hoc lai xe oto b2

Giá học bằng lái xe ô tô B2 tại Hải Phòng cấp tốc là bao nhiêu

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng B2' bắt đầu bởi Thảo Trang, 16/12/15.

1. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Mình có một người bạn, vừa mới chuyển đến làm việc tại Hải Phòng. Do yêu cầu của công việc nên đang cần học và thi lấy bằng lái xe ô tô B2 gấp. Mình có khuyên bạn nên đăng ký khóa học lái xe cấp tốc. Nhưng sau một hồi tìm hiểu thông tin thì nản quá. Mỗi trung tâm đưa ra một giá học lái xe khác nhau, mà điều đáng nói hơn cả là các con số đưa ra chênh lệch quá nhiều. Trong khi, nội dung khóa học và thời gian thì tương tự nhau. Bạn mình có hỏi thì trung tâm lại nói giá cao là do chất lượng dịch vụ tốt, học rồi sẽ thấy, cứ an tâm. Chẳng biết dịch vụ tốt thế nào mà sao thấy vẫn còn bán tín bán nghi quá, chưa dám đăng ký học.
    Các bạn có từng biết đến hay đã đăng ký những khóa học lái xe cấp tốc như thế này chưa? Cho mình xin ý kiến tham khảo với nhé!
    Mình muốn biết về giá trung bình của những khóa học lái xe ô tô bằng B2 cấp tốc hiện nay là bao nhiêu? Nên chọn khóa học cấp tốc khoảng bao nhiêu thời gian để vừa lấy bằng nhanh vừa có thể lái xe được (nhiều khi học nhanh quá, không được thực hành nhiều cũng như không).
    Rất mong nhận được sự tư vấn của mọi người. Cảm ơn nhiều lắm ^^.