Danh sách trung tâm học lái xe ô tô tại Gò Vấp

Thảo luận trong 'Danh Sách Trung Tâm Học Lái Xe Ô Tô' bắt đầu bởi Hải Nghi, 27/8/15.

1. Hải Nghi

Hải Nghi Level 2 Thành viên

Chào các bạn! Mình đang muốn tìm một trung tâm dạy lái xe ô tô tại Gò Vấp. Mình đã thử tìm trên mạng nhưng bây giờ nhiều thông tin quá, chỗ nào giá cũng tốt nhất, rẻ nhất, rồi thì bao đậu, 100% đậu, .... quá ảo.
    Ai từng học qua rồi có kinh nghiệm, hay biết trung tâm nào uy tín chất lượng đàng hoàng thì giới thiệu mình với. Có thông tin cụ thể ví dụ như địa chỉ, số điện thoại, giá cả luôn thì càng tốt.
    Mong các bạn giúp đỡ, cảm ơn nhiều ạ. Nếu nhiều thông tin em sẽ làm luôn danh sách cho những người học sau cùng tham khảo luôn ạ.

2. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

trung tâm dạy lái xe ô tô tại Gò Vấp tìm dễ mà, bạn lên mạng là tìm ra ah, nếu không thì gọi điện cho mấy trung tâm tư vấn ấy, họ sẽ chỉ tường tận cho bạn nhé. Nhớ là phải chọn trung tâm nào uy tín một chút nhé, nếu không thì lại tiền mất tật mang như nhiều người đó

3. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Danh sách học lái xe oto ở gò vấp tìm trên google đi bạn.

4. Loan

Loan Level 2 Thành viên

Danh sách trung tâm học lái xe ô tô tại Gò Vấp? mình không ở khu vực này nên cũng không rõ để giúp bạn, mà giờ nhiều trung tâm mọc lên quá, không biết lựa chọn thế nào cho đúng, nên bạn cũng nên cân nhắc kỹ lưỡng nhé.

5. Yến

Yến Level 2 Thành viên

Mình cũng đang muốn tìm hiểu thông tin về các trung tâm học lái xe tại Gò Vấp đây, ai biết thì share cho mình với nha

6. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

mình không ở gò vấp nên cũng không biết rõ, hiện nay học lái xe ô tô rất phổ biến và có nhiều trung tâm dạy lắm, bạn có thể tham khảo trên google và chọn cho mình trung tâm nào chất lượng và giá cả hợp lí bạn nhé

7. Huynh Nhu

Huynh Nhu Level 2 Thành viên

Bao đậu là thường là mấy trung tâm ba hoa. Chứ thi đậu hay không là do máy chấm chứ đâu còn như hồi xưa quăng bài tùm lum chấm tay nữa đâu mà mấy trung tâm đó có quyền bảo bao đậu. Do bên sở GTVT chấm hết đó, đậu hay không là do mình thôi. Mình thì không rành ở Gò Vấp lắm nên bác lên hỏi bác google thử.

8. Thanh Pham

Thanh Pham Level 2 Thành viên

Trên mạng toàn dân nằm vùng cả, hở ra là họ nhảy vào khen khen r chê chê đối thủ liền, ai có danh sách trung tâmhọc lái xe ô tô tại gò vấp thì share cho bà con biết với nhé, cũng đang tìmhiểu

9. Ngân Kim

Ngân Kim Level 2 Thành viên

Mình cũng thấy trên mạng các trung tâm học lái xe ô tô ở Gò Vấp mà thấy cũng ảo quá, không biết thật giả như thế nào nữa, hi vọng ai biết trung tâm nào uy tín thì chia sẻ cho mọi người.

10. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Mình cũng thấy là các trung tâm đào tạo lái xe bây giờ vì cạnh tranh nhau mà giới thiệu nào giá rẻ,bao đậu 100%....nhưng lại có nhiều trung tâm giới thiệu một đằng lại làm một nẻo khiến cho người học rất hoang mang.Ban náo có biết mấy trung tâm đào tạo uy tín,chất lượng thì giới thiệu cho mọi người cùng tham khảo nhé !