Hỏi đáp Học lái xe ô tô B2 tỉnh cao bằng mới nhất

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi votinhkiemkhach, 21/9/15.

1. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Học lái xe ô tô B2 tỉnh cao bằng điểm nào học tốt nhất các bác. Bác nào có kinh nghiệm và trãi nghiệm qua rồi chia sẻ cho cộng đồng nhé.
    Hiện tại tôi đang có nhu cầu học lái xe ô tô B2 , tôi đang hoang mang về dịch vụ đào tạo, không biết ở đâu chất lượng, ở đâu giá tốt.
    Hy vọng qua diễn đàn này mọi người chỉ giáo giúp cho.
    Cảm ơn các bác đã quan tâm .

2. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

học lái xe ở Cao Bằng thì mình không rõ lắm. nhưng bạn có thể lên mạng search đi ạ. có thể sẽ có đó. học lái xe bằng B2 thì đừng nên chọn giá thấp quá nhé. với lại nên hỏi kỹ càng và tham quan sân tập đầy đủ rồi hãy quyết định đăng ký. bây giờ thật giả lẫn lộn

3. Dong Ha

Dong Ha Level 2 Thành viên

sợ nhất tiền mất tật mang:oops:, cũng đang thắc mắc giống bác, tại ông anh thi mà bị lừa tùm lum, chi phí phát sinh quá trời, nên giờ cũng sợ.
    Bạn nao bik chỉ tụi mình với? càm ơn thiệt thiệt nhiều ạ

4. Lovestory4u

Lovestory4u Level 2 Thành viên

Các tỉnh miền Bắc thì không rõ lắm,
    Lên Hà lội học đi bạn ơi :)))

5. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Hiuhiu sorry bạn nhiều, Cao Bằng thì mình không rõ lắm, thành ra không dám tư vấn cho bạn sợ không chính xác. Như mấy bạn trên có nói bạn thử search trên mạng xem sao. Còn không thì truy cập bên trang giahoclaixe.net để tìm hiểu thêm nha bạn. Nhớ đọc feedback để tìm đúng trung tâm chất lượng nha. Chúc bạn may mắn nè ^^

6. vanle

vanle Level 2 Thành viên

học lái xe bằng b2 ở đây có chất lượng không nhỉ, dạo này nhiều thông tin nhiễu loạn quá, không biết đường nào luôn

7. hồng nhung

hồng nhung Level 3 Thành viên

khóa học lái xe này mình nghe nhiều người nói cũng tốt lắm, giá rẻ giáo viên thì nhiều kinh nghiệm , nhiệt tình, xe thực hành thì không sợ thiếu, bãi tập thì đúng chuẩn lúc thì luôn nha

8. phuongtrinh

phuongtrinh Level 3 Thành viên

Chất lượng tốt thì giá thành cao, chịu thôi thớt ạ. Giá thấp thì hiếm chỗ nào có chất lượng cao lắm. Thớt chịu khó bỏ thêm một hai triệu là ok rồi. Lên xem những trung tâm nào có review tốt tốt một tí là ok. Đừng mang mối nghi ngờ nhiều quá, không phải chỗ nào cũng lừa đảo đâu, nhìn đời bằng màu hồng đi.

9. Nguyễn sơn

Nguyễn sơn Level 3 Thành viên

Chà học lái xe ô tô b2 tỉnh cao bằng luôn à. xa tít mù te. Mình ở thành phố Hồ chí minh nên không biết ngoài đó có khác trong này không. Mình nghĩ ngoài đó giá sẽ mắc lắm. Ngoài đó chắc giờ nó lạnh lắm thớt nhỉ