Tư vấn Khóa học lái xe ô tô tại Nha Trang

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Huỳnh Ngọc Tấn, 25/11/15.

1. Huỳnh Ngọc Tấn

Huỳnh Ngọc Tấn Level 1 Thành viên

Khai giảng lớp dạy lái xe, khóa học lái xe tại Nha Trang,
    Với 2 phần chính : Phần lý thuyết và phần thực hành.
    • Phần lý thuyết : Đến với khóa học lái xe ô tô tại Nha Trang các bạn sẽ được trang bị đầy đủ máy tính, CD, tài liệu hướng dẫn
    Phần lý thuyết chỉ chiếm 30% bài học.
    • Phần thực hành : Trung tâm có bãi tập lái đạt chuẩn của Sở giao thông vận tải, học thực hành 1 thầy 1 trò.
    Học phí của khóa học lái xe ô tô tại Nha trang với mức giá trung bình từ 5 đến 6 triệu

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
  2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

5-6 triệu đó là đã trọn gói chưa vậy bạn Nếu mình đăng ký 2 người thì có được mức giá ưu đãi hay chương trình gì đặc biệt không, với lại mình cũng ngại thời gian lắm, có khóa cấp tốc nào không, bạn giới thiệu mình với

3. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

4. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

bạn ơi không biết bây giờ ma đăng kí thì có lớp khai giang không nhỉ? hay phải chờ đến thanmgs sau hay thậm chí là quý sau? các lớp nói trên có khai giảng liên tục tất cacr các ngày trong tuần không?

5. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Mọi người ơi, học phí học lái xe B2 thì chỉ khoảng từ 6-9 triệu thôi nha mọi người. Còn mọi thông tin khác về chất lượng cũng như đánh giá trung lập thì mọi người có thể vào trang web rahavan.vn để xem thông tin chi tiết nhé.

6. Vân

Vân Level 2 Thành viên

trung tâm cho mình hỏi nếu mình chọn lớp học 1 thầy- 1 trò thì học phí có gì thay đổi không ? Vì mình học còn chậm lắm nên muốn học riêng với giáo viên để được chỉ dẫn tận tình hơn. Giúp mình với nha !

7. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Thông thường một khóa học bằng lái xe ô tô B2 từ 3 đến 4 tháng, với mức học phí từ 5 đến 9 triệu, các bạn ở Nha Trang có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 có thể truy cập rahavan.vn để biết thêm thông tin chi tiết. Chúc các bạn thành công!

8. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

các bạn ở Nha Trang có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 có thể truy cập rahavan.vn để biết thêm thông tin chi tiết. học phí học lái xe B2 thì chỉ khoảng từ 6-9 triệu thôi nha mọi người..Chúc các bạn may mắn!

9. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, cho mình hỏi là về phần lý thuyết là khi thi mình có được trung tâm chỉ mẹo để thi không ạ, và phần thực hành thì có được mượn xe của trung tâm để thực hành không ạ. Mình cảm ơn

10. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

cho mình hỏi địa chỉ cụ thể của trung tâm tại nha trang và trang web của trung tâm để mình có thể tham khảo một vài thông tin để lựa chọn trung tâm được không ạ. mình đã tìm thấy trung tâm này ở rahavan.vn nên các bạn có thể vào trang này để tìm hiều

Chỉnh sửa cuối: 6/7/16
  11. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Có nhiều trung tâm lừa đảo lắm nha, mọi người nên tìm hiểu cẩn thận
    Có gì lên trang rahavan.vn tham khảo thử xem :3

12. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

mình muốn học lái xe ô to b2 tại trung tâm nhưng mình hơi thắc mắc về điều kiện đối với người học lái xe là yếu tố sức khỏe, mình hơi yếu thì không biết có được học lái xe ô tô không, nếu mình muốn kiểm tra sức khỏe thì tới bệnh viện hay tới trùng tâm, mình cảm ơn

13. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi thêm là nếu không học được theo giờ của trung tâm thì có được xếp giờ riêng với giảng viên không vì mình bhay bận việc nên khó có thể có thời gian cố định. Không biết thủ tục đăng ký như thế nào vậy bạn, cho mình cám ơn.

14. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

khóa này chi phí như thế nào mà bên mình có khuyến mãi nhiều như vậy? Nếu đăng kí học thì học phí có được chia ra nhiều đợt để đóng không và đi nhóm bao nhiêu người thì được chiết khấu khuyến mãi vậy? Trả lời mình ngay nhé :)

15. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Học phí của khóa học lái xe ô tô tại Nha trang với mức giá trung bình từ 5 đến 6 triệu là đã bao hết chưa, có phải đóng thêm khoản phụ gì không???
    Thi lại có phải đóng thêm nữa ko :D

16. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

học lái xe tại Nha Trang có học phí bao nhiêu vậy, có lớp học cuối tuần không, có thể cho mình thời khóa biểu khi đi học không vậy, nếu thi đậu thì trong bao nhiêu lâu thì có thể lấy được bằng

17. Nguyenthithanhphuong

Nguyenthithanhphuong Level 1 Thành viên

khoa hoc bat dau khi nao xin cho toi biet thong tin

18. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Theo mình tìm trên mạng một khóa học bằng lái xe ô tô B2 khoảng 3 -4 tháng với chi phí khoảng từ 5 đến 9 triệu. Bạn có thể tham khảo trang rahavan.vn để biết thêm tham khảo thêm về các khóa học B2 ở những trung tâm uy tín, chất lượng trên toàn quốc nhé. Chúc bạn may mắn!!

19. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Mình muốn tự tay lái xe ô tô xuống NHa TRang để đi du lịch, không phụ thuộc vào xe khách. Mà không biết chỗ nào dạy lái xe uy tín và tốt mọi người chỉ mình với nhé. Thông tin càng cụ thể, chi tiết cáng tốt cám ơn mọi người nhé

20. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Không biết với mức 5-6tr có phải là mức giá trọn gói ko? Trong lúc học có phát sinh thêm bất kì chi phí nào ko? Và ko biết lúc thực hành lái xe mình sẽ được tập lái xe ntnao vậy? Mình thấy có nhìu trung tâm cho tập lái trên những chiếc xe cũ mềm, chạy mà điên cả người.