Giá học lái xe ô tô tại Bạc Liêu

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Nga, 25/8/15.

1. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Ai giúp em với!!
    Nhà em ở Bạc Liêu, đang cần học lái xe ô tô, gần nhà có trung tâm dạy luôn, tưởng đâu sướng rồi, đi bộ 5 phút là tới.
    Chuẩn bị đi đăng kí học thì đứa bạn nói đừng học, giá ở đó mắc lắm, dạy thì khồng ra gì hết!
    Em nghe xong hoang mang luôn. Không biết giá học bao nhiêu là vừa ?
    Có anh chị nào biết chỗ học giá rẻ một chút chỉ giúp em.

2. Bich

Bich Level 2 Thành viên

Trung tâm dạy nghề đào tạo và sát hạch lái xe Trường Đại học An ninh nhân dân được Cục đường bộ Việt Nam và các học viên đánh giá là một trong những trung tâm quy mô lớn và tốt nhất ở bạc liêu

3. Tien Thuy

Tien Thuy Level 1 Thành viên

Mình cũng đang tìm hiểu về khóa học lái xe ở Bạc Liêu mà không biết học chỗ nào uy tín, chất lượng mà giá cả hợp lý. Bạn nào biết thông tin thì tư vấn cho mình tham khảo với nhé. Cảm ơn các bạn.

Chỉnh sửa cuối: 20/11/15
  4. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

học lái xe ô tô tại Bạc Liêu. đã có ai đi học ở đây chưa? cho mình xin thông tin với. mình đang cần học gấp.

5. thao_beauty

thao_beauty Level 1 Thành viên

Mình có 1 người bạn đang cần thông tin về khóa học lái xe ở Bạc Liêu, cũng như học phí là bao nhiêu. Bạn nào giới thiệu cho mình với. :)

6. Tiểu Bảo Bối

Tiểu Bảo Bối Level 1 Thành viên

Mình cũng đang tìm chỗ học lái xe ô tô ở Bạc Liêu nữa? Bạn nào biết thì chỉ giúp mình với, cám ơn nhiều :)

7. Tien Thuy

Tien Thuy Level 1 Thành viên

Mình cũng đang tìm kiếm trung tâm đăng lý học lái xe ô tô tại Bạc Liêu. Bạn nào có thông tin về các khóa học, thủ tục đăng ký và mức phí của trung tâm nào thì chia sẻ cho mình với ngen. Đặc biệt là các trung tâm chất lượng và có khóa học ngay. Cảm ơn các bạn.

8. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

Giá học lái xe ô tô tại Bạc Liêu??? Tiện thể cho mình hỏi. Học phí đã bao gồm phí thi và phí lấy bằng chưa ạ>? Sau khi thi khoảng bao lâu thì sẽ có bằng vậy ? Trung tâm có hỗ trợ gì sau khi kết thúc khóa học không? Mong thông tin từ các bạn.

9. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

giá rẻ là bao nhiêu em?
    thường thì khoảng 6 hay 7 triệu là ok rồi.
    đừng chọn quá rẻ nha, ko nên đâu. nhiều khi cho phí phát sinh cũng hơn 10 triệu đó

10. Mai Hồng Phúc

Mai Hồng Phúc Level 1 Thành viên

Học lái xe ô tô ở Bạc Liêu. Mình biết có chỗ này giá rẻ và đảm bảo chất lượng
    SỞ LAO ĐỘNG THƯƠNG BINH & XÃ HỘI TỈNH BẠC LIÊU
    TRUNG TÂM DẠY LÁI XE TẠI BẠC LIÊU

Với ưu thế vượt trội về vị trí thuận lợi, Trung tâm dạy học lái xe ô tô Bạc Liêu luôn được nhiều khách hàng ưu tiên lựa chọn khi có nhu cầu tham gia các khóa học lái xe ô tô.

Thời gian qua trung tâm đã phục vụ hơn 5000 học viên học và thi bằng lái xe các loại, tạo nên một vị thế riêng, vinh dự là 1 trong số các trung tâm có uy tín tại Bạc Liêu, đảm bảo được chất lượng đào tạo với tỷ lệ đậu cao trên 98%.
    học lái xe, học lái xe hạng b2, học lái xe ô tô ở Bạc Liêu

Khóa học lái xe ô tô hạng B2 và các khóa nâng hạng bằng lái lên hạng C, D, E và F dành riêng cho học viên đang sinh sống và làm việc ở Bạc Liêu. Học viên học thực hành ngay ở bãi tập Bạc Liêu. Trung Tâm có xe học thực hành ở ngay Bạc Liêu dành cho nhóm từ 04 học viên trở lên.

11. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Mình cũng có một đứa em học đang tìm chỗ học lái xe ô tô ở Bạc Liêu? Không biết chỗ nào uy tín với giá cả vừa phải không ha, rẻ quá cũng sợ mà đắt quá cũng ngán, chỉ sợ tiền mất tật mang thôi. Hiện nay thật giả khó phân biệt quá

12. Thanh Nhàn

Thanh Nhàn Level 1 Thành viên

Ở Bạc Liêu học lái xe ô tô bằng B2 giá cũng phải khoảng 7 triệu đồng trở lên đó bạn, quan trọng là cái chất lượng dạy ở đó như thế nào thôi. Mình nghĩ bạn nên lấy địa chỉ trên mạng nhưng tới tận nơi để kiểm chứng và lấy thêm ý kiến của những người từng học tại đó. Chúc bạn tìm được trung tâm ưng ý.

13. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Đăng kí nhiều người có được giảm giá k nhỉ

14. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô ở bạc liêu thì nên đến mấy trường trung cấp dạy nghề xem thử nó có đào tạo không? Mình ở daklak thấy người ta toàn đi học ở mấy trường trung cấp không mà chả thấy phàn nàn gì

15. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Đến giờ em mình nó vẫn chưa tìm được nơi học lái xe ô tô tại Bạc Liêu được nữa, nhiều quá không biết chọn sao cho đúng, có bạn nào học ở đây rồi không share kinh nghiệm với :(

16. quỳnh

quỳnh Level 1 Thành viên

Rất nhiều cty chuyên tư vấn về các trung tâm dạy lấy bằng lái ôtô ở Bạc Liêu. Bạn có thể liên lạc với các cty tư vấn này để biết chi tiết hơn về giá học lái xe ôtô tai Bạc Liêu nhé!

17. Mai Phúc

Mai Phúc Level 1 Thành viên

Mình thấy nhiều trung tâm học lái xe ô tô ở thành phố Hồ Chí Minh cũng dạy cho những tỉnh lân cận lắm đó bạn. Trung tâm trên này cũng nhiều hơn và tốt hơn nữa^^

18. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Ngoài cái chỗ gần nhà đó thì còn rất nhiều chỗ xa nhà nhưng chất lượng đấy bạn, có thể lên mạng tìm hiểu và sau đó đến nơi hỏi han này nọ.
    Với giá học thì dao động từ 6 đến 9 triệu nhá babe

19. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

giá học lái xe ô tô tại bạc liêu hình như là 8tr trọn gói không phát sinh thêm chi phí đâu. Còn máy trung tâm mà để 6tr đồ là toàn bắt phải phát sinh thêm chi phí có khi nhiều hơn 8 triệu nữa

20. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Chỗ mình từng học là 6 triệu mấy ấy. Tầm giá 5-8 triệu là ổn đó bạn.