hoc lai xe oto b2

Giá học phí lái xe ô tô B2 bao gồm những gì ?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng B2' bắt đầu bởi Phuc, 29/7/15.

1. Phuc

Phuc Level 1 Thành viên

Tui tính đi học lái xe ô tô B2 để sau này đi xin việc làm và cũng đi lùng sục sơ sơ nhiều trung tâm lân cận mình biết rồi
    Tuy nhiên có chỗ mấy ổng để 3tr mấy tháng ,có chỗ người ta để 4-5 triệu ,còn có chố 4 6-7 triệu. nhìn vào riết cũng ko biết nên học cái nào bây chừ
    Bây chừ tui lên đây hỏi ý kiến anh chị em xem mắc mớ gì mà người ta để học phí nhăng ba linh tinh như vậy? Bộ học 3 triệu người ta dạy 6 món rồi học 7-8 triệu người ta dạy đủ chục món. với học phí như vậy nó có "bao" sạch ba cái tiền lệ phí gì cho tui chưa ?

2. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Gía học lái xe ô tô B2 trọn gói thấp nhất là 7 tr, đã bao trọn gói. Còn mấy giá khác coi chừng ak

3. nsuong

nsuong Level 1 Thành viên

Giá học lái xe ô tô B2 thông thường ở những trường đào tạo uy tín thì sẽ bao trọn gói còn những trường khác thì phải xem xét lại, lỡ độn thêm nhiều chi phí thì chỉ ngồi khóc thôi

4. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

Trên thị trường hiện tại có quá nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô và mỗi trung tâm lại có một mức giá khác nhau. Thật sự giá học lái xe ô tô trên thị trường hiện tại quá loạn và cũng không biết là mức giá đó có phải thật không nữa.

5. Tui là Tui

Tui là Tui Level 1 Thành viên

Cái này thì bạn nên lên trang web của trung tâm tìm hiểu hoặc lên các diễn đàn về học lái xe ô tô b2 khác tìm hiểu thì rõ hơn. hoặc bạn có thể gọi thẳng đến trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 để được tư vấn

6. HangMOA

HangMOA Level 2 Thành viên

Giá học phí lái xe ô tô B2 bao gồm những gì ? Mình nghĩ bao gồm tiền học, hồ sơ, khám sức khỏe, tài liệu, thuê sân bãi

7. thaomiu710

thaomiu710 Level 1 Thành viên

Học phí lái xe ô tô B2 bao gồm những gì vậy các bạn ơi, ngoài tiền làm hồ sơ, tiền thi sát hạch thì còn những chi phí nào nữa vậy? Ngoài ra trong quá trình học có cần phải đóng những khoản phát sinh nào không?

8. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Theo mình biết thì giá học phí lái xe ô tô B2 gồm mấy cái cơ bản sau: phí nhập học, lương giáo viên, thuê xe, bãi tập, khám sức khỏe, chụp hình...Còn mấy cái phụ khác thì mình không rõ, bạn đến trực tiếp trung tâm sẽ có người hướng dẫn kĩ hơn nhé.

9. Tony Tèo

Tony Tèo Level 0 Thành viên

Chọn trung tâm nào mà có giá học phí lái xe ô tô B2 cao nhất mà học, tiền nào của nấy thôi!

10. truong thoai

truong thoai Level 3 Thành viên

học phí thường thì trọn gói thôi bạn, đó là ở các trung tâm uy tinh.
    còn ở các trung tâm thiếu uy tính thì sẽ có những phụ thu vô lý

11. ThanhBlue

ThanhBlue Level 1 Thành viên

học phí học lái xe mình thấy nhiều giá lắm..chẳng biết làm sao?? Chỗ thì 5,7, 9 triệu....chỗ bao đậu chỗ không>>>>
    Chẳng biết thực tế như thế nào??? Nản quá đi mất hichic:(

12. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

mấy bác cho em hỏi ở sài gòn có chỗ nào học lái xe B2 mà giá rẻ xíu không. ở mấy quận ngoài thành phố càng tốt ạ! với lại có bác nói chọn chỗ nào giá cao mà học vậy mấy chỗ giá rẻ học không tốt ạ ??? Bác nào có thông tin chỉ em với :(:(

13. Huỳnh Xuyên

Huỳnh Xuyên Level 2 Thành viên

mọi người ơi, giá học phí lái xe ô tô b2 bao gồm những khoản nào vậy? có những khoản lệ phí, phụ thu thêm nào không? ai biết về thông tin giá trọn gói ở trung tâm dạy lái xe không chỉ mình với!

14. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Giá học phí lái xe ô tô B2 bao gồm những gì ? ở mấy quận ngoài thành phố càng tốt ạ! với lại có bác nói chọn chỗ nào giá cao mà học vậy mấy chỗ giá rẻ học không tốt ạ ??? Bác nào có thông tin chỉ em với. nhứt đầu lắm luôn.

15. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Khi mình đóng tiền học phí lái xe ô tô B2 thì đã bao gồm tài liệu học, phí thực hành lái xe tập lái và lệ phí thi chưa vậy mọi người. Lỡ lúc đóng tiền thấy rẻ quá rồi trong quá trình học phát sinh một đống tiền sao mà chi cho hết đây:eek::eek::eek:. Đang xoắn lắm luôn ai biết thì bơi zô cmt cho mình biết với

16. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

giá học lái xe ô tô B2 gồm những gì bác google chỉ rồi đó

17. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

Giá học phí lái xe ô tô B2 bao gồm những gì? Khó nhỉ. Có bác nào nhiệt tình trợ giúp không nào

18. ĐƯC

ĐƯC Level 2 Thành viên

ờ, cần biết chi tiết những cái mà giá học lái xe ô tô b2 bao gồm chứ nếu hông rõ là đăng ký học rồi chi phí phát sinh khó nói lắm đó

19. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Mình nghĩ tốt nhất là bạn nên đến thẳng trung tâm cần học và hỏi luôn nhé cho chắc ăn vì ở đây cũng khá nhiều thông tin sẽ gây loãng, không chính xác nữa

20. Phương Thảo

Phương Thảo Level 2 Thành viên

học lái xe ô tô B2, theo mình nhớ lúc vô học đóng rất nhiều tiền, mà không biết là vô trong quá trình học có phải đóng thêm bất cứ phí nào không nữa, có anh chị nào biết về vấn đề này không? chỉ hộ mình với, cho mình biết là lúc vô học là phải đóng những khoản tiền nào, và những khoản nào có thể phát sinh trong lúc học?