Học lái xe ô tô B2 tại Nghệ An

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi hồng nhung, 1/10/15.

1. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

Nghệ an hiện nay đang rất phát triển , nhiều người đã có xe ô tô và cũng muốn tự mình lái xe không muốn nhờ tài xế nữa
    chính vì thế mà đã có nhiều trung tâm xuất hiện, cụ thể là các khóa học lái xe ô tô B2 với nhiều giá khác nhau cùng với nhiều ưu đãi dành cho học viên nhất là sinh viên mới ra trường
    nhưng khi có ý định học thì các bạn nên tìm hiểu kĩ các thông tin để tránh bị lừa đảo nha

2. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Mọi người nhớ cẩn thận nhé. Hiện nay việc nhiều bạn bị lừa khi tham gia học tại các trung tâm đào tạo lái xe ô tô B2 thiếu uy tín là sự thật không phải đùa đâu. Đừng để những lời quảng cáo đường mật mà đánh lừa lí trí của chúng ta nhé :D.

3. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Thông tin quảng cáo trên mạng tốt nhất là đừng nên tin tưởng vội. Đặc biệt là khi nhu cầu tăng cao, khách hàng dễ dàng tin và trở thành đối tượng bị lừa gạt của những trung tâm không chất lượng, không uy tín!

4. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Hình như trung tâm đào tạo lái xe thì ở thành phố Vinh mới có thì phải. Đợt mình có người họ hàng tính học, mà tìm không thấy thông tin, nên học trung tâm dạy nghề của Tỉnh, chắc giờ phát triển nên nhiều trung tâm hơn để lựa chọn rồi nhỉ , lâu quá không về quê, giờ mình thành lúa rồi haha

5. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Cám ơn chia sẻ của bạn, nhưng chưa cụ thể lắm nè. Cụ thể giá cả với chất lượng sao hả bạn? Bạn đã từng học hay có người thân/bạn bè gì học chưa? Cho lời khuyên về cách tìm trung tâm chất lượng giá tốt đi nè ^^ Cám ơn nhiều nha !!

6. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

đúng rồi , tự mình lái xe vẫn là tốt nhất. chủ động về thời gian, và công sức nữa. Mà cũng vì vậy mấy trung tâm trời ơi đất hỡi cũng xuất hiện
    nên mọi người nhớ tham khảo kĩ trước khi đăng kí và đóng tiền học

7. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Đúng rồi bạn, đàn ông năng động mạnh mẽ, cá tính thì tự lái xe mới thu hút, cứ thế phát huy nhé.
    với lại cám ơn bạn đã có lời khuyên. À mà, nếu đã v thì bạn cho mình xin luôn địa chỉ nào dạy lái xe ô tô bằng B2 ngoài ấy luôn đi. cảm ơn bạn

8. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

nghệ an mình không ở đây nên cũng không rành về dụ này cho lắm, nhưng bạn mình nó vừa về đó làm việc để có gì mình liên lạc hỏi nó dùm bạn sau nha, chúc bạn tìm được một trung tâm uy tín

9. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

Sinh viên muốn học lái xe ô tô b2 thì chắc là mới ra trường thất nghiệp tính đi lái taxi đây mà kk. giỡn vui thôi chứ giờ ở đâu cũng có trung tâm dạy lái xe đồ hết mà quan trọng là trung tâm nào ngon ngon một xí thôi