Học lái xe ô tô B2 tại Yên Bái mới nhất là bao nhiêu ?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi votinhkiemkhach, 30/9/15.

1. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Hiện tại tôi đang có nhu cầu Học lái xe ô tô B2 tại Yên Bái. Tôi đang mong muốn anh chị chia sẻ cho tôi ít thông tin về khoá học lái xe ô tô b2 này.
    Gồm mức giá, chất lượng giảng dạy. Đặc biệt trường nào chất lượng tí để thi cho đậu.
    Chứ nếu thi rớt thì mất quá nhiều thời gian.
    Thông tin về học lái xe ô tô B2 tại Yên Bái có thể tìm ở đâu là chính xác. Bác nào biết trang nào giới thiệu giúp.
    Xin cảm ơn anh/chị em

2. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Đúng rồi hiện này số lượng trung tâm đào tạo lái xe ô tô B2 mọc lên rất nhiều, bạn tham khảo tất cả thông tin như thế này trước khi quyết định theo học là rất tốt. Bạn nào ở Yên Bái biết thì vào giúp đỡ nhé

3. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

mình thấy mấy trung tâm dạy lái xe ô tô cũ giá giap động tầm khoảng 5-6 triệu nên chắc trung tâm mới thì có nhiều chương trình khuyến mãi và giá cả sẽ rẻ hơn nếu đăng kí sớm

4. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

Dạo này Sài Gòn thì trung tâm mọc lên như nấm, thông tin loạn cả, còn Yên Bái thì chắc ít trung tâm hơn Sài Gòn nên giá sẽ hơi cao đấy. Nhưng tim hiểu kỹ nhất định sẽ có nơi hợp lý hơn

5. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Bạn có thể search thông tin trên mạng, nếu thông tin giới hạn quá thì hỏi người thân hoặc bạn bè, những người đã có kinh nghiệm đi trước thử xem sao. Giá học bằng B2 thì khoảng từ 5-8 triệu là okie.

6. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

Ở Yên Bái cơ mà, làm gì từ 5tr-8tr bạn, chỉ dao động từ 3-6tr thôi. 5-8tr là hơi mắc rồi đấy

7. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Mình nghĩ là do Yên Bái ít trung tâm dạy học lái xe nên việc nâng cao giá, chém học viên là chuyện bình thường nha bạn, 5-8 triệu có thể lắm chứ.Mà giá nhiêu thì giá mình vẫn quan tâm về chất lượng nhất. Giá mắc tí cũng không sao

8. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

thứ nhất, về mức giá, bạn nên hỏi kỹ xem có phí phát sinh không nhé, nếu như tổng cộng cao quá hoặc thấp quá thì đừng nên.
    thứ hai, trug tâm uy tín thì ko ít đuâ, nên đừng hoang mang quá
    thứ 3, dễ đậu là do mình thôi bạn, chứ thực ra kiến thức ko khó lắm đâu

9. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

thông tin học lái xe ô tô b2 tại yên bái tìm ở đâu hả bác? theo mình cứ bác gúc mà phang. haha. Đùa vậy thôi chứ nên hỏi thăm những người đã học xin người ta ý kiến tư vấn. dù gì họ cũng có kinh nghiệm hơn mình