Học lái xe B2 tại Đà Nẵng giá tốt nhất?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Đà Nẵng' bắt đầu bởi Chi, 14/12/15.

1. Chi

Chi Level 1 Thành viên

Chào mọi người!
    Mình đang có nhu cầu học lái xe B2 tại Đà Nẵng. Qua tìm hiểu thì mình thấy có rất nhiều trung tâm dạy nhưng giá cả chênh lệch khá lớn.
    Mình nghe thông tin có 1 số trung tâm lừa đảo nên cũng khá lo lắng. Mọi người có thể tư vấn giúp mình trung tâm nào dạy học lái xe B2 tại Đà Nẵng chất lượng nhưng giá tốt nhất được không ạ?
    Cảm ơn mọi người nhiều!

2. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Mình thấy có nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô chất lượng lắm bạn. bạn có thể tham khảo trang Rahavan.vn để tìm kiếm thêm thông tin về các khóa học. Trang Rahavan.vn là trang độc lập khách quan, rất đáng tin cậy

3. Phương Thu

Phương Thu Level 2 Thành viên

Bạn ơi, mình có thể theo dõi thông tin tại trang Rahavan.vn. tại trang này bạn sẽ được cung cấp các thông tin cần thiết cho khóa học và những thông tin đó rất khách quan chính xác nên bạn cứ yên tâm

4. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Bạn thắc mắc cũng giống mình vài tháng trước đây,mình đã học bằng lái xe thành công nhờ tìm hiểu bên trung tâm rahavan.vn và theo học ở trung tâm này,giá cả rất hợp lý và uy tín,không sợ bị chênh lệch đâu nha bạn.Chúc bạn thành công nha!

5. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Đúng rồi, nhiều trung tâm có phí học rất chênh lệch nhưng chất lượng thì không đâu vào đâu. Bạ nên lựa chọn cẩn thận trước khi đăng ký học lái xe ô tô nhé đề không mất tiền. Bạn cũng có thể lên trang rahavan.vn tư vấn học lái xe cho bạn

6. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Ai cũng luôn đòi giá cả phù hợp đi chung với đó lại phải kèm theo uy tín chất lượng. Yêu cầu thế cao quá không biết có trung tâm nào đáp ứng được không. Chứ mình thấy yêu cầu thế này thì khó mà tìm được trung tâm ưng ý

7. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Bây h trên mạng có rất nhiều trung tâm giới thiệu dạy bằng B2, nhưng mà k biết chất lượng thế nào. Mình nghĩ bạn nên nhờ người quen có hiểu biết về lĩnh vực này tư vấn các trung tâm tốt thì sẽ đảm bảo hơn. Chúc bạn thành công!!

8. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Gân đây do nhu cầu học lái xe gia tăng nên có nhiều học viên tìm hiểu khóa học dạy lái xe ô tô B2, bên cạnh đó cũng có nhìu trung tâm lừa đảo, bạn nên chú ý về giá cả nhen, ko phải giá rẻ là tốt đâu á, cần coi uy tín và cam kết rõ ràng khi đăng kí học

9. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

Ôi, mình mà ở Đà Nẵng là mình đã đi đăng kí học rồi, Được miễn phí đăng ký hồ sơ thì sẽ tiết kiệm được thêm tiền mà mình không biết là trung tâm này có chất lượng không ạ? Mình sợ vào mấy trung tâm không tốt lắm

10. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Nhiều trung tâm dạy lái xe đánh vào tâm lý và giới thiệu hùng hổ lắm giá siêu rẻ bao đậu, bạn nên cảnh giác với những trung tâm dạy lái xe ô tô đó nha. Bạn nên tham khảo giá ở RAHAVAN.VN chỗ đó rất đáng tin cậy.

11. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Vì bạn là người mới nên mình khuyên bạn đừng chọn vào mấy trung tâm quảng cáo kiểu "siêu rẻ" rồi "bao bằng" này nọ. Đó thực chất là lừa đảo thôi, khi vào thì bạn sẽ phải trả đủ loại phí mà họ đề ra. Khoản học phí tốt nhất bạn nên cân nhắc là từ 6tr-10tr. Như vậy sẽ đảm bảo chất lượng hơn.

12. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

Mình nghĩ là có chứ bạn. Nhiều trung tâm cũng hỗ trợ học viên rất nhiều. nếu bạn xin lưu lại kết quả học và thi thì hôm sau bạn quay lại sẽ được hướng dẫn mọi thủ tục. bạn có thể tham khảo thêm thông tin khác qua trang Rahavan.vn

13. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Theo mình khách quan nhất thì bạn nên chọn những diễn đàn như để thảo luận hay lắm, có lẽ nên xem qua haravan xem trung tâm này chuyên tư vấn nè, chứ mình cũng bị dính nhiều khóa học lừa lắm tiền rẻ xong vào học đóng cả đống rồi chất lượng kém nữa.

14. Trúc Linh

Ủa mình thấy hầu như trung tâm nào dạy lái xe cũng đều miễn phí làm hồ sơ mà ta, học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng chắc cũng không ngoại lệ chứ
    Mình cũng đang cần bằng B2 gấp để tháng sau đi công tác, không biết 1-2 tháng có học kịp ko nữa :(

15. Nguyễn Quyên

Chào bạn,mình cũng giống bạn nak nhưng mà mới tìm ra được 1 trung tâm rất uy tín và chất lượng đó là Rahavan.vn trung tâm hàng đầu Việt Nam và cũng có ở Đà Nẵng nữa ak bạn,giá cả rất chính xác và không có độ chênh lệch bạn tham khảo nha,chúc bạn thành công nha

16. Trúc Linh

• Cái vấn đề này mình cũng không biết nữa, bạn thử lên google và đặc biệt là trang rahavan.vn tìm hiểu thử xem có được bảo lưu kết quả học tập không? Nếu không thì bạn hãy tham gia những khóa học trực tuyến tại nhà ấy, sẽ thuận tiện cho bạn sắp xếp thời gian hơn đó, không cần bảo lưu nữa :)

17. Nguyễn Quyên

Mình cũng đã có tìm hiểu qua và hình như giá là 6 triệu đến 8 triệu tuy trung tâm,bạn nên tham khảo kĩ và tìm được trung tâm học tốt nhất nha.Chúc bạn thành công và tìm được trung tâm học hài lòng nhất cho mình nha

18. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

nếu bạn đang tìm nơi học lái xe ô tô bằng b2, bằng C chất lượng hoặc trung tâm dạy lái xe ô tô bằng b2, c uy tín để học lái xe ô tô tại Đà Nẵng thì có trung tâm đào tạo lái xe Đà NẴng Masco. mình tìm hiểu thì thấy trung tâm này khá uy tín và chất lượng á

19. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

tốt nhất bạn nên tìm đến khoảng 2 3 trung tâm khác nhau hỏi giá cả, so sánh sự chênh lệch rồi hỏi vòng vòng những người đã đăng ký học thi ở đó là biết liền à, thường thì tiền nào của nấy, mình nói thật đấy, thấy cái chỗ nào rẻ rẻ bất ngờ là phải đặt dấu hỏi, đặt nghi vấn liền, trên đời này không có cái gì là dễ dàng cả, cái gì cũng có giá trị của nó hết bạn. Chúc bạn cân nhắc lựa chọn hợp lý.

Như Vũ thích bài này.
  20. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Hiện nay học lái xe B2 tại Đà Nẵng có rất nhiều trung tâm cung cấp dịch vụ này, với nhiều mức giá khác nhau và trong số đó lừa đảo cũng không phải là ít! Bạn nên cẩn thận và tìm hiểu kỹ những thông tin xung quanh khóa học của các trung tâm dạy học lái xe B2 tại Đà Nẵng, hoặc có thể nhờ tư vấn từ những người đã học qua các khóa học này tại các trung tâm để xác nhận lại nhé. Chúc bạn tìm được trung tâm học lái xe B2 tại Đà Nẵng ưng ý nhé. Thân!