hoc lai xe tải

Tư vấn Giá học lái xe ô tô hạng C tốt nhất TP.HCM

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng C' bắt đầu bởi ngoctrammoa, 30/7/15.

1. ngoctrammoa

ngoctrammoa Level 1 Thành viên

Xin chào mọi người,
    Mình tự giới thiệu, mình là mem mới. Hôm nay phải bứt rứt lắm nên mới phải lên đây mà than với mấy anh, chị, em chuyện này. Cụ tỉ là, mình đang kiếm chỗ học lái xe ô tô hạng C, mà ngặt nổi, đi tư vấn chục trung tâm thì nó cho chục cái giá khác nhau, chẳng biết đường nào mà lần. Nghe mấy sư huynh tiền bối có chỉ trước là giá học lái xe ô tô hạng C trung bình dao động từ 9-10 triệu. Anh, chị có thấy giá kia là chính xác chưa ạ, em không rành lắm về cái thị trường này. Chỉ em với.

2. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Đúng rồi đó giá học lái xe ô tô hạng C là 10tr đó.
    Thú thật không chỉ hạng C mà giá học lái xe ô tô các hạng cũng khó xác định lém

3. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô hạng C thì chỗ nào cũng vậy. nếu bạn muốn chắc ăn hãy hỏi tài xế đó.

4. truong thoai

truong thoai Level 3 Thành viên

theo mình biết từ những người bạn đã học của mình thì giá đó là đúng rồi đó bạn.
    chủ yếu là chất lượng của trung thâm đó nữa bạn

5. suong

suong Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô hạng C tốt nhất TP.HCM là giá cho những khoá tiêu chuẩn hả bạn? vậy những khoá dạng VIP chắc gấp đôi phải không ta?

6. Phương Thảo

Phương Thảo Level 2 Thành viên

tại tphcm mình thấy mỗi chỗ dạy lái xe ô tô hạng C có mức học phí riêng và không giống nhau, chỗ thì giá cao kinh, chỗ thì giá thấp lè tè, do vậy nên mình cảm thấy lúng túng lắm luôn không biết tin chỗ nào được nữa :(

7. Tui là Tui

Tui là Tui Level 1 Thành viên

Ở đâu có giá học lái xe rẻ nhất vậy bạn, chỉ với chứ!!!! ai biết chỉ dùm cái nha, đang muốn tìm một chỗ uy tín chất lượng nhưng giá dc tý đây mà sao không thấy ai chỉ hết!

8. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Mình cũng đang hoang mang nè, đang tìm trung tâm học giúp ông chú , cũng lớn tuổi rồi nên hông rành mấy cái mạng internet nữa, nên giao cho mình , lên google search thì ra 1 đống, chẳng biết đường nào mà lần hết. Ai biết chỗ nào uy tín chất lượng chỉ giúp với.

9. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô hạng C tốt nhất TP.HCM? trên mạng nhiều giá với các trung tâm khác nhau. không biết nơi nào ngon bổ rẻ nữa. chỉ mình với nhá các bác

10. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Nhiều trung tâm nói quá nhiều về vụ này á nha, nào là giá tốt nhất TPHCM này và không đâu rẻ hơn nữa mà mình thấy chẳng tin vào được mấy lời nói đó của họ thấy lừa đảo sao ấy, Mấy bạn thấy sao cho mình ý kiến với

11. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Mình cũng đang có nhu cầu học lái xe ô tô hạng C, nghe nói mức giá là 5 triệu thì phải. Mình cũng nghĩ là nằm trong khoảng đó, mấy bạn tham khảo cho chắc nha

12. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô hạng C tốt nhất TP.HCM, 9-10 theo mình nghĩ là cũng tốt cho loại bằng này rồi. cơ mà mình không biết bạn đang nói đến giá tốt nhất là giá rẻ hay giá phù hợp với chất lượng nhỉ? kiểu giá cao chất lượng tốt ý

13. TranHuong

TranHuong Level 2 Thành viên

Giá học lái xe ô tô hạng C tốt nhất TP.HCM??? mình thấy tìm chỗ nào giá cả hợp lý mà chất lượng mới là tốt nhất đó bạn

14. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Gía học lái xe ô tô hạng C tốt nhất ở TPHCM là ở đâu? có cái gì làm bằng chứng mà nói nó tốt nhất chứ
    không tin được, giờ ở TPHCM cũng như mấy tỉnh khác thôi, giá thôi rồi, khỏi phải nói, loạn, vô cùng loạn

15. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

Gía học lái xe ô tô hạng C giá rẻ nhất ở TPHCM là bao nhiêu? có chắc đào tạo tốt 100% không chứ?
    Có mem nào học chưa? Hãy pm mình nha

16. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô hạng C tốt nhất TP.HCM ở quận nào là ok??? Chẳng hay mình đang kiếm trung tâm học mà đang mù thông tin lắm ạ nên ai biết thì cho mình chút thông tin với nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

17. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô hạng C tốt nhất TP.HCM, có cái gì làm bằng chứng mà nói nó tốt nhất chứ
    không tin được, giờ ở TPHCM cũng như mấy tỉnh khác thôi, giá thôi rồi, khỏi phải nói, loạn, vô cùng loạn

18. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô hạng C tốt nhất TP.HCM? câu hỏi này khó trả lời lắm bạn ơi
    giá tốt mà cũng chưa chắc đã tốt, mà giá tốt rồi chất lượng ra sao cũng là một vấn đề nữa đấy

19. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

Mình cũng đang có nhu cầu học lái xe ô tô hạng C, nghe nói mức giá là 5 triệu thì phải

20. Nguyễn Hữu Tuấn

Nguyễn Hữu Tuấn Level 2 Thành viên

chăc tầm 5 tr trở lên thì phải