hoc lai xe oto b2

Hỏi đáp Học phí lái xe ô tô B2 ở Bình Dương bây giờ là bao nhiêu ?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng B2' bắt đầu bởi Phuc, 29/7/15.

1. Phuc

Phuc Level 1 Thành viên

Tôi đang sống tại Bình Dương và đang có ý định học lái xe ô tô B2 ở đây để sau này có gì lái xe đưa đón gia đình lâu lâu lên thành phố chơi
    Nhưng mà khu vực tôi hiện đang sinh sống cũng hơi hẻo lánh với vắng vẻ nên thường mấy trung tâm người ta dồn lên thị xã hết rồi
    Giờ ở Bình Dương cũng muốn kiếm cái trung tâm để học lái xe ô tô B2 lắm mà ngặt nỗi chả biết trên Bình Dương có trung tâm nào nổi bật với giá học B2 bây giờ nó ra bao nhiêu . Các bạn trong hội cho tôi xin vài cái tên và con số để tư vấn với

2. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Ở bình dương giá thì tui không biết cụ thể. Ở Thành phố hcm thì giá học lái xe ô tô B2 giá dao động từ 4,9 triệu đến 9 triệu. Ở bình dương ít cạnh tranh nhưng mức vì tính độc quyền khá cao nên mức phí theo kinh nghiệm của mình từ 8 đến 10 triệu bạn nhé.
    Chúc bạn sớm chọn được một trường học lái xe tại bình dương tốt

Bích Phương thích bài này.
  3. Hang Pham

Hang Pham Level 1 Thành viên

Mình ở Thủ Dầu Một, đang muốn đi học lái xe mà không biết học phí lái xe ô tô B2 ở Bình Dương bây giờ là bao nhiêu? Bạn nào biết cho mình xin với, mình cảm ơn nhé!

4. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

Tôi đang sống tại Bình Dương và đang có ý định học lái xe ô tô B2, có trung tâm nào nổi bật không? với giá học B2 bây giờ nó ra bao nhiêu?
    Mọi người cho ý kiến

5. Trần Minh Nhựt

Trần Minh Nhựt Level 1 Thành viên

Ở Bình Dương có trung tâm nào đào tạo lái xe tốt vậy, thông tin chắc có lẽ là ít hơn ở tp HCM nên ai biết thông tin gì thì chia sẻ cho mọi người nha

6. Bích Phương

Bích Phương Level 2 Thành viên

Chỗ nào cũng có người thật và người giả, nên bạn cứ yên tâm, ở Bình Dương cũng vậy, trước khi đăng ký học
    bạn phải tìm hiểu chi phí và uy tín của các trung tâm đào tạo bằng B2 như thế nào rồi hãy quyết định, giá thì cũng nhích chút đỉnh thôi!
    Chúc bạn tìm được trung tâm ưng ý cho riêng mình!

7. Lê Anh Uyên Thảo

Lê Anh Uyên Thảo Level 2 Thành viên

Nhớ chọn nơi uy tín chất lượng mà học nha, đừng chạy theo giá rẻ, không may lại tiền mất tật mang. Học cho đáng đồng tiền mình bỏ ra. Bây giờ nhiều trung tâm được mở ra, mỗi nơi một cam kết khác nhau . Không biết nơi nào được nơi nào không nữa...

8. ĐƯC

ĐƯC Level 2 Thành viên

Học phí lái xe ô tô B2 ở Bình Dương theo mình nghĩ không khác nhiều so với ở thành phố Hồ Chí Minh đâu bạn ak, nó cũng tương đương hoặc rẻ hơn chút ít thôi

9. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Theo mình thấy ở các tỉnh lẻ như ở Bình Dương thì giá học lái xe ô tô B2 cũng rẻ à chớ không có mắc như ở TPHCM đâu nhưng mà không chắc lắm về chất lượng. Bạn nào có nhu cầu học thì nên tìm hiểu kĩ một chút

10. HangMOA

HangMOA Level 2 Thành viên

Học phí lái xe ô tô B2 ở Bình Dương bây giờ là bao nhiêu ? Bình Dương bạn ở đâu vì cũng rộng, mấy trung tâm ở hcm cũng có cơ sở dưới đó, bạn lên mạng tham khảo để kiếm trung tâm uy tín, giá hợp lí

11. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

sr nha, ỏe bình dương giá học lái xe ô tô b2 thì mình không nắm rõ, giá tại tphcm mình biết chắc chắn là 7-9tr đó, chắc ở dưới cũng vậy thôi

12. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

giá học lái xe ô tô B2 ở tphcm còn chưa rõ huống chỉ ở bình dương? Hỏi bác google đi

13. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Học phí thì mình không rõ. Nhưng mà theo mình ở Bình Dương chắc nhiều trung tâm đạo tạo lái xe lắm, ở đó có nhiều khu công nghiệp , công nhân đông nè, nên chắc trung tâm đầy đống ra, với không mắc như tphcm, bạn tha hồ mà lựa chọn nhé :p

14. tk2nttung

tk2nttung Level 1 Thành viên

Tốt nhất bạn nên về TPHCM học cho tốt, điều kiện sân bãi, xe cộ tốt. Môi trường cạnh tranh cao nên chất lượng phục vụ cũng tốt

15. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Học phí lái xe ô tô B2 ở Bình Dương bây giờ là bao nhiêu nhỉ, chắc không cao bằng Sài Gòn, nhiều người nói học ở sài Gòn tốt hơn vì chất lượng tốt hơn, mình nghĩ cũng chưa hẳn nhé. tuỳ vào mình có lựa chọn đúng trung tâm không nữa ^^

16. truong thoai

truong thoai Level 3 Thành viên

giá học phí b2 khoảng 8tr thôi bạn.
    nhu7nh bạn nên tìm hiểu và tham khảo giá thêm các trung tâm khác nữa nhak
    tránh trường hợp bị lừa.

17. Lê Anh Uyên Thảo

Lê Anh Uyên Thảo Level 2 Thành viên

Miễn là đừng chọn chỗ rẻ quá, không lại tiền mất tật mang. chọn nơi uy tín lâu năm, đảm bảo chất lượng ấy bạn ơi .

18. Phương Thảo

Phương Thảo Level 2 Thành viên

học phí lái xe ô tô B2 ở Bình Dương là bao nhiêu vậy? anh mình cũng đang có nhu cầu học nhưng cần được tư vấn rất nhiều và các khóa học lái xe ô tô, các anh chị hay bạn bè nào ở bình dương đã học các khóa ở đó rồi thì tư vấn thêm giúp mình nhé

19. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Học phí lái xe ô tô B2 ở Bình Dương bây giờ là bao nhiêu ? tren google tim kiem thì nhiều quá giá...mà chi có chung 1 loại bằng thôi.sao co nhiều giá quá...các bạn chỉ mình với...

20. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Mình không ở Bình Dương nên cũng không có rành mấy vụ này lắm, tốt nhất bạn nên tham khảo thông tin từ nhiều nguồn cho chắc chắn bạn nhé