Học lái xe ô tô B2 giá rẻ tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi Huỳnh Xuyên, 29/8/15.

1. Huỳnh Xuyên

Huỳnh Xuyên Level 2 Thành viên

Chào mọi người ! Mình đang có nhu cầu học lái xe ô tô tại Hà Nội nhưng không biết trung tâm nào dạy tốt. Mà mấy nay toàn đi những trung tâm gì đâu không ak, hởi hoài nhưng nhiều chỗ với nhiều mức giá khác nhau wa, không biết chất lượng thì ra sao, đang cảm thấy hoang đây. Nếu bạn nào đã học khóa học lái xe ô tô B2 ở Hà Nội rồi thì cho mình biết nhé. Chứ đi tìm kiểu này không biết đến bao giờ đây.
    Trăm lần, vạn lần mong sự giúp đỡ.

2. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Học lái xe ô tô B2 ở Hà Nội thì mình cũng không rành lắm nhưng cho dù bạn đăng ký học lái xe ô tô ở đâu đi chăng nữa thì cũng phải đáp ứng được các tiêu chuẩn về chương trình đào tạo và học phí phải hợp lý nhé.

3. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Chị họ mình cũng đang tìm, có bạn nào có kinh nghiệm thì chia sẻ với nhé. Chị mình ở Thái Hà , gần parkson ak , nếu có trung tâm nào gần đó thì càng tốt , đi gần cho tiện . không có thì xa một tí nhưng đảm bảo chất lượng cũng được nhé

4. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Hic tội bạn quá vậy, nhưng học lái xe ô tô B2 ở hà Nội thì mình cũng không rành lắm, không giúp đỡ bạn được òi @@. Thôi có ai đã từng học hay có người thân bạn bè gì đã từng học rồi thì giúp bạn này với nha, chúc bạn may mắn ^^

5. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

Có bác nào đã từng học chia sẻ kinh nghiệm giúp bạn ấy kìa :) mình thì chịu rồi nhưng mình chia sẻ bạn tí kinh nghiệm đó là nên tìm hiểu trung tâm thật kỹ, làm bản cam kết học phí không tăng nếu cần luôn nhé

6. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Mình thì không biết rõ về các trung tâm dạy lái xe ô tô ở Hà Nội. Bạn có thể hỏi bạn bè hoặc người thân đã học lái xe trước đó thử xem sao, tiết kiệm thời gian và còn nhận được thông tin chính xác hơn.

7. Groupdoor

Groupdoor Level 1 Thành viên

Có bác nào đã từng học chia sẻ kinh nghiệm giúp bạn mình thì chịu rồi nhưng mình chia sẻ bạn tí kinh nghiệm đó là nên tìm hiểu trung tâm thật kỹ, làm bản cam kết học phí không tăng nếu cần luôn nhé

8. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Mình cũng đang tìm một chỗ học lái xe ô tô nhưng thấy nhiều thông tin trên mạng quá nên mình hơi bị loạn não có bạn nào đã từng học lái xe ô tô ở đâu mà thấy ok thì chỉ mình với. Cho mình xin thông tin chi tiết về khóa học nhé.

9. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

các trung tâm học lái xe b2 không ít. Tuy nhiên bạn cần phải chọn lựa kĩ. Cần tránh các trung tâm quảng cáo kiểu " siêu rẻ". Khi vào học rồi thì người ta sẽ bắt bạn đóng thêm các chi phí phát sinh ,rất khó chịu. Bạn có thể vào trang rahavan.vn để được tư vấn các trung tâm uy tín nhất

10. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Bây giờ có nhiều trung tâm đào tạo lái xe ô tô lắm bạn, mà thời đại công nghệ thông tin, bạn cứ lên mạng search là ra nhiều lắm về các khóa học lái xe tại nhiều trung tâm. Nhưng mà bạn nên chọn lọc thật kỹ vì nhiều chỗ quảng cáo gian dối. Tốt nhất bạn lên trang rahavan tìm hiểu nhé

11. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Anh mình từng tham khảo trang rahavan.vn và học bằng B2. Mình nghe anh feedback lại cũng rất tốt đó.Bạn nào đang tìm trung tâm hoc mà chưa có thì có thể tham khảo các trung tâm ở đó. chúc bạn may mắn!! Cảm ơn mọi người nhiều!!

12. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

mình không biết thông tin về trung tâm ở Hà Nội nhưng bnaj nên tham khảo bạn bè và người thân đã học trước đó xem sao, như vậy mói có thông tin chính xác hơn đấy bạn ạ. hay nếu không có người thân đã từng học bạn có thể tham khảo trên web rahavan mình nghĩ nó sẽ có ích cho bạn đấy ạ

13. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

mình chỉ bạn mẹo nhỏ này nha, bạn đi ra taxi và đi taxi ý, lựa chiếc nào tài xế còn trẻ trẻ, còn trẻ nghĩa là cũng mới thi bằng lái xe ô tô cách đây chưa lâu, rồi bạn hỏi anh ấy thi ở đâu là anh ấy chỉ cho, cách này đảm bảo nhanh chóng và tiện lợi luôn, chứ hàng trăm trung tâm với hàng trăm mức giá khác nhau trong thời buổi bây giờ lừa đảo nhiều, không biết tin ai nữa.

Như Vũ thích bài này.
  14. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Hiện nay có rất nhiều trung tâm khai giảng thường xuyên các khóa học lái xe ô tô tại Hà Nội, với nhiều mức giá khác nhau và cả khoảng thời gian học kéo dài cũng khác nhau nữa. Bạn nên tham khảo kỹ các thông tin xung quanh khóa học của các trung tâm trước khi đăng ký tham gia học nhé! Để tránh trường hợp "tiền mất tật mang", vào học rồi thì tiếc lắm bạn à! Chúc bạn thành công! Thân!

Van Ha thích bài này.
  15. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Trước khi tham gia bất cứ khóa học lái xe ô tô nào thì mình khuyên bạn cũng nên tìm hiểu kỹ càng xem trung tâm đó trước nay chất lượng đào tạo như thế nào, giá cả có hợp lý hay không và giá đó đã bao gồm các khoản phí phụ khác hay chưa, nếu chưa thì phải hỏi rõ ràng xem là còn bao nhiêu nữa thì trọn gói khóa học, không là lại khổ sở vì tiền đấy nhé bạn ^^