Hỏi đáp Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn?

Thảo luận trong 'Giá Nâng Dấu C Lên D, E, F' bắt đầu bởi Binhnpt, 30/7/15.

1. Loan

Loan Level 2 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn? cái này mình cũng không rành nữa, không biết có trung tâm nào như vậy không với giá bao nhiêu, mọi người ai biết cho mình xin thông tin với, anh họ mình cũng đang cần

2. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn? Mình bận không còn thấy mặt mủi, cái này phù hợp với mình nè.

3. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn?
    Nghe khoái oy đó, nhưng sợ đắt quá.

4. phượng

phượng Level 2 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn có mắc hơn so với học bình thường nhiều không nhỉ, ai biết tu vấn dùm mình nha, mình mắc đi làm nên không học ban ngày được. thank mọi người nhìu

5. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn? Lịch học linh hoạt càng tốt, có thể sắp xếp sáng chiều tự do vì toàn công nhân học nên hơi khó về thời gian

6. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn?, bạn có bận đến đâu thì cũng nên đi học khoá nào đủ thời lượng ấy, chứ học mấy khoá cấp tốc vừa hại mình có thể k thi được bằng, ùi sau này ra lái xe còn có thể gây ảnh hưởng người khác nữa.

7. Bích Phương

Bích Phương Level 2 Thành viên

Sắp xếp được thời gian và cố gắng nỗ lực không ngừng, những gì bạn muốn mà k đạt đợc

8. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Theo mình nghĩ những người có nhu cầu học lái xe nâng hạng C lên D thường bận rộn không à, vì ai cũng đi làm, nên thường mấy trung tâm mở lớp dạy thứ 7, chủ nhật ák, trường hợp này phổ biến nên mình nghĩ giá không quá mắc hơn bình thường đâu. Bạn trực tiếp đến trung tâm đào tạo hỏi thử xem nhé!

9. Loan

Loan Level 2 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn? cái này mình không rành nữa nên không giúp bạn được, mình cũng đang tìm hiểu giúp ông anh, có ai biết giá cả như thế nào không, vào giúp mình với

10. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Giá khóa học lái xe nâng hạng C lên D cho người bận rộn? nêu mà đã có bằng C rồi thì bác chỉ cần tích luỹ thêm mấy năm kinh nghiệm lái xe ùi đi học thêm mấy bữa nâng hạng nữa là ok rồi mà, còn bận đến đâu vân phải học thôi bác ơi, không có bằng cũng như không ah@@

11. Bích Phương

Bích Phương Level 2 Thành viên

hj, mình cũng đang cần tìm thông tin này nè, yêu cầu là phải có 3 năm kinh nghiệm hay sao đấy
    còn giá thì mình chịu

12. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Hiện nay có rất nhiều trung tâm hỗ trợ dạy tại nhà, dạy buổi tối hay dạy thứ bảy và chủ nhật nên bạn cứ tìm các trung tâm ở gần để hỏi thông tin thử.