải để hỏi trực tiếp trung tâm trực thuộc quận 7 đào tạo bằng lái xe không nhỉ? Tự cho ý kiến và cảm thấy có vẽ khá hơp lý. :))

6. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Mình cũng muốn tìm một trung tâm học lái xe ô tô bằng B2 tại quận 7 nhưng không biết trung tâm nào thì đảm bảo? Bạn nào biết hay đã học trung tâm nào chỉ giúp mình với ạ? Mình cảm ơn nhiều.

7. ngọcmoa

ngọcmoa Level 2 Thành viên

mình cũng đang có nhu cầu học lái xe ở quận 7 nhưng thấy nhiều trung tâm hứa lèo quá nên chưa dám đăng kí có ai đã học rồi mà thấy dịch vụ tốt thì giới thiệu cho mình với. mình cảm ơn nhiều

8. Văn Hưởng

Văn Hưởng Level 2 Thành viên

Dân ta phải biết sử ta, cái nào không biết thì ta google hehe
    BẠn cứ lên mạng tìm kiếm thông tin, bây giờ trên mạng có rất nhiều

9. thanh ngân

thanh ngân Level 2 Thành viên

bạn lên google tìm ak, nhiều lắm mà phải tham khỏa kỹ nha không bị lừa đó, có gì thì cho mình học với

10. ntphong1510

ntphong1510 Level 1 Thành viên

Nâng dấu các hạng B, C, D, E... phí cũng tầm 6tr - 6,5tr nhé cả nhà. Đừng ham của rẻ tiền mất tật mang á. Một số trung tâm lúc đầu báo phí rẻ nhưng sau khi đăng ký nhập học rồi thì phí phát sinh tùm lum à.