Học lái xe ô tô B2 tại Đồng Tháp

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Đức Vinh, 30/9/15.

1. Đức Vinh

Đức Vinh Level 2 Thành viên

Chào ACE trong diễn đàn! Hiện tại mình ở Cao Lãnh - Đồng Tháp ! Mình muốn tìm một trung tâm đào tạo bằng lái xe ô tô để học lái xe ô tô B2 tại Đồng Tháp nhưng không biết trung tâm nào đào tạo uy tín cả ! Rồi không biết phương tiện cũng như là bãi thực tập như thế nào :( !
    Hiện tại mình đang là sinh viên nên muốn học lái ô tô để sau này còn có thể mở rộng được cơ hội việc làm!
    Mong các bro chỉ cho :D :D:D

2. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Cuộc sống ngày càng hiện đại nên càng nhiều người muốn học bắng lái xe ô tô B2 nhỉ. Nếu mà Cao Lãnh - Đồng Tháp không có chỗ tốt thì bạn hãy lên Sài Gòn học nhé, trên này cơ sở hạ tầng chất lượng cao cùng với nhiều ưu đãi thấy mê luôn :D.

3. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Mình có thằng bạn ở Đồng Tháp, không biết nó biết không, để mình share topic cho nó xem có gì nó vô giúp bạn :D. Mọi người cùng hỗ trợ lẫn nhau hehe. mà bác sinh viên lãi nghĩ tới việc học lái xe ôtô để mở rộng cơ hội việc làm :3 sao thấy phí công học đại học quá vậy :3

4. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Bạn nên thử đến các trung tâm gần nơi bạn sống để khảo sát trực tiếp xem sao. Nếu số lượng trung tâm không nhiều lắm thì bỏ ra chút công sức ban đầu mà có thể đưa ra sự lựa chọn tốt nhất. Sau này cũng sẽ không cảm thấy hối tiếc vì chất lượng khóa học không như ý.

5. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

Cách @thao trang thấy hơi cực nhưng có lợi lắm, chứ bạn xem hình không cũng chưa áp phê đâu, tới xem trực tiếp liền. không ráng me thấy ai học ra hỏi thăm càng tốt, ta nói thông tin chính xác cập nhật tức thì. chứ quảng cáo đầy rẫy trên mạng dễ bị hụt hẫng.

6. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Mình không ở Đồng Tháp nên thôi mình bó tay òi hjx hjx, không giúp đỡ tư vấn cho bạn được. Bạn thử tìm trên mạng, hay trên diễn đàn giahoclaixe.net thử xem có không. Thời buổi này mình khuyên bạn nên đến tận nơi nghe tư vấn trực tiếp nha, chứ giờ mấy lời quảng cáo toàn hoa mỹ, phóng đại thôi à

7. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Nếu là sinh viên muốn mở rộng cơ hội kiếm tiền thì còn nhiều cách mà bạn, ko cần thiết phải học cái này đâu, tốn kém lắm.
    Nhưng nếu bạn vẫn muốn học thì cứ tìm nhé, nhưng nhớ hỏi han thật kỹ càng trước khi đăng ký đấy

8. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

mình nghe nói nhiều người ở đồng tháp học lái xe và bị lừa là chuyện thường tình ở huyện, bạn nào có ý định học tại đồng tháp thì nhớ tìm hiểu kĩ nha, tốt nhất là hỏi nhưng người đã từng học

9. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

Sinh viên học lái xe ô tô B2 để sau này ra lái xe chở xếp à. Haha :D. Mình thì không biết gì về mấy trung tâm dưới đó nên không giúp gì được. Up cho người sau lên giúp bác này nhé