hoc lai xe nang hang

giá học lái xe nâng cho khách hàng VIP là bao nhiêu?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Nâng' bắt đầu bởi liên hoàng, 30/7/15.

1. liên hoàng

liên hoàng Level 2 Thành viên

người ta bảo cấm có sai: cái gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền.
    trung tâm học lái xe bây giờ loạn lạc quá, thôi thì chịu đầu tư lấy được cái bằng nhanh chóng, đỡ mất công mất việc.
    bây giờ còn có cả khóa học lái xe nâng cho khách hàng VIP, không biết giá vào khoảng bao nhiêu?
    bạn nào biết hay học rồi, chỉ mình với

2. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Mình nghĩ đã là VIP thì chắc là sẽ cao hơn do nhận được nhiều ưu đãi hơn đó :D Mình chưa từng đăng ký học nên cũng không rành cho lắm, bạn thử hỏi bạn bè và người thân những ai đã từng học rồi thử xem sao nhé :D

3. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Đã gọi là vip là y như rằng giá là mắc hơn rồi vì được đào tạo tốt hơn và có thể được kèm 1 người/ 1 giảng viên có thể chỉ tận tình cho bạn bất cứ lúc nào. Thì tiền nào của nấy thôi bạn ơi.

4. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

giá VIP thì chắc là sẽ cao hơn thì chắc cao hơn nhiều so với bình thường đó chắc cũng cao hơn tầm 2-3 triệu gì ah. lâu rùi không xem nên cũng hơi quên rồi nè ^^
    mà sao không học khoá chất lượng cao là được rồi ???

5. mỹ moa

mỹ moa Level 2 Thành viên

tiền nào của nấy bạn ạ

6. suong

suong Level 3 Thành viên

giá học lái xe nâng cho khách hàng VIP theo mình biết là giá cũng khá mềm khoản
    6tr9 ak. cũng được đúng ko? chất lượng đảm bảo đó bạn

7. Huỳnh Xuyên

Huỳnh Xuyên Level 2 Thành viên

giá học lái xe nâng cho khách hàng VIP là bao nhiêu? khách hàng ở mức độ nào thì được tính là khách hàng VIP của các trung tâm đào tạo lái xe vậy mọi người, nếu là khách hàng VIP thì sẽ nhận được những ưu đãi gì khi đăng kí khoá học?

8. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

ối giời ak! có giá học lái xe nâng cho khách hàng VIP nữa hả? Chiêu moi tiền của các trung tâm đây> Coi chừng ăn phải quả đắng đó nha. hihhihihi

9. Nga

Nga Level 3 Thành viên

"TIền nào của nấy" Nghe VIP là biết giá cao rồi đó, chắc bằng giá bình thường + thêm 1,2 triệu gì đó.
    Bạn lên mạng tham khảo đi, tham khảo thôi chứ đừng tin nha. Giờ quảng cáo khuyến mãi, lừa đảo quá trời

10. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

giá học lái xe vip khoảng 10trieeju á bạn. chúc bạn may mắn và thành công.

11. locchel1511

locchel1511 Level 2 Thành viên

Mình chưa hiểu định nghĩa về khách hàng vip lắm khách hàng víp thì nhận được gì hợp khách hàng bình thường giáo trình khác nhau hay dộ tận tâm của giáo viên khác nhau à.Mình nghĩ không nên phân biệt khách hàng vip và khách hàng bt

12. Minh Hiếu

Minh Hiếu Level 2 Thành viên

Mình muốn học khóa vip này để yên tâm hơn về chất lượng, nhưng mình chưa rõ học phí là bao nhiêu, có được ưu đãi gì thêm trong quá trình học và thi không ?. Ai có kinh nghiệm thì chia sẻ giúp mình nha :)

13. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

vip thì chắc thêm chừng 1 hay 2 triệu gì ấy. nhưng dù sao thì tiền nào của nấy

14. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Cái này người ta gọi là " Tiền nào của nấy " bạn à. Người ta bỏ ra nhiều tiền chỉ với mong muốn được rèn luyện kĩ càng và nhanh chóng. Những người bình dân như mình thì chỉ cần học các khóa bình thường là được r :D

15. ngocha

ngocha Level 2 Thành viên

mắc hơn giá bthuong khoảng 30% nha bạn, tại lớp học ít hơn và có nhiu giờ thực hành hơn :))))

16. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Tiền nào của nấy mà bn, cứ nghĩ là bỏ ra một khoảng tiền để mang về lợi ích mong muốn đi. Chứ mình thấy ai cũng ham rẻ rồi tiền mất tật mang á. Nhưng cứ tham khảo những người đã học rồi để ra quyết định chính xác nha bạn

17. Nguyễn Thị Kim Ngọc

Nguyễn Thị Kim Ngọc Level 1 Thành viên

Mình đang tìm kiếm nơi học lái xe nâng cho một người bạn của mình, nhưng mình không biết chỗ nào học lái xe nâng chất lượng VIP, và học phí là bao nhiêu. Bạn nào đã học qua có thể tư vấn cho mình không? Cảm ơn nhiều.

18. nguyetmoon

nguyetmoon Level 1 Thành viên

tiền nào của nấy bạn à

19. nguyenvanbachpk

nguyenvanbachpk Level 1 Thành viên

20. chinhthuy

chinhthuy Level 1 Thành viên