Tư vấn Học lái xe ô tô B2 tại Bắc Ninh ở đâu?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi TRƯƠNG THANH HƯNG, 28/9/15.

1. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Mình đang ở tại Bắc Ninh muốn học lái xe ô tô B2. Trong tình hình bây giờ mình muốn chuyển nghề qua làm tài xế xe ô tô B2 để tìm việc, nhưng trước mắt phải tìm được chổ đăng ký chổ học lái xe ô tô B2 tại Bắc Ninh.

Mình cũng tìm hiếu nhiều thông tin ở các trung tâm xung quanh chổ minh cư trú và chổ mình làm việc nhưng giá cả thì khác nhau.
    Trên mạng thì càng nhiều thông tin hơn về nơi học, không biết tại sao lại có nhiều trung tâm học lái xe ô tô B2 khác nhau nhiều tại Bắc Ninh thế kia?

Mọi người giúp mình nha!! cảm ơn mọi người.

2. thao_beauty

thao_beauty Level 1 Thành viên

Mình đang quan tâm rất nhiều về khóa học lái xe ô tô tại Bắc Ninh, bạn nào có nhiều thông tin thì chia sẻ cho mình nha.

3. Thanh Hiền Trần

Thanh Hiền Trần Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô B2 tại Bắc Ninh??? Tiện thể cho mình hỏi. Học phí đã bao gồm phí thi và phí lấy bằng chưa ạ>? Sau khi thi khoảng bao lâu thì sẽ có bằng vậy ? Trung tâm có hỗ trợ gì sau khi kết thúc khóa học không? Mong thông tin từ các bạn.

4. Tiểu Bảo Bối

Tiểu Bảo Bối Level 1 Thành viên

HỌC LÁI XE Ô TÔ B2 TẠI BẮC NINH ở đâu, ai biết thì chỉ bạn ấy với kìa. Quan trọng chỗ đó phải uy tín và chất lượng. Bạn chủ post nói rõ chỗ bạn ở để mấy bạn ở Bắc Ninh biết mà chỉ chỗ tốt cho bạn, chứ Bắc Ninh thì lớn lắm.

5. Thanh Nhàn

Thanh Nhàn Level 1 Thành viên

Bây giờ đi tới đâu cũng thấy nhu cầu học lái xe ô tô B2 rất nhiều. Bắc Ninh thì rất gần Hà Nội, bạn có thể tham khảo tại các trung tâm lái xe ô tô tại đây, có thể họ sẽ có chương trình dạy lái xe ô tô B2 tại Bắc Ninh. Và phải cẩn thận với những lời chào mời quá hấp dẫn vì dạo này rất nhiều trung tâm lừa đảo á. Chúc bạn tìm được trung tâm ưng ý.

6. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô B2 tại Bắc Ninh??? Hiện nay có rất nhiều trung tâm lái xe ô tô, mình cũng muốn biết chất lượng giảng dạy và thông tin học phí ở Bắc Ninh như thế nào???
    AI biết có thể share cho mình.

7. maibao

maibao Level 1 Thành viên

Tôi đã từng học lái xe ôtô B2 ở trung tâm Xe Mới , theo mình thấy học lái xe ôtô B2 ở trung tâm này rất tốt và giá cả rất hợp lý .Bạn có thể yên tâm học tại đấy .Đó là góp ý của mình mong mọi người góp ý cùng phát triển học lái xe ôtô B2 nhé . nếu thấy hay thì share nhé !!!

8. quỳnh

quỳnh Level 1 Thành viên

Hiện nay có quá nhiều trung tâm dạy lái xe ô tô B2 tại Bắc Ninh, đứng giữa nhiều sự lựa chọn như vậy đúng là khó thật!!

9. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Do nhu cần học lái xe ô tô B2 tại Bắc Ninh ngày càng tăng đó bạn, cho nên dẫn đến việc nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 ra đời, nhiều mức giá khác nhau là tuỳ vào trình độ người học đã biết lái xe ô tô B2 hay chưa hay chất lượng giảng dạy của mỗi chỗ khác nhau nữa. Chúc bạn tìm được một trung tâm phù hợp với mình

10. Mai Phúc

Mai Phúc Level 1 Thành viên

Mình thấy nhiều trung tâm học lái xe ô tô ở thành phố Hồ Chí Minh cũng dạy cho những tỉnh lân cận lắm đó bạn. Trung tâm trên này cũng nhiều hơn và tốt hơn nữa^^

11. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Nếu điều kiện tài chính không tốt thì chọn những nơi tầm 6 hay 7 triệu được rồi bạn, phù hợp túi tiền. Mà mình thấy lái xe giờ cũng cạnh tranh nhiều lắm bạn, nên chọn con đường khác đi. nói chung là không nên giành cái bánh đã quá nhiều người tranh nhau, sẽ đói đấy

12. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

học lái xe ô tô b2 tại bắc ninh mà giá cả khác nhau thì mình nghĩ sẽ chênh lệch về chất lượng giảng dạy. Thử xem coi có quen biết ai từng học lái xe ở bắc ninh thì hỏi xem nhờ người ta tư vấn thử

13. Quốc Anh

Quốc Anh Level 2 Thành viên

Còn tùy vào cơ sở vật chất nữa. Đắt một chút mà xe đời mới thì mình nghĩ cũng đáng.