hoc lai xe tải

Học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM bao nhiêu tiền?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng C' bắt đầu bởi ngoctrammoa, 29/7/15.

1. ngoctrammoa

ngoctrammoa Level 1 Thành viên

Mọi người ơi, giúp em với.:( Em còn lăn tăn quá. Hình như muốn lái được xe tải phải học và thi bằng lái xe ô tô hạng C phải không ạ? Em lên mạng tìm hiểu thì thông tin loạn xà ngầu cả lên:confused::confused:, chẳng biết đường nào mà lần. Có ai có kinh nghiệm có thể chỉ cho em một vài trung tâm dạy học bằng lái xe C uy tín tại TP. HCM, giá rẻ nhất thị trường được không ạ? Đội ơn mọi người nhiều lắm :):):):)

2. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Nghe nói 9,5 triệu đó bạn - giá học lái xe ô tô hạng C mới nhất nhé. Nhưng phải có điều kiện kèm theo gì đó. Cứ lên google tham khảo thêm !!
    Chúc bạn tìm được mức giá học lái xe ô tô hạng c tốt nhất

3. suong

suong Level 3 Thành viên

học phí của học bằng lái xe hạng C tuỳ thuộc vào các trường đào tạo lái xe. nhưng học phí mà các bạn thấy trên mạng đôi khi chỉ là giá tham khảo, để tránh việc phát sinh thêm chi phí thì bạn liên lạc lên trường để hỏi lại. lúc làm hồ sơ thì xem cho kĩ mấy điều khoản cam kết để không phải trả thêm các chi phí không đáng.

4. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Gía học lái xe ô tô bằng C ở TPHCM cũng không quá mắc đâu bạn. giá của nó trọn gói là 10 triệu đó.

5. ĐƯC

ĐƯC Level 2 Thành viên

:rolleyes::rolleyes: có trung tâm dạy lái xe ô tô nào chất lượng mà giá học bằng lái xe ô tô hạng C tại trung tâm đó rẻ hơn các trung tâm khác không ?

6. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM mình nghe có người nói tầm 9tr tới 10 tr.
    Vấn đề là không biết tìm chỗ nào học uy tín, chât lượng :p

7. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Mình đang tìm nơi Học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM mà không biết bao nhiêu tiền? Trên mạng sao nhiều trang web với nhiều giá quá. không biết nơi nào rẽ mà uy tín nữa, thật là lo lắng. cứu mình với các bạn, tks

8. Phương Thảo

Phương Thảo Level 2 Thành viên

anh mình hiện đang học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM nè, nghe ảnh nói là tầm 10 triệu hay sao đó các bạn ạ, nhưng mà thiết nghĩ các bạn nên đi tham khảo giá nhiều nơi để lựa chọn mức giá phù hợp với khả năng nha

9. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

Mình đang muốn học, nhưng thắc mắc học phí của để bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM bao nhiêu?
    Bạn nào biết trung tâm nào uy tín và giá cả phải chăng chỉ mình với ^^

10. chipbong

chipbong Level 1 Thành viên

hiện tại tớ đã biết lái xe ô tô hạng B2 rồi và bây giờ muốn học lên bằng C luôn. Tớ đang ở cùng gia đình ở TPHCM. Có bạn nào biết Học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM bao nhiêu tiền không? chỉ cho tớ với. Tớ đang rất cần....Cảm ơn!

11. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM tốn khoảng bao nhiêu tiền vậy các bác, có bo biết gì không?

12. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

Học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM bao nhiêu tiền? mỗi trung tâm đều cho giá khác nhau, uy tính chất lượng thế nào khó mà đoán được. ai có kinh nghiệm hãy chia sẽ để mọi người tham khảo

13. Nguyễn Hữu Tuấn

Nguyễn Hữu Tuấn Level 2 Thành viên

9-10 tr,theo mình được biết là vậy :3

14. Không phải Huy

Không phải Huy Level 1 Thành viên

Mình đang tìm nơi Học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM mà không biết bao nhiêu tiền? Trên mạng sao nhiều trang web với nhiều giá quá. không biết nơi nào rẽ mà uy tín nữa, thật là lo lắng. cứu mình với các bạn, tks

15. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Trên mạng đăng nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô hạng C nhưng mà mình không biết có nên tin vào mấy quảng cáo đó khôn g nữa, mấy bạn nào đã từng có kinh nghiệm hay đã học ở đâu đó mà tốt thì chỉ dùm mình với

16. Hải Nghi

Hải Nghi Level 2 Thành viên

Học bằng lái xe ô tô hạng C giá cả thế nào ak? trung tâm nào uy tín ai ai biết tư vấn mình với. Bây giờ lên mạng nhiều trung tâm quá chả biết đâu mà lần. Gặp phải các trung tâm không uy tín nữa.

17. Đoàn Thị Lên

Đoàn Thị Lên Level 1 Thành viên

Học bằng lái xe ô tô hạng C giá cả dao đông từ 6.5 triệu - 11 triệu ak bạn. tùy vào trung tâm bạn đăng kí có thể sẽ rẻ hơn một ít chứ giá cả thường nằm trong khoẳng đó ak

18. hai chau

hai chau Level 1 Thành viên

Học bằng lái xe ô tô hạng C tại TP. HCM bao nhiêu tiền? có phải tốn nhiều tiền không các bạn? mình đang rất lo về vấn đề này

19. Bích Phương

Bích Phương Level 2 Thành viên

Muốn học quá, ai biết tư vấn mình với ạ, mình cũng cảm ơn nhiều

20. mỹ moa

mỹ moa Level 2 Thành viên

nó tùy thuộc vào nhiều trung tâm nữa bạn à