Tư vấn Khóa học lái xe ô tô giá rẻ tại Phú Yên

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Huỳnh Ngọc Tấn, 25/11/15.

1. Huỳnh Ngọc Tấn

Huỳnh Ngọc Tấn Level 1 Thành viên

Khóa học lái xe ô tô giá rẻ tại Phú Yên
    Học phí trọn gói không phát sinh thêm 1 chi phí nào khác. Cam kết 100% đậu khi học tại đây, sẽ hoàn tiền 100% nếu các bạn thi rớt.
    Thời giàn học 3 tháng gồm 2 phần chính là Lý thuyết và thực hành.
    1. Về phần lý thuyết : Các học viên chỉ học trong 3 tuần, và với mỗi buổi học chúng tôi sẽ dành 15p để ôn lại bài cũ trước khi học đến bài mới
    2. Về phần thực hành : Các học viên sẽ được
    • Miễn phí tiền thuê xe, đỗ xăng
    • Bãi tập lái đạt chuẩn của sở giao thông vận tải
    • Học 1 thầy 1 trò.
    Xem thêm Khóa học lái xe ô tô tại Nha Trang
    Khóa học lái xe ô tô tại Bình Định
    Tư vấn khóa học lái xe ô tô tại Nha Trang

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
  2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

bạn ơi, nhà mình ở xa, không biết trung tâm có đưa đón học viên tận nhà hay gần gần cũng được, nếu không thì cũng muốn học lắm mà đi đứng bất tiện quá

3. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Nghe hấp dẫn vậy. Cho mình xin giá cả cụ thể với tên trung tâm với bạn. Bữa giơ tìm hoài mà chưa quyết định được nên học ở đâu rẻ mà tốt đây.

4. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

chào ad, mimhf có đứa bạn cũng học lái xe ở trung tâm nhưng nó bị bắt đóng mấy khoản tiên vô lí lúc học lắm, không biêt trung tâm có kí hợp đông cam kết về khoản này không trung tâm nhỉ?

5. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Học lái xe Phú yên Giá rẻ nhất thị trường. Để so sánh chất lượng các trung tâm với nhau mọi người nên vào các trang trung lập như rahavan.vn để xem thông tin chi tiết nhé. Chúc mọi người thành công.

6. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Ấy ơi học trong bao lâu thì có bằng vậy ? Bạn cho mình giá cụ thể cho khóa học luôn được không ? tư vấn giúp mình nha

7. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

ad cho mình hỏi học phí khóa học lái xe B2 ở Phú Yên hiện tại là bao nhiêu? có phát sinh chi phí khác trog khóa học không? thời gian thực hành lái xe là bao nhiều? bằng trung tâm cấp có phải bằng thật không? trung tâm có giảm giá nếu đăng kí nhiều người không?
    cảm on nhìu

8. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Các bạn nên lựa chọn những trung tâm uy tín, chất lượng, có nêu học phí rõ ràng để đảm bảo không có các khoản phụ thu trong suốt quá trình học. Các bạn có thể truy cập rahavan.vn để tìm thông tin hoặc gọi vào hotline 0949 188 313 để được tư vấn nhé

9. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn , cho mình hỏi học phí của một khóa học lái xe ô tô là bao nhiêu ạ, mình tìm hiểu thì tầm 6- 6,5 tr, như vậy có cao không ạ? Hi vọng các bạn giải đáp giúp mình, cảm ơn ạ.

10. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

đậu 100% thì thấy trung tâm nào cũng nói vậy rồi, chủ yếu là cái học viên học được có là 100% không, chứ chỗ nào cũng cam kết đậu 100% rồi cung cấp bằng lung tung, nhiều người không hiểu gì về luật cũng được lái xe, rồi gây nguy hiểm tới mọi người

11. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

sao mình không thấy đề cập gì về vấn đề học phí nhỉ. có bạn nào tại phú yên có thể cho mình biết học phí tại đây cũng như có trung tâm naopf tại phú yên có học phí rẻ chỉ mình với cám ơn các bạn nhiều

12. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

ad cho mình hỏi học phí khóa học lái xe B2 ở Phú Yên hiện tại là bao nhiêu? có phát sinh chi phí khác trog khóa học không? thời gian thực hành lái xe là bao nhiều?

13. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi là thật ra mức giá cụ thể của trung tâm là bao nhiêu, mức giá đó đã bao gồm phí về thực hành và phí thi cũng như cho các thủ tục cần thiết hay chưa, nếu muốn đăng ký thì phải chuẩn bị những gì và đến trung tâm đóng trực tiếp hay sao?

14. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Khóa học lái xe ô tô giá rẻ tại Phú Yên thì chất lượng thế nào ạ
    Tiền nào của đó thôi mà???

15. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

học lái xe giá rẻ thì chất lượng sẽ ra sao nhỉ? Người ta hay nói tiền nào của nấy, không khéo có mấy chỗ dùng chiêu trò này nọ rồi đóng học phí học đợi hoài mà không được thi đấy. Các bạn lựa chọn trường thì nên hỏi người quen hay người ở địa phương mình sống cho chắc ăn nha

16. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Bây h trên mạng có rất nhiều trung tâm giới thiệu dạy bằng B2, nhưng mà k biết chất lượng thế nào. Mình nghĩ bạn nên nhờ người quen có hiểu biết về lĩnh vực này tư vấn các trung tâm tốt thì sẽ đảm bảo hơn. Chúc bạn thành công!!

17. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Cho mình hỏi phần thực hành là mình sẽ được thực hành chừng nào thành thạo đúng không ? KHông giới hạn ngày thực hành phải không a. ? Cho mình biết thêm thông tin chi tiết về khóa học nhé, chi phí cụ thể, khóa học đào tạo thế nào?

18. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Mình thấy quá trình học với dịch vụ là khá tốt. Nhưng mình vẫn thấy băn khoăn vụ " cam kết đậu 100%" và " hoàn tiền 100% nếu bạn thi rớt". Cũng có rất nhiều trung tâm dùng chiêu này câu khách. Vậy bạn có thể giải thích rõ giúp mình về 2 cam kết ở trên không?

19. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Dịch vụ này trông có vể rất ổn, có cả thầy hướng dẫn riêng, hồi mình học chật vật lắm học cùng với một nhóm rất mất thời gian và không hiệu quả, nhưng chưa thấy giá ở đây. Theo mình thấy thử mọi người nên xem qua trung tâm rahavan chuyên đào tạo lấy bằng xe máy và oto rất chuyên nghiệp

20. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Miễn phí thuê xe và xăng là sao vậy bạn. Có nghĩa là mình sẽ được sử dụng xe của trung tâm để thực hành và tiền xăng cũng do trung tâm chi trả, mình không cần bỏ thêm bất kỳ chi phí nào nữa? Lý thuyết học 3 tuần không biết có đầy đủ kiến thức không, mình nghĩ học trãi dài ra để không bi quên lúc thi