hoc lai xe oto b2

Giá học bằng lái xe ô tô B2 tại Hà Nội cấp tốc là bao nhiêu

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng B2' bắt đầu bởi phuongtrinh, 16/12/15.

1. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Các bạn ơi, em mình hiện nay cần gấp môt tấm bằng B2 để đi làm ngay. Nhưng mình nghe nói thời gian từ lúc học đến lúc thi và lấy bằng khoảng 3 đến 4 tháng, nên mình thấy lâu quá.
    Mình hiện có tìm hiểu một số trung tâm học lái xe ô tô bằng B2 ở Hà Nội, nhưng chỗ nào họ cũng đòi hỏi giá cao hơn mức bình thường.
    Với lại, có nhiều người khuyên không nên học bằng cấp tốc, vì sẽ không có kết quả bảo đảm.
    Vừa chuyện học phí lẫn chuyện khuyên nhủ linh tinh, mình thấy rối quá.
    Mọi người cho mình xin lời khuyên với. thanks <3

2. anh tho

anh tho Level 1 Thành viên

bạn phải đủ 3 tháng từ ngày nộp hồ sơ mới được dự thi ban phuongtrinh ah

3. trantoankdhn2

trantoankdhn2 Level 1 Thành viên

Mình có cùng ý kiến với chủ top

4. Nguyenthithanhphuong

Nguyenthithanhphuong Level 1 Thành viên

Xin cảm ơn sự chia sẻ của bạn. Cho hỏi giá học lái xe cụ thể tại Hà Nội là bao nhiêu ?

5. Pham Thi Huong

Pham Thi Huong Level 1 Thành viên

Xin cảm ơn dòng chia sẻ của bạn. Cho mình hỏi học phí là bao nhiêu và thanh toán thế nào?

6. nguyenvanlinh

nguyenvanlinh Level 1 Thành viên

Mình dậy lái xe trung tâm uy tín gia 5,5 triệu chọn gói B2 không phát sinh thêm khoản nào. sđt 0983029957

7. Shopthiénu

Shopthiénu Level 1 Thành viên

Giá học lái xe ô tô tại Hà Nội Cấp Tốc hả ? bạn muốn học lái xe ô tô số sàn hay số tự động vậy ? Bạn chia sẻ thông tin cụ thể thì các bạn mới giúp bạn được chứ

8. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Học bằng lái xe ô tô B2 mà 3 tháng có bằng là nhanh rồi đó bạn. Mà học phí bên trung tâm đó là bao nhiêu vậy bạn? Bạn cho mình xin tên với địa chỉ trung tâm luôn được không. Mình muốn đăng ký học mà hỏi mấy trung tâm bên mình thì 6 tháng mới có bằng.

9. thanh ngân

thanh ngân Level 2 Thành viên

cám ơn bạn đã chia sẻ những thông tin rất hay và bổ ích, mình đã tham khảo nhunwgc thông tin bạn chia sẻ và nó rất hay

10. Văn Hưởng

Văn Hưởng Level 2 Thành viên

Ban nen kiem mot so trung tam uy tim va gia ca phai chang ma hoc, thoi gian ngan nhat cung phai hai thang

11. mr.trungat

mr.trungat Level 1 Thành viên

Nguyên tắc là từ khi nộp hồ sơ đến khi thi luôn là trên 3 tháng bạn ạ.Bạn cố thi lấy bằng b2 ,sau đó chỉ cần vài buổi thầy TrungAT bổ túc thêm là lái được mọi đường khó của Hà nội luôn nhé.