học lái xe b2 ở vũng tàu

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi nguyen hoan kiem, 25/11/15.

1. nguyen hoan kiem

nguyen hoan kiem Level 1 Thành viên

học lái xe b2 ở vũng tàu.
    Chương trình đào tạo lái xe ô tô chất lượng cao tại Vũng Tàu gồm 16 phường, và 1 xã: Phường 1, 2, 3, 4, 5, 7, 8, 9, 10, 11, 12, Thắng Nhất, Thắng Nhì, Thắng Tam, Rạch Dừa, Nguyễn An Ninh, và xã đảo Long Sơn.

Khóa học lái xe ô tô dành riêng cho học viên đang ở Vũng Tàu rất thuận tiện cho việc di chuyển của học viên. Học viên sẽ được học thực hành tại văn phòng Tiến Thành ngay ở Vũng Tàu, thời gian học thực hành là 2 – 3 giờ.
    Khóa học lái xe tiêu chuẩn: thời gian thực hành là 10h, với những kỹ năng cơ bản cho thí sinh đủ để hoàn thành tốt các bài thi sát hạch.
    xem them
    học lái xe b2 tại thành phố hồ chí minh
    học lái xe b2 tại bình thuận
    học lái xe b2 tại ninh thuận

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
  2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Khóa đó có tốt không vậy bạn, mà mình nghe nói giá học b2 tầm 6 triệu là học ok rồi, bao thi lại, bao luôn mọi chi phí phát sinh và nếu muốn học 1 kèm 1 cũng được nữa, chố mình được vậy không?

3. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

4. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

không biết chất lượng các trung tâm ở vũng tàu mà bạn gợi ý có tốt không? có banner hay tờ cung cấp thông tin quanngr cáo gù không cho xem tham khảo đi bạn gi ơi? cảm ơn bạn nhiều luôn nha

5. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Thời gian như vậy học có gấp lắm không ạ? Cho em hỏi giá học lái xe ô tô tại Vũng Tàu luôn nhé. Nếu lên Tp.HCM thì học có rẻ hơn không ạ. Em sinh năm 96 thì được học lái B2 chưa ạ? Cảm ơn rất nhiều

6. Vân

Vân Level 2 Thành viên

như vậy tổng thời gian học là bao lâu vậy bạn ? Vì mình đang có công việc cần lấy bằng gấp lắm nhưng sợ học không kịp. Baa5n cho mình hỏi về hồ sơ cần chuẩn bị khi đến đăng kí học luôn nha

7. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Theo mình được biết thì trên 18 tuổi là có thể học bằng lái xe ô tô B2 rồi đó. Thời gian một khóa học là 3 đến 4 tháng. Các bạn có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 có thể truy cập vào trang web rahavan.vn để biết thêm thông tin chi tiết nhé. chúc các bạn thành công!

8. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

Các bạn có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 có thể truy cập vào trang web rahavan.vn để biết thêm thông tin; 18 tuổi là có thể học bằng lái xe ô tô B2 rồi; đăng ký ngay hôm nay nha các bạn! :D :D

9. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, bạn ơi cho mình hỏi là khóa học lái xe ô tô ở Vũng Tàu có học phí là bao nhiêu vậy ạ, khi thực hành có được mượn xe không ạ. Mình cảm ơn, mong nhận được câu trả lời

10. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

mình cũng đang muốn học bằng lái xe ô tô b2 nhưng mình đang rất phân vân không biết nên học ở đâu, ai có kinh nghiệm thì tư vấn giùm mình với, mình bị cận 4 độ thì không biết có được học bằng lái xe ô tô hay không?

11. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

e ở bà rịa vậy có thể tham gia vào khóa học tại trung tâm được không ạ tại e đang làm việc tại vũng tàu và có nhu cầu thi lấy bằng trong vòng 3 tháng tới. mong sơm nhận được phản hồi của bạn

12. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Ad ơi, cho mình hỏi mức giá cả cụ thể ra làm sao, mình nếu nhà ở xa trung tâm thì có được trung đưa đón khi đi học không vì không có xe nên hơi bất tiện trong việc đi lại nên muốn hỏi để biết trung tâm có hỗ trợ việc di chuyển không

13. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

trung tâm có nhiều địa điểm như vậy hay tất cả địa điểm trên đều tới 1 chỗ để học vậy? Cho mình xin bảng báo giá với các chương trình ưu đãi liên quan nha :) Mà có bạn nào ở những địa điểm trên học rồi thi cho mình xin ý kiến luôn nha

14. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Chương trình đào tạo lái xe ô tô chất lượng cao là như thế nào vậy ạ?
    Có phân biệt chất lượng cao, chất lượng thấp vậy chắc mức học phí cũng khác nhau hã???

15. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

Sân tập có phù hợp với tiêu chuẩn của bộ giao thông vận tải không bạn ? Cho mình hỏi thêm là chi phí bên trung tâm đã là chi phí trọn gói chưa hay học viên phải đóng các phí phát sinh khác trong quá trình học ?

16. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

thời gian thực hành có vẻ ít nhỉ. K biết thực hành 1 thầy 1 trò hay s? Mình thấy trên trang rahavan.vn cũng có thông tin nhìu khóa học lắm? Bạn nào quan tâm thì leentimf hiểu nhé.

17. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Thời gian thực hành có 10h thôi ak. Nếu mình thực hành xong 10h mà vẫn chưa thành thạo thì mình có thể thực hành thêm giờ không ạ? Và nếu học thêm như vậy thì chi phí có phát sinh thêm không? Cho mình biết thông tin cụ thể hơn nha

18. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Cho mình hỏi thêm là thời gian học thực hành là như thế nào? như bạn nói là học thực hành 2-3 h, vậy thì đó là thời gian học của cả 3 tháng hay trong 1 ngày? Nếu có nhu cầu muốn tập thêm thì trung tâm có giảm chi phí khi thuê xe lái tập thêm cảm không? Cảm ơn trung tâm.

19. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Trung tâm có dạy vào cuối tuần ko? Nếu mình chỉ học được vào cuối tuần thôi thì ko biết học phí có tăng thêm ko? Bình thường mình học trong vòng bao lâu mình sẽ lấy được bằng lái, trung tâm có bao tỉ lệ đậu cao ko?

20. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Cho mình biết được địa chỉ và tên trung tâm được không ạ? Với lại học phí của Trung Tâm tại Vũng Tàu thì như thế nào ? Ở Vũng Tàu có chương trình học lái xe trực tuyến bằng phần mềm trên máy tính không ạ?