hoc lai xe nang hang

giá học lái xe nâng cao ngất ngưỡng, liệu có bao đậu?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Nâng' bắt đầu bởi liên hoàng, 30/7/15.

1. liên hoàng

liên hoàng Level 2 Thành viên

em đang phân vân giữa 1 trường có giá học lái xe trung bình, và một trung tâm có giá học cao ngất ngưỡng.
    thú thật em chỉ quan tâm học xong liệu thi có chắc đậu k?
    học xong nhanh có cái bằng lái xe nâng mới đi làm được.
    theo các bác em nên chọn nơi nào?

2. JaneLinhmoa

JaneLinhmoa Level 1 Thành viên

Không co việc bao đậu đâu nhé bạn, toàn là lừa đảo thôi đó. Quá trình thi đều được kiểm soát rất gắt gao, bạn phải tự dựa vào sức mình để học và thi đó, Những trung tâm đưa ra quảng cáo " bao đậu" thì toàn là bịp bơm cả thôi, không có chuyện bao đậu đâu bạn nhé

3. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

giá học lái xe nâng cao ngất ngưỡng, liệu có bao đậu? vô mấy trung tâm bao đậu có khi lại khó đậu hơn bạn nhé, mình nghĩ nếu có nhu cầu học thì nên tự bản thân mình cố gắng nữa bạn ơi. chứ kiểu thầy dạy gì học nấy thì khó mà đậu lắm

4. Bích Phương

Bích Phương Level 2 Thành viên

Đậu hay không là do bạn có cố gắng hay không thôi, giá có cao thì cho dù có bao đậu bạn
    nhưng thật chất lượng của bạn có có để mà lái được xe hay không mới là điều quan trọng

5. mỹ moa

mỹ moa Level 2 Thành viên

quan trọng do ý chí của bạn thôi

6. nsuong

nsuong Level 1 Thành viên

giá học lái xe nâng cao ngất ngưỡng thì nếu bạn thi rớt thì cũng sẽ được miễn phí
    phí thi lại. điều này là chắc chắn

7. Huỳnh Xuyên

Huỳnh Xuyên Level 2 Thành viên

giá học lái xe nâng cao ngất ngưỡng, liệu có bao đậu? đó là vấn đề nan giải trên thị trường đào tạo lái xe ô tô hiện nay, mọi người nên tìm hiểu kỹ thông tin trước khi đăng ký bất kỳ khoá học nào để tránh bị tình trạng tiền mất tật mang.

8. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Gía học lái xe nâng nhiều biến động lớn lém đó, nhiều trung tâm muốn cạnh tranh nhau không ngừng luôn. Các bạn có thể tham khảo giá học lái xe nâng tại Quận 9 nè. ;);););)

9. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Giá học lái xe nâng thì lúc nào chẳng cao, còn bao đậu thì phải xem xét lại.
    Mấy trung tâm hay dùng bao đậu, giá rẻ gì gì đó để kéo khách hàng thôi

10. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

giá học lái xe nâng cao ngất ngưỡng, liệu có bao đậu?
    còn tùy là trung tâm nào nữa

11. Huynh Nhu

Huynh Nhu Level 2 Thành viên

Sao lại lấy giá tiền để xét việc chọn trường. Có chắc là ngất ngưỡng thì bao đậu đâu. Lúc đó tiền mất tật mang còn chết nữa. Bạn phải tìm hiểu trung tâm xem nó có uy tín không chứ.

12. Yến

Yến Level 2 Thành viên

Học lái xe nâng giá cao thường sẽ được bao đậu, nếu không đậu bạn vẫn sẽ được ôn luyện thêm vài buổi hay miễn phí thi lại gì đó, tùy theo trung tâm cam kết với bạn. Tuy nhiên, giá tiền cũng không phải là thước đo duy nhất đâu, mình khuyên bạn vẫn nên lựa chọn trung tâm phù hợp nhất

13. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Đậu hay không là do bạn có cố gắng hay không thôi, giá có cao thì cho dù có bao đậu bạn
    nhưng thật chất lượng của bạn có có để mà lái được xe hay không mới là điều quan trọng

14. Thanh Pham

Thanh Pham Level 2 Thành viên

giá học lái xe nâng cao ngất ngưỡng nhưng cũng chưua chắc bao đậu. Có những trung tâm chất lượng,luôn tự tin vào phương pháp giảng dạy của mình, họ không tuyên bố hùng hồn là bao đậu mà học viên vẫn đậu 100% đấy thôi

15. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

nhiều khi trung tâm có giá học lái xe nâng cao ngất ngưởng chưa chắc đã có chất lượng bằng nơi giá trung bình. bạn chịu khó tìm hiểu không lại tiền mất tật mang nữa.

16. Trần Lê Yến Nhi

Trần Lê Yến Nhi Level 1 Thành viên

Xin chào bạn! Trước khi quyết định tìm hiểu học lái xe ở đâu thì bạn nên xác định lại tiêu chuẩn của mình. Tiêu chuẩn của bạn dựa vào giá tiền và chất lượng phải không? Vậy đối với bạn trong 2 tiêu chuẩn đó cái nào quan trọng hợn. Đôi khi chọn chỗ học lái xe không phải nên chọn chỗ tốt nhất mà điều quan trọng là ở bản thân bạn có học tốt không. Chúc thành công.

17. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

Bạn nói quá chuẩn, quan trọng mình học thế nào, trung tâm đạo tạo thì chắc có một dạng thôi

18. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Tên hai trung tâm đó là gì vậy ban? Hiện nay có một số trung tâm giá cao nhưng không chất lượng đâu nhé, có một số trung tâm uy tín nhưng giá phải chăng bạn cho mình tên hai trung tâm đi để xem mình có biết không. Mới giúp bạn được.