Tư vấn Đăng ký học lái xe ô tô B2 tại Bến Tre tại đâu?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi TRƯƠNG THANH HƯNG, 28/9/15.

1. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Mình ở huyện Châu Thành tỉnh Bến Tre, mình muốn học lái xe ô tô B2 tải Bến Tre thì nên đăng ký ở đâu? và trung tâm nào là uy tín và mao có bằng nhất, không phải chờ lâu sau khi học lái xe ô tô B2.

Nơi mình ở thì chỉ có trung tâm dạy nghề thôi, nhưng qua tới Vĩnh Long để học, không biết tại Châu Thành có trung tâm nào hay khộng để mình đăng ký học lái xe ô tô B2 tại Châu Thành Bến Tre cho tiện lợi và gần nơi mình ở, cho đở tốn chi phí đi lại.

Mọi người ai biết trung tâm nào nào có thể đăng khý học lái xe ô tô B2 chất lượng và uy tín, quan trọng là phải có bằng sớm không phải chờ lâu.
    Cám ơn mọi người nha.

2. thao_beauty

thao_beauty Level 1 Thành viên

Mình đang tìm gấp trung tâm đăng lý học lái xe ô tô B2 tại Bến Tre. Bạn nào có nhiều thông tin về các khóa học, thủ tục đăng ký và mức phí của trung tâm nào thì chia sẻ và tư vấn cho mình tham khảo nhé! Đặc biệt là các trung tâm chất lượng và có khóa học ngay, mình đang cần học gấp. Cảm ơn ạ.

3. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

Đăng ký học lái xe ô tô B2 tại Bến Tre tại đâu? Tiện thể cho mình hỏi. Học phí đã bao gồm phí thi và phí lấy bằng chưa ạ>? Sau khi thi khoảng bao lâu thì sẽ có bằng vậy ? Trung tâm có hỗ trợ gì sau khi kết thúc khóa học không? Mong thông tin từ các bạn.

4. Tien Thuy

Tien Thuy Level 1 Thành viên

Mình cũng đang tìm kiếm trung tâm đăng lý học lái xe ô tô B2 tại Bến Tre. Bạn nào có thông tin về các khóa học, thủ tục đăng ký và mức phí của trung tâm nào thì chia sẻ cho mình với ngen. Đặc biệt là các trung tâm chất lượng và có khóa học ngay. Cảm ơn các bạn.

5. Tiểu Bảo Bối

Tiểu Bảo Bối Level 1 Thành viên

Bạn nào ở huyện Châu Thành, Bến Tre thì chỉ cho bạn ấy biết chỗ ĐĂNG KÍ HỌC LÁI XE Ô TÔ B2 TẠI BẾN TRE. Tốt nhất là những bạn nào đã học qua và thấy tốt thì chỉ cho bạn chủ post biết với. Miễn tốt và uy tín là okie rồi

6. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Bạn muốn học lái xe ô tô B2 tại Bến Tre nhưng ngại xa, tốn thời gian và chi phí đi lại thì bạn có thể tham khảo một số trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 ở Tp HCM, ở đó có cho người về dạy ở tỉnh cho nhóm học từ 4 người trở lên á. Sau khi thi sát hạch xong thì khoảng 2 tuần là có bằng rồi

7. quỳnh

quỳnh Level 1 Thành viên

Trung tâm đào tạo học lái xe ôtô B2 tại Bến Tre tuy có nhiều nhưng mình cũng muốn biết thêm về chất lượng cũng như mức giá học phí của từng trung tâm để có thể chọn lựa tốt hơn. Có ai biết thì tư vấn với nhé!

8. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Đăng ký học lái xe ô tô B2 tại Bến Tre ???? Cũng muốn biết chất lượng uy tín và học phí như thế nào??? So với TPHCM ra sao. Ai biết Share với

9. Mai Phúc

Mai Phúc Level 1 Thành viên

Mình thấy nhiều trung tâm học lái xe ô tô ở thành phố Hồ Chí Minh cũng dạy cho những tỉnh lân cận lắm đó bạn. Trung tâm trên này cũng nhiều hơn và tốt hơn nữa^^

10. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

HỌc lái xe ô tô B2 , mà đặc biệt với giao thông hỗn độn như Việt Nam mình thì không nên gấp gáp nha bạn.
    với lại mình nghĩ Châu Thành ko lớn đến nỗi có nhiều chỗ bạn đi ko hết, nên cứ đi thử xem sao. xem xét trực tiếp thì vẫn hơn

11. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô tại b2 tại châu thành hình như không có trung tâm rồi nè? chắc phải lên thành phố bến tre mới có á

12. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Ở Bến Tre muốn tìm trung tâm thì có lẽ hơi ít thông tin, bạn thử gọi điện cho mấy trung tâm tư vấn xem sao, mình biết có rahavan ấy, tư vấn nhiệt tình, mà thấy mấy trugn tâm họ giới thiệu ở Sài Gòn cũng tốt, mà nghe nói hê thống họ liên kết toàn quốc luôn ấy

13. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Hầu hết những trung tâm lái xe đều nằm xa trung tâm thành phố, vì đòi hỏi diện tích lớn bạn à. Cái đó phải chịu rồi. Nhưng mà cũng có một số trung tâm có cung cấp dịch vụ xe đưa đón tận nơi đó bạn. Bạn tham khảo thử xem.