thue xe tap lai

Tư vấn Học bổ túc tay lái xe trong nội thành ở trung tâm nào tốt nhất?

Thảo luận trong 'Cho Thuê Xe Tập Lái, Bổ Túc Tay Lái' bắt đầu bởi TRƯƠNG THANH HƯNG, 27/8/15.

1. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Các mẹ ơi, tình hình là em đã phấn đấu học được cái bằng lái xe ô tô.

Học rồi nhưng ít có cơ hội thực tập.

Trộm vía, thế mà em thi qua được cả lý thuyết và thực hành với điểm cao chót vót.

Giờ chuẩn bị rước "bồ nhí" về nhà, em lại thấy lo vì không biết tay lái cuả mình mà ra đường thì có gây lên tội lỗi gì không.

Mẹ nào biết có thầy nào bổ túc tay lái đi trong nội thành, giới thiệu giùm em với nhá.

Em cảm ơn các mẹ lắm lắm!

2. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Học mấy trung tâm lớm nó thế đấy bác, toàn kiểu thực hành đủ để thi sát hạch, chứ thực tế chẳng quan tâm, hên là bác có tâm w cảm thấy không tự tin, chứ mấy thằng cũng như bác nó chẳng lái được mà đc cái tự tin nên giờ gây biết bao nhiêu vụ rồi đấy. đào w tạo kiểu này thì chết thật

3. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Nghe hơi hoảng nhỉ! Có nhiều khóa học bổ túc lái xe lắm đấy, tranh thủ đăng ký 1,2 khóa thực tập thêm cho chắc tay lái rồi hãy cùng "bồ nhí" dạo phố nhé, đừng liều mạng thử trước vài lần rồi gây tai nạn thật thì chết.

4. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

Học ở trung tâm nào tốt nhất à? câu này khó à nha :D, bạn có thể lên mạng tìm kiếm thông tin nhưng cũng cảnh giác vì đôi khi nó không như chúng ta mong đợi :) khóa học thì kém mà chất lượng thì không cao