HOT Học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng bằng xe đời mới.

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Đà Nẵng' bắt đầu bởi Kim_Tran, 15/9/15.

1. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Đa số chúng ta học lái xe ở trung tâm điều lái các xe đời cũ, cách đây hơn cả 10 năm.
    Mình nghe bạn mình giới thiệu trung tâm học lái xe ô tô B2 ở Đà Nẵng . Khi học sẽ được tập lái xe với xe toàn đời mới, đang sử dụng nhiều trên thị trường.
    Đảm bảo khi các bạn học các bạn sẽ quen với phương tiện nhanh nhất, bắt kịp thời đại.
    Nhưng ngặt nỗi mình quên tên Trung tâm đó oy, các bạn ở Đà nẵng có biết trung tâm đó thì cho mình xin tên với. :)

2. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

học lái xe ô tô không nhất thiết phải tập xe đời mới đâu bạn, mình nghĩ xe đời cũ mà chất lượng tốt thì vẫn học lái tốt thôi, với lại khi bạn thi lấy bằng thì họ cũng cho bạn lái xe đời cũ à. Mà nghe bạn nói học xe đời mới cũng thích, mình cũng không biết trung tâm đó ở đâu nữa.

3. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Chào bạn mình thấy đa số các trung tâm mới thành lập gần đây và những trung tâm chuyện nghiệp từ lâu thì họ đều sử dụng các loại xe mới phù hợp hơn đối với học viên rất nhiều,bạn có thể tham khảo trung tâm Rahavan.vn nha là trung tâm hàng đầu Việt Nam và cũng có mặt ở Đà Nẵng nha bạn,chúc bạn luôn vui vẻ

4. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Xe đời mới thì học phí có mắc hơn không? Thơi fgian học thực hành à bao lâu có thể linh hoạt thời gian được không vì hiện tại mình đang bận công việc nên khó sắp xếp thời gian quá

5. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình ở TPHCM, trước đó mình cũng từng tìm trung tâm để học bằng B2 nhưng mà nhiều quá nên cũng bị rối như bạn đó ^^. Sau có người quen chỉ cho mình trang rahavan.vn về tư vấn dạy học lái xe trên toàn quốc. Mình thấy trang này cũng rất hay, bạn tham khảo thử nhé. Chúc bạn thành công!!

6. Ánh Thy

Anh mình từng tham khảo trang rahavan.vn và học bằng B2. Mình nghe anh feedback lại cũng rất tốt đó.Bạn nào đang tim trung tâm hoc mà chưa có thì có thể tham khảo các trung tâm ở đó. chúc bạn may mắn!!

Chỉnh sửa cuối: 15/8/16
  7. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Cho mình xin thông tin chi tiết đi bạn? Trung tâm này ở đâu vậy? Cho mình xin cái bảng giá trọn gói luôn nha, mình đóng tiền thành 2 3 đợt vẫn được phải ko ạ? Mình có ông anh ở Đà Nẵng đang muốn học lái xe để đi làm

8. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Học lái xe đời mới thì học phí thế nào? Có ai học tại trung tâm này rồi cho mình xin ý kiến đi ạ vì mình không yên tâm đăng kí đại nên mọi người cho mình xin ý kiến để tránh tiền mất tật mang. Mình cũng thử tìm kiếm nhiều thông tin trên mạng rồi nhưng người ta nói tốt quá nên đâm ra mình cũng e ngại tin vào chất lượng của các trung tâm đào tạo lái xe ô tô

Chỉnh sửa cuối: 14/8/16
  9. Ánh Thy

Mình đang là sinh viên nhưng muốn học lái xe bằng B2. Các bạn có biết trung tâm dạy học lái xe nào chất lượng, giá cả hợp lý k chỉ cho mình với nhé!!

10. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Bạn nên tham khảo trang web RAHAVAN.VN uy tín lắm, mình thấy chỗ học lái xe ô tô tại Đà Nẵng khá nhiều nên bạn nào muốn học lái xe ô tô tại Đà Nẵng nên cảnh giác với những trung tâm kém chất lượng nhé

11. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Cho mình hỏi là xe đời mới tại trung tâm là xe số sàn hay là loại tự động vậy? Cho mình thêm thông tin về model xe nữa nhé. Với lại giá học phí có vì các đời xe là mới mà tăng giá hơn mức mặt bằng chung không? Tiện thể thì cho mình giá học phí tại đậy luôn nha. tks

12. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Đúng rồi, nhiều trung tâm lúc thực hành toàn cho mình chạy xe cũ thôi trông khi mình đóng tiền học phí rất là nhiều. Mình cũng biết là trung tâm ở Đà Nẵng cho học viên thực hành xe mới luôn, mình thích lắm luôn đấy. Mình mà ở Đà Nẵng thì mình sẽ đăng ký trung tâm đó ngay vì được lái xe mới.

13. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

Có ai tham gia khóa học tại trung tâm nào uy tín, chất lượng thì chỉ mình với mọi người với. Mình đang tìm trung tâm học mà sợ tiền mất tật mang nên cần tìm hiểu và tham khảo ý kiến của những ai đã học qua rồi

14. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Mình thấy Đà Nẵng có nhiều trung tâm rất tốt ak,bạn lên trang Rahavan.vn tham khảo nha vì đây là trung tâm rất uy tín và có mặt khắp các tỉnh thành Việt Nam luôn ak và dĩ nhiên Đà nẵng cũng có rồi,giá cũng rất hợp lý,chúc bạn thành công

15. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

mình cũng thấy nhiều bài đăng về việc học lái xe ô tô đời mới nhưng chưa biết thưch hư như thế nào? nếu có vậy thì quá tốt, học lái xe trên xe đời cũ thì mất cả hứng học lấy đâu học tập hiệu quả nữa. vì vậy nên ưu tiên chon học ở những trung tâm xe đời mới

16. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

bạn thử google rồi lên mạng tìm xem vài cái trung tâm trên trang đầu tiên xem, sau đó đến thử trung tâm đó để hỏi là sẽ được tư vấn tận tình bạn à. Mà bạn cho mình hỏi bạn định bao giờ thì đăng ký học lái xe B2 vậy, mình cũng định đăng ký đi học B2 đây và mình cũng đang ở Đà Nẵng luôn. Định tìm bạn đăng ký học chung cho vui ý mà, bạn trả lời mình sớm nha.

17. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Bạn có thể cho thêm vài gợi ý cụ thể hơn không? Ở Đà Nẵng có biết bao nhiêu là trung tâm dạy lái xe ý bạn. Với cả mình nghĩ hiện giờ thì không ít những trung tâm chất lượng cả về chương trình dạy, giá cả và xe cộ này nọ đâu. Chỉ cần tìm hiểu kỹ càng một tý trước khi đăng ký tham gia học là ok rồi ý.

18. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng được học với xe ô tô đời mới cơ ạ? Nhưng không biết giá có mắc hơn những chỗ khác không? Vì học thực hành lái xe ô tô mà phải học với xe cũ thì khó chịu lắm, vừa hỏng hóc nhiều chỗ trong xe nên việc xử lý những tình huống lái xe vô cùng khó khăn, đôi khi gây nguy hiểm cho người tập.

19. Hung Do

Hung Do Level 1 Thành viên

Học với xe đời mới ah? đúng là vấn đề mình quan tâm. Nhưng có chắc là được học với xe mới không ? Và thời gian lái xe có thoải mái giá thuê xe mềm không ?

20. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Được tập lái xe đời mới luôn ak? Mình muốn học lắm, giá cả mắc một tí cũng không sao đâu. Có ai biết địa chỉ không cho mình xin với. Cảm ơn các bạn nhiều.