Hỏi đáp Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn?

Thảo luận trong 'Giá Nâng Dấu C Lên D, E, F' bắt đầu bởi Binhnpt, 30/7/15.

1. Binhnpt

Binhnpt Level 1 Thành viên

Mình đang định nâng hạng bằng lái xe từ C lên D, nhưng đầu tắt mặt tối suốt ngày không có thời gian học.
    Tình cờ tìm được vài thông tin khóa học lái xe B2 cho người bận rộn, mình muốn học liệu nâng hạng bằng lái có khóa tương tự vậy không ạ?
    Mình chỉ rãnh nhiều nhất 1 tiếng/ ngày thôi và yêu cầu duy nhất là giúp mình có cái bằng lái romooc.
    Bạn nào biết thông tin về vấn đề này giúp mình với nhé!
    Cảm ơn các bạn nhiều!

2. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Không được bạn ak, chỉ có khóa học lái xe B2 cấp tốc mới như vậy thôi, còn nâng dấu bằng lái xe từ C lên D phải học ak

3. nsuong

nsuong Level 1 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn, nếu vậy là học cấp tốc chắc học phí cũng không hề rẻ nhỉ

4. truong thoai

truong thoai Level 3 Thành viên

nếu bạn đã có nhiều kinh nghiệm về lái xe rồi bạn có thể tham ia các lớp học buồi tốt taị các trung tâm đào tạo lái xe.
    thời gian cũng phù hợp cho các người bân rộn, thời học khoảng 60 phút cho 1 buổi học.

5. Tui là Tui

Tui là Tui Level 1 Thành viên

Theo như mình biết thì giá học lái xe ô tô nâng hạng C lên D không có phân biệt cho ai cả thì phải. Chủ yếu là nó có chính sách tốt hơn dành cho người bận rộn thôi.

6. HangMOA

HangMOA Level 2 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn? Lịch học linh hoạt càng tốt, có thể sắp xếp sáng chiều tự do vì toàn công nhân học nên hơi khó về thời gian

7. thaomiu710

thaomiu710 Level 1 Thành viên

anh mình đang muốn đi học lái xe nâng hạng C lên D nhưng mà kẹt cái là thời gian ổng bận biu lắm, đi làm suốt ah, nhưng mà sắp tới công ty cần nên ổng muốn đi học, anh chị nào biết khóa nào dành cho người bận bịu thì tư vấn với nha

8. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Theo mình nghĩ những người có nhu cầu học lái xe nâng hạng C lên D thường bận rộn không à, vì ai cũng đi làm, nên thường mấy trung tâm mở lớp dạy thứ 7, chủ nhật ák, trường hợp này phổ biến nên mình nghĩ giá không quá mắc hơn bình thường đâu. Bạn trực tiếp đến trung tâm đào tạo hỏi thử xem nhé!

9. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn? chổ nào uy tính và chất lượng mọi người. mình làm suốt chỉ rảnh buổi tối thôi. có trung tâm nào dạy lái xe buổi tối ko, giá bao nhiêu?

10. TranHuong

TranHuong Level 2 Thành viên

ai biết khóa học lái xe nâng hạng C lên D ở trung tâm nào uy tín cho tui ít thông tin với, học phí tầm bao nhiêu?

11. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

giá học lái xe nâng C lên D khoảng 2tr5 hay sao ấy

12. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

giá khóa học lái xe nân hạng C lên D cho người bận rộ chính xác giá bao nhiêu? mấy bác cứ nói z sao e biết giá chứ. pó tay luôn

13. Tui là Tui

Tui là Tui Level 1 Thành viên

theo mình nghĩ thì giá học lái xe nâng hàng cho người bận rộn sẽ cao hơn so với giá học bình thường ak

14. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

mình cũng đang muốn học khóa học lái xe nâng từ hạng C lên D. Nhưng bữa giờ tìm thông tin trên mạng thì quá nhiều thông tin nên cũng đang hoang mang. Nay tìm được topic này quả thật đúng như ý của mình. Ai có thông tin vui lòng cung cấp giúp mình với nhé

15. thaomiu710

thaomiu710 Level 1 Thành viên

có khóa học lái xe nâng hạng C lên D nào dành cho người bận rộn không vậy mọi người? nếu có thì chỉ giúp mình với, vì bây giờ mình đang đi làm và khá là bận rộn nếu đăng kí các khóa bình thường bên ngoài thì tiếc tiền lắm tại không học được bao nhiêu cả, ai biết chỉ với

16. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

bạn bận rộn và muốn học khóa lái xe nâng hàng C lên D, rất đơn giản hãy vào đầy ngóng CMT như mình nè ^^
    Các bạn có thông tin thì chia sẻ giúp mình với nhé ^^

17. Hải Nghi

Hải Nghi Level 2 Thành viên

Giá nâng dấu hạng C lên D cho người bận rộn, hẳn là đắt hơn khóa học bình thường nhiều, vì trung tâm có thể sắp xếp lịch học đặc biệt linh động có khi giáo viên có thể đến tận nhà để dạy nữa.

Last edited by a moderator: 11/9/15
  18. Hải Nghi

Hải Nghi Level 2 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng c lên D cho người bận rộn mỗi nơi mỗi khác, cần đến thẳng các trung tâm để tham khảo giá cho chắc, mấy bài viết trên mạng bây giờ nhiều lắm, không biết chỗ nào uy tín đề học nữa.

19. Nguyễn Hữu Tuấn

Nguyễn Hữu Tuấn Level 2 Thành viên

mỗi nơi mỗi quận mỗi khác bạn nhé,còn bận rộn thì sẽ có ít thời gian nên vì thế tiền cũng sẽ cao hơn

20. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

những người bận rộn thường có ít thời gian tham khảo thông tin
    không biết giá học lái xe nâng hạng c lên d dành cho họ như thế nào nhỉ