hoc lai xe oto b2

Học phí trường dạy lái xe hoàng gia mới nhất là bao nhiêu ?

Thảo luận trong 'Giá Học Lái Xe Ô Tô Bằng B2' bắt đầu bởi votinhkiemkhach, 29/7/15.

1. votinhkiemkhach

votinhkiemkhach Level 2 Thành viên

Hiện tại rất nhiều người quan tâm đến học phí trường dạy lái xe hoàng gia. Là người mới hỏi bên trung tâm thì Trung Tâm Học Lái Xe Hoàng Gia công bố như sau
    1. Mức giá trọn gói là 9 triệu đồng ( Không bớt nhé, không khuyến mãi )
    2. Xe đời mới
    3. Học thực hành 20 h gồm 16 đường trường, 4 h sa huỳnh ( 2 h học xe cảm biến và 2 h học xe thường) + lý thuyết
    4. Học thực hành 1 thầy, 1 trò
    Hy vọng những thông trên nhằm giải đáp thắc mắt về GIÁ học lái xe ô tô Hoành Gia - không cần phải gọi nữa đỡ tiền điện thoại.
    Tôi yêu thích Hoàng Gia

Chỉnh sửa cuối: 29/7/15
    QTram thích bài này.
  2. QTram

QTram Level 1 Thành viên

ô, may quá, bữa giờ tìm cái báo giá học phí bên trường dạy lái xe Hoàng Gia mà không thấy trên web, đang lười gọi hỏi thì gặp bác! Cảm ơn bác nhiều nhé!
    Nghe đâu bên này dạy chất lượng ok lắm, lại có cả sân sát hạch riêng thuận tiện nữa!

3. liên hoàng

liên hoàng Level 2 Thành viên

bác ơi, mức giá 9 triệu này là giá chung cho tất cả các khóa hay sao ạ? em nhớ có B2, bằng C,D,E gì nữa cơ mà ạ?

4. khánh nhi

khánh nhi Level 2 Thành viên

Nghe tên Hoàng Gia là thấy cũng hơi đáng gờm rồi, mà thấy mức giá cũng oke quá nhỉ?
    Cảm ơn bạn đã nêu ra chi tiết để mình nắm rõ, chứ bây giờ nhiều trung tâm với vô số mức giá, mình lười tìm kiếm lắm, cảm ơn bạn

5. Binhnpt

Binhnpt Level 1 Thành viên

Hoàng Gia nổi tiếng xưa giờ rồi mà, ông lớn mà lị.
    Mà 9tr là b2 hay c vậy bạn, biết đường còn PR dùm nữa :D

6. Hang Pham

Hang Pham Level 1 Thành viên

mình đang tính đi học lái xe ô tô B2 tại trường dạy lái xe ô tô Hoàng Gia mà không biết giá là bao nhiều hết. Bạn nào biết có thể báo giá cho mình được không ạ?

7. Nhựt Trần

Nhựt Trần Level 1 Thành viên

Mình cũng mới hỏi chi phí học lái xe tại trung tâm Hoàng gia bây giờ là 9tr trọn gói không đóng thêm bất kỳ chi phí gì nữa, các bạn chỉ đóng thêm tiền khi có nhu cầu học vào thứ 7 chủ nhật hay đổi xe đời mới hình như nhớ là 500k

8. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

9 triệu là mức giá tôt rồi, so với các trung tâm khác thì trung Hoàng Gia uy tính chất lượng
    Hiện tại chương trình có ưu đãi cho sinh viên không vậy thớt

9. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Giá học lái xe ô tô hoàng gia về cơ bản hơi cao. Được cái học là chất lượng. Tuy nhiên trong thời giang qua có một vài người thang phiền vè thái độ phục vụ của trung tâm.
    Dẫu sao Hoàng Gia hay Hải Nam là những trung tâm hoc lái xe bạn có thể gửi gắm niềm tin học lái xe được.

10. Mai Hồng Phúc

Mai Hồng Phúc Level 1 Thành viên

Mình cũng rất thích học lái xe ô tô Hoàng Gia đó! Hihi. Và mình cũng đang có nhu cầu học nữa nè mà thấy bạn cung cấp thông tin này chắc mình đăng kí học liền lun quá ^^. Giá vừa rẻ vừa đảm bảo chất lượng, thực hành nhiều, xe đời mới,... quá okei! Cảm ơn bạn nhé!

11. Thanh Nhàn

Thanh Nhàn Level 1 Thành viên

Cho mình hỏi ở đây có dạy vào thứ bảy, chủ nhật không? 20h chia ra làm mấy ngày, mỗi ngày bao nhiêu tiếng? Mọi người đã ai học tại đây chưa, cho mình xin ý kiến với. Vì thật ra giá học lái xe hoàng gia là một mức giá khá cao, mình muốn tham khảo thật kĩ và tìm hiểu nhiều trung tâm trước khi đăng kí học. Cảm ơn mọi người rất nhiều

12. Trang

Trang Level 2 Thành viên

Đúng là Hoàng Gia, điều kiện học và thực hành quá tốt, lại còn 1 thầy 1 trò nữa mà học phí học lái xe tại Hoàng Gia lại còn tốt
    Cảm ơn bài viết đã chia sẻ những thông tin mình đang cần. Chắc mai đi đăng ký quá :D

Chỉnh sửa cuối: 8/12/15
  13. maibao

maibao Level 1 Thành viên

Mình đã từng học ở trường lái xe này ,theo mình thì học phí trường dạy lái xe hoàng gia ở đây rất tốt và uy tin , các bạn có thể yên tâm về chất lượng giảng dạy .

14. giapvvmoa

giapvvmoa Level 2 Thành viên

Giá ko thành vấn đề miễn sao có chất lượng tốt, thái độ phục vụ và thầy ân cần dạy dễ hiểu vì mình yếu lài xe lắm @@. Muốn theo học 1 khóa để biết lái xe.
    Hy vọng sớm đăng ký và theo học.

15. quỳnh

quỳnh Level 1 Thành viên

Xe đời mới, cụ thể là xe gì? ko biết ad có thể cho mình biết với ko ạ, vì tùy mỗi loại xe nó điều khiển khó hay dễ nữa? Là xe hộp số tự động hay số thường? tks ad!

16. Lyvanthu

Lyvanthu Level 1 Thành viên

Mun hoc nhung so bj lua . Vi thong tin che mang ko chjnh xac

17. Shopthiénu

Shopthiénu Level 1 Thành viên

Oh tuyệt quá, Bạn có thể tham khảo thêm nhiều sự lựa chọn học lái xe ô tô tại trang http://rahavan.vn . Ở đây nhiều bạn đã lựa chọn cho mình các khóa học lái xe ô tô b2 ưu ý.

18. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Được thực hành hoàn toàn xe đời mới luôn ak, nhưng mà thời gian thực hành có linh hoạt được không ak, tại thời gian làm việc của mình không cố định nhưng giờ mình lại cần gấp bằng?

19. thanh ngân

thanh ngân Level 2 Thành viên

có 9 triệu thôi hả, sao rẻ quá vậy. Mình thấy có nhiều trung tâm mười mấy triệu lận, nhưng có đảm bảo chất lượng không, và có cam kết là không thu them phí không vaayk. Sợ đăng ký xog thu thêm gắp đôi thì chết. Trung tâm cho em địa chỉ để em qua đăng ký và tìm hiểu nha

20. ngọcmoa

ngọcmoa Level 2 Thành viên

Không biết nếu đi theo nhóm thì có được giảm giá không vậy, với lại có đảm bảo chất lượng đào tạo không tại thấy giá rẻ hơn thị trường, ai học rồi cho mình ý kiến tham khảo với nhé. Mình cảm ơn!!!