Học lái xe B2 tại Đà Nẵng thời gian bao lâu?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Đà Nẵng' bắt đầu bởi Chi, 14/12/15.

1. Chi

Chi Level 1 Thành viên

Chào mọi người!
    Mình đang có dự định học bằng lái xe B2 tại Đà Nẵng. Mọi người có thể tư vấn giúp em thời gian học là bao lâuđược không ạ?

2. hoaphuong999

hoaphuong999 Level 1 Thành viên

Khoang 3 thang

3. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

mình nhớ không nhầm thì khoảng 3 hoặc 6 tháng ak bạn,nhưng nếu muốn học nhanh hơn bạn có thể học online.Bạn tham khảo thêm trên rahavan.vn nha mọi thông tin trên đó rất chính xác và độ tin cậy rất cao ak.Chúc bạn thành công

4. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

ở tỉnh nào cũng có trung tâm dạy lái xe ô tô chất lượng hết đó bạn. để yên tâm hơn khi chọn trung tâm để học, bạn có thể tham khảo trang Rahavan.vn để được tư vấn và cung cấp thông tin các khóa học một cách tin cậy hơn

5. Phương Thu

Phương Thu Level 2 Thành viên

Học 3 tháng nha bạn, nếu bạn chưa biết gì nhé! Mà bạn đã biết nơi nào học tốt chưa? nếu chưa bạn có thể lên trang Rahavan.vn để tham khảo nhé! chúc bạn thành công với việc học lái xe sắp tới

6. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

Thời gian học lái xe ô tô bằng B2 trung bình là cỡ 3 tháng 15 ngày sau sẽ thi. Bạn đã đăng ký học chưa? Nếu chưa thì mình xin giới thiệu cho bạn học phí ở đà nẵng mức chung các trung tâm là 6 triệu học trong giờ hành chính và 6,4 triệu học ngoài giờ hành chính,nếu bạn ko có thời gian cố định thì có gói học yêu cầu 10t thời gian bạn tự chọn!(nếu cần gì thì cứ tự nhiên hỏi bạn nhé)

7. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Hình như là từ 5 đến 6 tháng thì phải, nhưng bây giờ mình thấy nhiều trung tâm đào tạo lái xe ô tô có những khóa ngắn hạn tầm 3 tháng hà bạn nhưng vẫn đảm bảo được chất lượng đào tạo.

8. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Mình cũng đang cần tìm khóa học lái xe ở đà nẵng đây? Có ai biết trung tâm nào uy tín chất lượng có thể tư vấn giúp mình và mọi người được không? Thời gian và học phí như thế nào? Nhiều trung tâm quá nên không biết lựa chọn sao cho phù hợp nữa

9. Kellin Tran

Kellin Tran Level 1 Thành viên

khi nào tổ chức khóa mới vậy ad

10. Ryan

Ryan Level 1 Thành viên

1 thang

11. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Anh mình từng tham khảo trang rahavan.vn và học bằng B2. Mình nghe anh feedback lại cũng rất tốt đó.Bạn có thể tham khảo các trung tâm ở đó. chúc bạn may mắn!!

12. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Thời gian học lái xe ô tô B2 thường là 3 tháng á bạn, mà cũng tùy thuộc trung tâm và trình độ tiếp thu của mỗi người nữa, bạn có thể tham khảo thêm trung tâm rahavan.vn bạn sẽ thêm nhiều thông tin bổ ích. Chúc bạn mau chóng tìm được chỗ học nhé!

13. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Việc học bằng B2 này thì tùy vào khả năng của mỗi người. Đa số thì các trung tâm đều dạy trong khoảng 3 tháng. Tuy nhiên, nếu bạn muốn cải thiện các kĩ năng lái xe thì có thể đăng kí tập lái thêm nữa. 3 tháng là có thể lấy được bằng nhưng để chạy vững trong phố thì khoảng 6 tháng

14. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Mình cũng đang tìm kiếm một trung tâm dạy lái xe uy tín chất lượng mà không biết chỗ nào là phù hợp, bạn nào đã từng học lái xe và thấy chỗ nào uy tín thì chia sẻ nhé, thông tin chi tiết như số buổi học cũng như chi phí ra sao? Thanks all

15. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Theo như mình được biết thì thời gian học lái xe B2 tại Đà Nẵng hay bất cứ nơi nào cũng đều từ 2-3 tháng thì phải. Ngoài ra học phí cũng tầm từ 4-6 triệu tùy các mức ưu tiên, ưu đãi của khóa học đó nữa.
    Chúc thớt sớm có bằng lái để vi vu nha :3

16. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Ở Đà Nẵng thì xa quá, mình lại không biết nhiều khóa học. Theo mình nghĩ bạn xem qua trang Haravan nhờ họ tư vấn thử xem, trung tâm này mình học lái xe cũng ổn lắm chuyên đào tạo các học viên lấy bằng lái xe từ xe máy đến ô tô đủ các thứ luôn.

17. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Chào bạn hiện nay có rất nhiều sự lựa chọn cho khoá học lái B2,có thể học cấp tốc vào 1 tháng hoặc có thể học bình thường là 3 tháng và sau đó thi lấy bằng,bạn nên tham khảo chi tiết từng trung tâm nha.Chúc bạn thành công

18. Nguyễn Thu Hằng

Nguyễn Thu Hằng Level 1 Thành viên

Mình thấy trung tâm Rahavan là một trung tâm rất uy tin về việc dạy lái xe ô tô. Bạn đăng kí học thử đi, lúc trước mình có đứa bạn học ở đây, nghe nói chất lượng dịch vụ khá tốt, nhân viên cũng rất hòa đồng thân thiện nữa

19. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

Theo quy định của Sở GTVT, học viên muốn học lái xe ô tô lấy bằng B2 sẽ tốn 3 tháng học và thi, còn đối với bằng lái xe ô tô hạng C sẽ lâu hơn khoảng 5 tháng. mình nghĩ ở Đà Nẵng cũng như vậy thôi. bạn tham khảo và quyết định nhé.

20. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Mình cũng đang có cùng thắc mắc. Mình nghĩ học lý thuyết thì ở bản thân mỗi người thôi, không nhất thiết phải ra trung tâm đào tạo, vừa mất thời gian và tốn kém. Và còn thời gian học thì tùy khả năng mỗi người, người học nhanh người học lâu ý bạn. Chỉ là ý kiến riêng của mình thôi.