Hỏi đáp Giá học lái xe ô tô tại Thừa Thiên Huế là bao nhiêu?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi TRƯƠNG THANH HƯNG, 9/10/15.

1. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Gía học lái xe ô tô B2 tại Thừa Thiên Huế là bao nhiêu một khóa học vậy các Bác nhờ?
    Em thấy giá cả sao nhiều và đa dạng quá nên không biết bao nhiêu là hợp lý và phù hợp nữa.
    Mình thấy tất cả dịch vụ thì như nhau thôi, nhưng các trung tâm hay trường dạy nghề thì báo giá khác nhau hẳn.
    Các trung tâm mở nhiều khóa học vậy chất lượng dạy học của khóa học lái xe ô tô B2 thì sao. Sự chênh lệch về giá như thế này không biết là có ảnh hưởng gì về chất lượng hay uy tín gì không các Bác?
    Hiện tại thì mình đang tìm nơi để học, đang nghiên cứu về giá học học lài xe ô tô tại Thừa Thiên Huế đây?
    Các Bác hướng dẫn giúp em nhé.

Thanh Mơ and dieu.moa like this.
  2. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Ở Huế toàn Đà Nẵng ra dạy không ah. Mức phí toàn chương trình khoảng 8,5 đến 9,6 nhé. Hy vọng các bạn ở huế có thể chọn mức giá phù hợp.
    Nghe nói học ở quân đội, thị xã hương thủy rẽ hơn thì phải. Ngoài ra để bạn tìm hiểu thông tin kỹ hơn vui lòng truy cập website http://rahavan.vn/hoc-lai-xe-o-to

3. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Huế cũng có nhiều trung tâm dạy lái xe, nhưng chất lượng thế nào thì chưa thể kiểm chứng được. Giá học lái xe b2 theo quy định của Nhà nước khoảng 5,5-9 triệu, cụ thể bao nhiêu thì còn tùy theo hình thức giá là trọn gói hay đóng phụ thu nhiều lần, nhưng mình nghĩ bạn nên tìm hiểu kỹ, chọn trung tâm uy tín với giá học phí trọn gói, đỡ phát sinh phức tạp. Bạn có thể tham khảo qua rahavan.vn thử xem, đây là trung tâm tư vấn học lái xe ô tô uy tín đó bạn.

4. anhmoa

anhmoa Level 2 Thành viên

ở đây nhìu trung tâm dạy lái xe ô tô B2 thật , nhưng cần tìm hiểu kỹ cái nha.phải cẩn thận trước khi đóng tiền học, vào trang rahavan.vn để tìm hiểu them thông tin về trung tâm cũng như giá cả nhé

5. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

6. Tien Tien

Tien Tien Level 2 Thành viên

GIa học lái xe ô tô tại Thừa Thieen Huế nên tham khảo tại WEbsite rahavan.vn

7. Hạnh

Hạnh Level 2 Thành viên

Mình mới đi thi về nè bạn ơi.Bạn vào trang rahavan .vn để xem thông tin khóa học và giá nhé.Yên tâm chat lượng lắm

8. trần hùng

trần hùng Level 2 Thành viên

NẾU Ở PHẦN THỰC HÀNH TOI CÓ XE RIÊNG VÀ YÊU CẦU HỌC 1 THẦY 1 HỌC VIÊN THÌ GIÁ LÀ BAO NHIÊU VÀ CÓ ĐƯỢC HOK

9. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

ở Thừa Thiren Huế có những trung tâm nào dạy lái xe chất lượng một chút mà giá cả phù hợp không mọi người?, không cần trung tâm nổi tiếng, chỉ cần cấp bằng hợp lệ và điều kiện học vừa đủ thôi ạ

10. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

Mình muôn học cấp tốc lấy bằng nhanh trong vòng 1 tháng thì có trung tâm nào dạy ở Thừa Thiên Huế không mọi người? có lớp học thử không?
    học phí bao nhiêu? mình muốn thi lấy bằng B2 gấp cho công việc hiện tại của mình. cảm ơn nhiều

11. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Thừa thiên Huế thì mình thua. Các bạn có thể vào trang rahavan.vn để xem thông tin chi tiết về cac khóa học tại các tỉnh khác nhau. Bên cạnh đo theo mình được biết thì thông thường học lái xe giá từ 6-9 triệu đối với bằng B2. Chúc mọi người thành công

12. Thanh Mơ

Thanh Mơ Level 1 Thành viên

mình cũng đang có nhu cầu học nhưng chưa biết học ở đâu, có bạn nào tư vấn dùm mình không ạ

13. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Thừa Thiên Huế thì có nhiều trung tâm lắm không biết tư vấn cho bạn sao nữa. Tại mình cũng đang rất hoang mang, không biết chọn trung tâm nào vừa có thời gian đào tạo ngắn, giá cả hợp lí mà uy tín nữa.

14. Nguyễn Như

Nguyễn Như Level 2 Thành viên

Tiền nào của đó thôi bạn, của rẻ là của ôi mà. Tốt nhất là kiếm một cái nào có mức giá vừa phải mà uy tín chứ đừng thấy rẻ quá mà đâm đầu và, hiện tại có nhiều vụ thi lấy bằng lái ô tô mà bị lừa đảo lắm rồi nha bạn. Nên cẩn thận chút vẫn hơn.

15. Thanh Trúc

Thanh Trúc Level 2 Thành viên

Lên trang rahvan.vn tìm hiểu thông tin nha bạn, trang này có giới thiệu nhiều trung tâm lắm, thông tin cụ thể rõ ràng, đa dạng để mình lựa chọn nữa
    Chúc bạn sớm có bằng để tha hồ vi vu mà ko sợ bị mấy anh áo vàng tóm nha :3

16. PHẠM HOÀNG YẾN NHI

PHẠM HOÀNG YẾN NHI Level 1 Thành viên

rahavan.vn có cung cấp hết thông tin các khóa học uy tín, số điện thoại, địa chỉ, có cả hotline tư vấn miễn phí của mấy trung tâm đó nữa, mọi thắc mắc để có thể được giải đáp, chứ thông tin trên này nhiều khi khó tin lắm

17. linh

linh Level 2 Thành viên

bạn nên đến trung tâm để được tư vấn kỹ hơn nhé. trên thị trường hiện nay có nhiều thương hiệu giả kém uy tín nên bạn nên cẩn trọng khi đăng ký học nhé. mình cũng đang timg hiểu khóa học lái xe ở trung tâm uy tín mọi người biết chỉ mình với. cám ơn moijn người

18. Bình

Bình Level 2 Thành viên

mình thấy là giá trung bình của một khóa học lái xe ô tô bằng B2 tầm 6,5 triệu á bạn. Có những chỗ giá sẽ chênh lệch rất nhiều. Có những chỗ uy tín tuy nhiên giá cũng rất tốt vì vậy bạn nên xem xét kĩ trước khi lựa chọn nhá

19. như quỳnh

như quỳnh Level 2 Thành viên

mức giá thì từ 10 triệu trở lên thôi bạn, còn chất lượng đào tạo thì tùy trung tâm bạn, bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi đăng ký học cẩn thật không bị lừa vì nhiều trung tâm treo đầu dê bán thịt chó lắm, 10 triệu ko phải là số tiền nhỏ nên bạn nên suy nghĩ kỹ

20. Hoa Trịnh

Hoa Trịnh Level 1 Thành viên

Giá học lái xe tại Huế giao động khoảng từ 6 - 10 triệu thôi bạn, tùy trung tâm nha bạn, bạn tham khảo trên trang rahavan.vn nha bạn, trên đây họ có nhiều trung tâm ổn giá tốt ở mọi tỉnh thành. Bạn xem rồi cân nhắc nhé! Chúc bạn may mắn :)