hoc lai xe oto b2

Hỏi đáp Giá học bằng lái xe ô tô hạng b2 tại tỉnh Phú Thọ bao nhiêu ?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng B2' bắt đầu bởi votinhkiemkhach, 30/7/15.

1. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Giá học bằng lái xe ô tô hạng b2 tại tỉnh Phú Thọ bao nhiêu ? hiện tại giá bao nhiêu vậy ? Bác nào biết vui lòng cho biết nhé .
    Tôi đang có nhu cầu học mà chưa rõ bao nhiêu ? cần hỏi trước cho chắt ăn. Mà ở nơi nào dạy tốt thì Bác chỉ giúp luôn nhé.
    Nghe nói ở tỉnh ta giá học hơi cao hơn so với Hà Nội. Đúng không các bác ?
    Cảm ơn Bác nhiều

2. Tony Tèo

Tony Tèo Level 0 Thành viên

Thớt ở cùng quê với em nè! Em có học cách đây 3 năm rồi, Nhưng mà giá học bằng lái xe ô tô B2 mấy năm nay thay đổi nhiều lắm, bác lên trung tâm hỏi luôn cho chắc ăn :D:D:D

3. Hang Pham

Hang Pham Level 1 Thành viên

Bác cứ đến thẳng trung tâm đào tạo lái xe ô tô hạng B2 tại tỉnh Phú Thọ để được tư vấn kỹ lưỡng luôn nhé! về giá cả, thời gian đào tạo luôn, người ta tư vấn kỹ lắm, dạy cũng chất nữa. chúc bác sớm tìm được chỗ học như ý!

4. Nhựt Trần

Nhựt Trần Level 1 Thành viên

Ai biết thông tin về gía học bằng lái xe ô tô tại Phú Thọ thì cho ý kiến nha mọi người?

5. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

Bình thường tham khảo trên nhiều trang web của các trung tâm đào tạo lái xe ô tô B2 đều thấy giá thành dao động từ 3-7 triệu mấy một khoá
    Nhưng nhiều lúc mình để ý mới thấy nhiều thông tin trên website đó được up lên từ nhiều năm về trước cũng khiến mình thấy mập mờ

6. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

Mình không ở phú thọ nên không biết rõ những thông tin này cho lắm, nếu bạn muốn biết rõ thì nên đến trung tâm đó hỏi thử xem sao vì mỗi trung tâm thì có một giá khác nhau nên cứ hỏi đi cho chính xác

7. vanle

vanle Level 2 Thành viên

học lái xe ô tô b2 ở Phú Thọ thì mình ko biết rõ lắm ^^

8. Minh Hiếu

Minh Hiếu Level 2 Thành viên

Bạn nên đến tận trung tâm đào tạo lái xe ở tỉnh để tìm hiểu thì yên tâm hơn đó. Mình cũng đang có nhu cầu học lái xe nhưng còn đang lo về chất lượng đào tạo của các trung tâm, cứ đến tận nơi hỏi và tham khảo thêm ý kiến của những người từng học tại đó nữa nhé. Thân.

9. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

bạn hỏi dồn dập vậy sao trả lời kịp hết. cứ đi đến nơi tìm hiểu là chắc ăn nhất đấy

10. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Bạn đến tận nơi tìm hiểu về giá cả cho chắc bạn à, sẳn tìm hiểu về chất lượng giảng dạy luôn. Chứ giá cả lên xuống thất thường lắm @@

11. Nguyễn Thị Kim Ngọc

Nguyễn Thị Kim Ngọc Level 1 Thành viên

Mình cũng đang tìm trung tâm học lái xe ở Phú Thọ. bạn nào biết có thể tư vấn giúp mình.

12. ngocha

ngocha Level 2 Thành viên

ở đâu thì giá cũng vậy hết á bạn..không phải ở tỉnh sẽ mắc hơn đâu. Tại khi mở lớp các trung tâm phải đki vs sở giao thông vận tải r

13. nguyenlan

nguyenlan Level 1 Thành viên

Để tìm được một khóa học lái xe ô tô giá rẻ, uy tín, chất lượng ở Hà Nội đã là một điều quan trọng nhưng học phí học lái xe ô tô ở hà nội cũng là một trong những vấn đề được rất nhiều học viên quan tâm trước khi quyết định tham gia một khóa học lái xe nào đó. Nhưng làm sao để mức chi phí hợp lý mà lại vừa đảm bảo số giờ học vừa đảm bảo trình độ lái xe sau khi học xong khóa học. Vì thế, với kinh nghiệm lâu năm chúng tôi đã nắm bắt được tâm lý chúng của nhiều học viên nên trung tâm SBV sẽ đưa ra các gói học lái xe ô tô cơ bản linh hoạt phù hợp theo nhu cầu học lái của học viên, mỗi học viên sẽ chọn các gói phù hợp với trình độ lái xe của mình với mức chi phí hợp lý nhất với nhu cầu của mình.