Hỏi đáp Giá học lái xe nâng hạng lên D cấp tốc có đắt hơn không?

Thảo luận trong 'Giá Nâng Dấu C Lên D, E, F' bắt đầu bởi Binhnpt, 30/7/15.

1. Binhnpt

Binhnpt Level 1 Thành viên

Mình đọc rao vặt thấy có khóa học lái xe nâng hạng lên D cấp tốc, hoàn tiền nếu không đậu. Cơ mà trên báo chẳng ghi giá cả gì hết.
    Đang muốn gọi điện học mà sợ đắt hơn giá học bình thường mình chịu không nổi tiền học phí thì khóc.
    Mình muốn hỏi là mấy khóa cấp tốc như thế này đáng tin không và học phí của nó bao nhiêu?
    Mong nhận được trợ giúp của các bác, mình cảm ơn!

2. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Mình nghĩ là đắt hơn đó thớt, tại cái gì cấp tốc thì thường đắt hơn cả :p Bạn nên tìm hiểu kỹ thông tin để tránh tiền mất tật mang nhen, nên đến thẳng các trung tâm để hỏi cho chắc ăn nhé

3. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Giá học lái xe nâng hạng lên D cấp tốc có đắt hơn không
    Mình nghĩ là không đắt hơn đâu, chương trình học thì vẫn thế. chỉ là thời gian học dồn dập hơn thui

4. Bich

Bich Level 2 Thành viên

Tốt nhất bạn nên gọi điện thoại hỏi giá học lái xe nâng lên hạng D cấp tốc @@ Gọi mất có mấy ngàn ah =.= haiz
    Hỏi xong báo giá trên này cho anh em bình loạn xem sao

5. thuận

thuận Level 1 Thành viên

Giá học lái xe nâng hạng lên D cấp tốc có đắt hơn không
    Mình nghĩ là không đắt hơn đâu, chương trình học thì vẫn thế. chỉ là thời gian học dồn dập hơn thui

6. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Giá học lái xe nâng hạng lên D cấp tốc có đắt hơn học bình thường không mấy bạn. Mình nghe nói học càng cao thì học phí cũng tăng theo mà không biết có đúng không ta???

7. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Gía học lái xe nâng dấu cụ thể là bạn đang tìm là hạng D cấp tốc, Alo đến trung tâm đào tạo lái xe cho nhanh hen, chứ h giá lung tung lém, không rõ đâu nha

Last edited by a moderator: 10/9/15
  8. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

DỤC TÔC BẤT ĐẠT BAN ƠI,CÁI GÌ CŨNG PHẢI TỪ TỪ.
    :)

9. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Cấp tốc coi chừng tiền cũng bay đi cấp tốc theo nó luôn đó bạn.
    Mình nghĩ giá sẽ đắt hơn học bình thường.
    Nhưng mà cẩn thận vẫn hơn nhé.
    Hỏi kĩ trung tâm về giá học lái xe oto nâng hạng C lên D và có cam kết gì hông rồi hãy học

10. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Giá học lái xe nâng hạng lên D cấp tốc có đắt hơn không?
    Chác cú phải đắt rồi!

11. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

mình cũng có cùng thắc mắc với chủ thớt
    giá học lái xe nâng hạng d cấp tốc liệu có đắt hơn là nâng hạng lên bình thường hay không

12. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

giá học lái xe D có mắc hơn thì do tính chất công việc và cách sử dụng xe, đòi hỏi cẩn thận yêu cầu cao, nên thầy dạy phải tận tùy hơn nghiêm khắc hơn nếu có mắc cũng chả sao cả.

13. Lemy

Lemy Level 1 Thành viên

học lái xe nâng lên hạng D cấp tốc vậy có tốt không? cấp tốc nhanh quá sợ không hiệu quả, đắt tí mà tốt cũng không sao!

14. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

Lớp học cấp tốc thì hơi khó à, cái gì gấp quá thì phải bỏ sức nhiều, từ từ học các lớp thường mà khỏe
    Bác tham khảo he

15. hothanh

hothanh Level 2 Thành viên

Mình là mình đọc 2 chữ cấp tốc là thấy đắt rồi đó =))
    có lẽ học cấp tốc thì thời gian sẽ ngắn hơn. Nhưng có hiệu quả hơn học bình thường không thì còn cần phải trải nghiệm mới biết được.

16. locchel1511

locchel1511 Level 2 Thành viên

Thực ra thì để học lái xe cấp tốc khó lắm bạn ơi tất cả đều phải từ từ.giá thành thì chưa nói nhưng rất khó để sắp xếp lịch thi và thực hành riêng bạn à mà học như thế kiến thức của bạn cũng ko vững chắc.có hại cho công việc sau nay

17. Đức Vinh

Đức Vinh Level 2 Thành viên

Mình nghĩ bạn nên gọi điện thoại để hổi giá học lai xe nâng lên hạng D cấp tốc là tốt nhât. Như vậy bạn biết được giá chính xác nhất!
    Theo mình thì cái gì cấp tốc cũng không hoàn hảo cả ! Chỉ dành cho những ai đã có căn bản rồi mới nên lựa chọn khoá cấp tốc thôi

18. thaovymarketing

thaovymarketing Level 1 Thành viên

đã học rồi thì ai cũng bỏ chi phí nhất định. Mình thấy nó ko mắc hơn mấy đâu? Quan trọng là
    chất lượng sau khi học có thực hành được không. Liên lạc hoặc hỏi những người đi trước cho chắc :):):)

19. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

khóa học cấp tốc như vậy có đáng tin không thì còn tùy vào trung tâm đào tạo nữa.Trường hợp này bạn nên liên lạc với phía trung tâm để nắm rõ thông tin chi tiết của khóa học,học cấp tốc thì thời gian học kéo dài bao lâu,mỗi tuần bao nhiêu buổi và học phí tất nhiên sẽ đắt hơn học bình thường nhưng phải xem xét mức học phí đó có xứng đáng với chất lượng học không

20. Ngân Kim

Ngân Kim Level 2 Thành viên

Mình nghĩ bạn nên liên lạc với trung tâm để biết rõ giá, từ đó mới có thể so sánh được với những khóa học khác. Khóa học cấp tốc thì thời gian học ngắn hơn nhưng chất lượng có thể vẫn giống với khóa học thường nên học phí thường sẽ đắt hơn.