Giá học lái xe ô tô tại Yên Bái

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi hothanh, 9/10/15.

1. hothanh

hothanh Level 2 Thành viên

Hiện nay, mức sống của người dân Việt Nam đang ngày càng nâng cao, và có nhiều trung tâm dạy lái xe ô tô được mở ra.
    Mình thấy dạy lái xe ô tô đang rất là hot. Mình đang có ý tưởng sẽ mở một trung tâm dạy lái xe ô tô tại nhà. Chủ yếu là phục vụ những người đi làm bận rộn, có quá ít thời gian để tới những trung tâm đăng ký. Nhưng vẫn chưa đưa ra được giá cả. Mấy bạn cho mình ý kiến về giá cả với. Thấy nhiều thông tin trên mạng có mấy trung tâm đăng toàn giá rẻ, giá tốt...
    Mình hiện đang ở Yên Bái. Muốn học lái xe ô tô B2 mà khó nhỉ. Bạn nào thấy chủ ý của mình được, muốn hợp tác thì để lại cmt nhá. Còn không thì khi mình mở trung tâm thì mấy bạn tới ủng hộ. Cảm ơn nhá

dieu.moa thích bài này.
  2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Mở đi bạn, nhưng mà giá cả đi với chất lượng nha :)) Theo mình tham khảo thì mức giá hiện nay được áp dụng cho lái xe ô tô hạng b2 khoảng tầm 6-9 triệu. Này là học phí trọn gói đó, bao gồm cả phụ thu, phí làm thủ tục, phí tài liệu, có trung tâm còn bao gồm cả phí thi lại nữa đó bạn. Chúc bạn sớm hoàn thành được dự định nha :)

3. anhmoa

anhmoa Level 2 Thành viên

ở đây nhìu trung tâm dạy lái xe ô tô B2 thật , nhưng cần tìm hiểu kỹ cái nha.phải cẩn thận trước khi đóng tiền học, vào trang rahavan.vn để tìm hiểu them thông tin về trung tâm cũng như giá cả nhé

4. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

5. Tien Tien

Tien Tien Level 2 Thành viên

Giá học lái xe ô tô ở Yên BÁi mọi người nen tham khảo gia tại website rahavan.vn

6. Hạnh

Hạnh Level 2 Thành viên

Tới luôn đi bạn ơi ,mình ủng hộ ,mình cũng đang tìm học lái xe mà khó quá nè

7. trần hùng

trần hùng Level 2 Thành viên

TẠI YÊN BÁI VỚI ĐỊA HÌNH KHÓ NHƯ VẬY TÔI CÓ ĐƯỢC HỌC THỰC HÀNH KỸ HOK. TÔI RẤT SỢ KHI LÁI XE

8. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

các trung tâm dạy lái xe hiện nay mọc lên nư nấm, chẳng biết đâu là trung tâm uy tín, đâu là trung tâm lừa đảo để tìm đến học nữa, bạn mình ftruocws kia cũng tìm hiểu một thời gian nhưng kết quả không khả quan lắm

9. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Yên Bái thì mình thua. Các bạn có thể vào trang rahavan.vn để xem thông tin chi tiết về cac khóa học tại các tỉnh khác nhau. Bên cạnh đo theo mình được biết thì thông thường học lái xe giá từ 6-9 triệu đối với bằng B2. Chúc mọi người thành công.

10. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

Mình muôn học cấp tốc lấy bằng nhanh trong vòng 1 tháng thì có trung tâm nào dạy ở Yên Bái không mọi người?
    học phí bao nhiêu? mình muốn thi lấy bằng B2 gấp cho công việc hiện tại của mình. cảm ơn nhiều

11. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Bạn cứ mở trung tâm đi, mình rất ủng hộ nhe. Vì bây giờ mọi người bận rộn lắm, không có thời gian đến trung tâm đăng kí đâu. Nếu bạn tự mở trung tâm mà có chất lượng tốt, giá cả phải chăng thì sẽ có nhiều người đến đăng kí và tham gia học thôi.

12. Nguyễn Như

Nguyễn Như Level 2 Thành viên

Ủng hộ hai tay nhé. Mình không tham gia được nhưng trong tương lai khi nếu có nhu cầu lấy bằng lái thì mình sẽ đến ủng hộ bạn nha. Thật sự là do hiện tại trung tâm dạy lái xe mọc lên nhiều quá nên giờ không biết chất lượng đâu mà lần, giá thì mỗi nơi một giá. :))

13. Thanh Trúc

Thanh Trúc Level 2 Thành viên

Nếu đã làm thì phải tìm hiểu, nghiên cứu thật kỹ đó, giờ search google trung tâm dạy lái xe nó ra quá trời luôn, mình nhắm có cạnh tranh nổi hay không. Nói chung ý tưởng cũng tuyệt vời nhưng thực hiện lại là chuyện khác nữa. Suy nghĩ thật kỹ bạn nha

14. PHẠM HOÀNG YẾN NHI

PHẠM HOÀNG YẾN NHI Level 1 Thành viên

mình nói thật, đừng thấy cái gì hot hot rồi cũng mở theo, bạn nên tìm hiểu thật kĩ trước khi mở, không thì lại lỗ vốn, do bây giờ người ta bị lừa nhiều, nên mọi người khi lựa các trung tâm dạy lái xe thường tìm những nơi uy tín, có thâm niên, bạn mới mở liệu có đọ lai vs họ được k?

15. Huynh MInh Hợi

Huynh MInh Hợi Level 1 Thành viên

Mở đi bạn, nhưng mà giá cả đi với chất lượng nha.Theo mình tham khảo thì mức giá hiện nay được áp dụng cho lái xe ô tô hạng b2 khoảng tầm 6-9 triệu. Này là học phí trọn gói đó, bao gồm cả phụ thu, phí làm thủ tục, phí tài liệu, có trung tâm còn bao gồm cả phí thi lại nữa đó bạn. Chúc bạn sớm hoàn thành được dự định nha

16. linh

linh Level 2 Thành viên

Nếu trung tâm của bạn thất sự chất lượng thì lúc đầu nên để giá ở mức khá thui nha bạn. khi thu hút được nhiều học viên thì từ từ mình nâng giá cả lên nha bạn. nhưng yếu tố quan trọng phải là chất lượng. chúc bạn thành công nhé

17. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Hiện nay nhu cầu học lái xe của người dân ngày càng tăng vì vậy cần lắm những trung tâm uy tín đảm bảo chất lượng để mọi người có thể học và thi. Vì lái xe không chỉ an toàn cho mình và cả người đi đường mà

18. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Chào bạn, theo mình được biết thì học phí của các khóa đào tạo bằng lái xe ô tô B2 là khoảng 5 đến 10 triệu, thời gian học từ 3 đến 4 tháng. Bạn truy cập trang web rahavan.vn để biết thêm thông tin các trung tâm học lái xe ô tô uy tín, chuyên nghiệp tại Yên Bái nhé. Chúc bạn thành công!

19. như quỳnh

như quỳnh Level 2 Thành viên

mở 1 trung tâm lái dạy lái xe thì bạn phải có nhiều vốn lắm, phải thuê mặt bằng rộng, rồi mua xe nữa, bạn sẽ rất khó cạnh tranh với các trung tâm khác vì họ đã thành lập lâu rồi, nếu bạn muốn mở thì nên tìm hiểu thật kỹ về kế hoạch kinh doanh này để có thể cạnh tranh tốt

20. Hoa Trịnh

Hoa Trịnh Level 1 Thành viên

Bạn ơi, mình thấy giá đào tạo lái xe ô tô bây giờ khoảng 6 - 10 triệu, mà mình thấy cái này cũng tiềm năng đó. Bạn đưa ra nhiều ưu đãi 1 chút thì sẽ có nhiều người theo học mà, nhưng chất lượng cũng phải tốt nữa. Khách hàng bây giờ họ khó tính lắm. Nếu muốn kinh doanh thì thử bạn nhé, anh em sẽ cố gắng hỗ trợ ủng hộ :D chúc may mắn