Hồ sơ học bằng lái xe ô tô tại Tây Ninh

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Huỳnh Xuyên, 27/8/15.

1. Huỳnh Xuyên

Huỳnh Xuyên Level 2 Thành viên

Hồ sơ đầy đủ và hợp lệ theo quy định gồm:

( Tham khảo: Mẫu đơn xin học, Mẫu Giấy Chứng Nhận Sức Khỏe, Giấy phép tập lái)
    1. 01 Đơn xin học (thông tin được ghi theo CMND, không cần xác nhận của địa phương. ( đơn xin học có kèm theo bộ Hồ sơ và Hợp đồng dịch vụ vủa Trung tâm )
    2. 02 Giấy CMND (bản sao không công chứng).
    3. 12 hình 3 x 4 (không kể 2 hình dán vào đơn xin học & giấy sức khoẻ).
    4. 01 Giấy chứng nhận sức khoẻ có dán ảnh, mộc giáp lai của bệnh viện & chữ ký của bác sĩ , có thể khám tại tất cả các bệnh viện hoặc Trung tâm y tế
    Mọi người chuẩn bị hồ sơ theo mẫu để tránh sai sót nhé! mong rằng chia sẻ trên của mình sẽ hữu ích. Chúc mọi người đăng ký học lái xe ô tô thành công.

2. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

oh, cám ơn chia sẻ của bạn nha, khá đầy đủ òi ó. Tuy nhiên cho mình hỏi thêm, làm mấy cái đó có tốn tiền không? Tốn bao nhiêu và phần nào? Có chi phí phát sinh nào khác trong quá trình làm không? Cám ơn thông tin của bạn.

3. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

Chà chà thông tin hữu ích ghê ^ ^. Tinh mình hay quên :( nên coi cái này liệt kê cụ thể , chú thích rõ ràng nữa nên mình sẽ ghi lại để bữa nộp hồ sơ không bị thiếu,:D.

4. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

học bằng lái xe ở tây ninh thì cũng như những nơi khác cũng cần có những yêu cầu về hồ sơ như cmnd, hình, giấy khám sức khỏe..... bạn có thể chuẩn bị những thứ này trước khi đi đăng kí để làm thủ tục cho nhanh

5. Tien Thuy

Tien Thuy Level 1 Thành viên

Cảm ơn sự chia sẻ của bạn. Mình thấy thông tin này rất hữu ích cho việc đăng ký để làm thủ tục một cách nhanh chóng, gọn nhẹ, liệt kê để mắc công lại quên, thiếu sót.

6. Trang

Trang Level 2 Thành viên

cám ơn bạn đã chia sẻ những thông tin hữu ích về hồ sơ học lái xe ô tô tại Tây Ninh nha :D
    mà cho mình hỏi cái tờ giấy khám sức khoẻ với hình 3x4 có yêu cầu thời gian cấp cách thời gian đăng ký bao lấu không?

7. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

à. cảm ơn bạn nha. Thôi lỡ giúp thì giúp cho trót bạn có biết chỗ nào tư vấn dạy lái xa ô tô B2 tại TPHCM tốt tốt một chút không ban. mình xin cảm ơn nhiều. mấy hôm nay còn phân vân quá

8. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

hồ sơ học bằng lái xe ô tô tại tây ninh cũng đơn giản quá ta. Vậy mà trước giờ cứ nghĩ phức tạp lắm chứ. Cảm ơn thớt đã chia sẻ nha. Sắp tới phải kiếm cái bằng để trong bóp cho oách mới được kk

9. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

bài viết rất hay và bổ ích. Chắc hồ sơ chuản bị này chắc TPhcm cũng chuẩn bị vậy đùng ko ta

10. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Cảm ơn bạn nha, thông tin rất bổ ích. Hồ sơ này cả nước đều yêu cầu giống nhau nha bạn. :)