Danh sách trung tâm học lái xe ô tô chất lượng ở Bình Thạnh

Thảo luận trong 'Danh Sách Trung Tâm Học Lái Xe Ô Tô' bắt đầu bởi Hải Nghi, 28/8/15.

1. Hải Nghi

Hải Nghi Level 2 Thành viên

Chào các bạn. Nhu cầu học lái xe ô tô ở Bình Thạnh hiện nay là rất lớn. Tuy nhiên giữa một "rừng" trung tâm như hiện nay.
    Khó mà tìm được một trung tâm chất lượng tốt.
    Chất lượng ở đây nghĩa là phải đảm bảo: - Chất lượng đào tạo lý thuyết, thực hành trên cơ sở vật chất hiện đại.
    - Chi phí hợp lý, thủ tục đơn giản.
    - Dịch vụ tận nơi, tiết kiệm thời gian
    - Địa điểm học thuân tiện.
    Ai biết trung tâm nào ở Bình Thạnh đảm bảo được các yêu tố trên thì chia sẻ với nhé.

2. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

mình cũng đang muốn biết Danh sách trung tâm học lái xe ô tô chất lượng ở Bình Thạnh có thể tìm ở đâu nè ?? ít thông tin về các trung tâm quá, nếu mình có danh sách cụ thể thì dễ lựa chọn hơn, cũng như có nhiều thông tin để so sánh giữa các trung tâm và chọn trung tâm tốt nhất nữa chứ. ai giúp mình với he

3. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Danh sách trung tâm học lái xe ô tô chất lượng ở Bình Thạnh vào google tìm đi bạn, tìm trung tâm Thành Công thử xem sao, mình thấy chi nhánh mở rộng trên các quận.

4. Loan

Loan Level 2 Thành viên

Trung tâm học lái xe ô tô chất lượng ở Bình Thạnh, mình không ở khu vực này nên cũng không rõ để giúp bạn, mà giờ nhiều trung tâm mọc lên quá, không biết lựa chọn thế nào cho đúng, nên bạn cũng nên cân nhắc kỹ lưỡng nhé.

5. Thanh Pham

Thanh Pham Level 2 Thành viên

Ai liệt kê ra danh sách trung tâmhọc lái xe ô tô chất lượng ở bình thạnh cho chủ thớt với. Em cũng đang có nhu cầu mà vẫn chưa tìm được nơi thích hợp để theo học, lo lắng tùm lum thứ chuyện

6. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

nếu muốn tìm những chỗ học lái xe ô tô thì bạn có thể lên mạng tìm danh sách các trung tâm học lái xe ô tô chất lượng ở bình thạnh nha, trên đó có nhiều thông tin lắm , tha hồ mà tham khảo

7. Mai Thanh

Mai Thanh Level 1 Thành viên

Ai biết rõ danh sách học lái xe ô tô chất lượng quận Bình Thạnh không? Tìm kiếm thông tin trên mạng nhiều quá cũng phân vân không biết lựa chọn trung tâm nào tốt nhất, có chất lượng, giá cả phù hợp.

8. tranchuan

tranchuan Level 1 Thành viên

có ai biết Danh sách trung tâm học lái xe ô tô chất lượng ở Bình Thạnh không, mình tìm trên mạng mà ko tin tưởng lám, ai chiết chỉ giúp mình với

9. locchel1511

locchel1511 Level 2 Thành viên

ở bình thạnh có rất nhiều trung tam đào tạo lái xe khác nhau nhưng có một số trung tâm chất lượng đào tạo thấp lắm nên bạn không nên tìm kiếm trên mạng bạn nên hỏi những người trong nghành hoặc đến trung tâm để tìm hiểu nha

10. Ngân Kim

Ngân Kim Level 2 Thành viên

Theo 1 kiến của mình thì bạn nên lên mạng tìm hiểu thử và xem nhận xét đánh giá của mọi người về trung tâm đó như thế nào.

11. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Theo mình bạn nên đến tham khảo trực tiếp tại một vài trung tâm dạy lái xe ở Bình Thạnh xem sao,tự bạn đến đó kiểm chứng là tốt nhất.Bạn cần tìm hiểu rõ chương trình đào tạo và học phí cụ thể của tung tâm,nên cản thận với mấy trung tâm hứa hẹn giá rẻ nhất lại còn bao đậu nhe.Chúc bạn chọn được trung tâm uy tín và nhanh chóng lấy được bằng.

12. Tranpham

Tranpham Level 1 Thành viên

uh, hiện nay có rất nhiều trung tâm dạy lái xe. quận nào cũng nhiều. Bạn cứ chọn 2, 3 trung tâm. chạy tới nghe học tư vấn đầy đủ,có thắc mắc gì cứ hỏi. Rồi sau đó lựa chọn trung tâm học tốt nhất cho mình. may mắn hen

13. Ngân Kim

Ngân Kim Level 2 Thành viên

Mình cũng thấy việc chọn được một trung tâm như bạn yêu cầu thì ai cũng muốn nhưng khá là khó, nếu có thể bạn nên htìm hiểu nhiều trung tâm rồi so sánh cho dễ.