Học lái xe B2 ở Hưng Yên có chỗ nào tốt không

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi votinhkiemkhach, 25/9/15.

1. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Tôi đang không biết có chỗ nào để học lái xe ô tô B2 tốt không
    Ai biết chỗ nào học lái xe ở đây thì chỉ cho tôi biết với
    Thời gian của một khóa học là bao lâu?
    Học phí là bao nhiêu? ngoài học phí ra còn phải chi thêm khoản nào nữa không?
    Thầy có tử tế không? có phải chi nhiều tiền cho thầy không?
    Cám ơn!!

Chỉnh sửa cuối: 25/9/15
  2. Tien Thuy

Tien Thuy Level 1 Thành viên

Chỗ học lái xe thì có nhiều nhưng chẳng biết chỗ nào hiệu quả, uy tín và chất lượng cả. Giá cả cũng là một vấn đề lớn nên tìm chỗ khá là phân vân. Bạn nào biết chỗ nào ok thì giới thiệu cho mình với.

Chỉnh sửa cuối: 20/11/15
  3. thao_beauty

thao_beauty Level 1 Thành viên

Bạn nào biết trung tâm học lái xe B2 ở Hưng Yên có chỗ nào chất lượng và mức phí phải chăng không ạ? Hãy chia sẻ cho mình với.

4. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

H†ọc lái xe B2 tại Hưng Yên ở đâu tốt nhất? mình ở Huế nhưng không biết trung tâm học lái xe ở đâu uy tín. Bạn có thể chia sẻ thông tin về địa chỉ cũng như khóa học, học phí được không ạ? Cám ơn bạn.

5. Tiểu Bảo Bối

Tiểu Bảo Bối Level 1 Thành viên

Mình cũng đang có nhu cầu lấy bằng lái xe b2, hiện mình đang ở Hưng Yên. Bạn nào đã học rồi biết HỌC LÁI XE B2 Ở HƯNG YÊN CHỖ NÀO TỐT, uy tín thì chia sẻ cho mình biết với, cám ơn các bạn nhiều lắm.

6. Thanh Nhàn

Thanh Nhàn Level 1 Thành viên

Người thân mình đang muốn học lái xe B2 ở Hưng Yên. Mà bây giờ các trung tâm bắt đầu mọc lên như nấm, chả biết đằng nào mà lần. Với học phí khoảng 9 triệu đồng ai biết chỗ nào tốt giới thiệu giúp mình với nhé. Cảm ơn mọi người rất nhiều.

7. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Ukm mình cũng thấy vậy trung tâm giờ mọc lên nhiều quá ko biết chỗ nào uy tín, chỗ nào ko uy tín. Ai biết chỉ với quan trọng là có chất luông, uy tín. Đang hóng.

8. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Bây giờ có nhiều trung tâm đào tạo lái xe B2 lắm nên phải tìm hiểu cho kĩ trước khi đăng kí kẻo tiền mất tật mang.
    Muốn học lái xe B2 ở Hưng Yên thì nên học chỗ nào vậy bà con? Ai có kinh nghiệm học rồi share với :D

9. Mai Hồng Phúc

Mai Hồng Phúc Level 1 Thành viên

học lái xe b2 Hưng Yên chất lượng tốt nhất bạn lên google search ra nhiều lắm. Có rất nhiều trung tâm uy tín và đảm bảo đầu ra cho mình nữa

10. quỳnh

quỳnh Level 1 Thành viên

Đang cần tìm gấp nơi học lái xe B2 chất lượng, đảm bảo một chút. Các mem giúp với

11. maibao

maibao Level 1 Thành viên

bạn nên học lái xe ôtô B2 ở trung tâm Thành công , chất lượng và giá cả ở đây tốt lắm bạn ạ , mình học ở đấy và giờ đang vivu trên đường đây .

12. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Bạn này cũng cá tính quá luôn, chẳng cần kính ngữ cơ. tóm lại là khóa học thường 3 tháng, học phí dưới 10 triệu. thầy cô thì phải học mới biết. tiền thì không phải chi nhưng quà thì nên tặng

13. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

hồi trước ông anh mình học lái xe b2 ở hưng yên thì mình nhớ là có một trung tâm ở đường Phan Chu Trinh mà không nhớ tên nữa. Trung tâm đó thấy cũng ok lắm từ giá cả đến cách dạy rất nhiệt tình

14. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Học phí B2 thì chỉ tự 5-7 triệu tùy vào cơ sở vật chất nơi đào tạo nữa.