Tư vấn Nơi học lái xe ô tô B2 không giới hạn buổi học tại Đà Nẵng.

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Đà Nẵng' bắt đầu bởi Kim_Tran, 11/9/15.

1. Kim_Tran

Kim_Tran Level 3 Thành viên

Chị mình học rất chậm. Nhất là phải thuộc lòng, mà giờ chị sắp học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng .
    Các bạn biết chố nào ở Đà Nẵng dạy lái xe ô tô B2 không giới hạn buổi học không?
    Chị chắc phải học tới 2 - 3 lần mới dám thi.
    Các bạn biết thì chỉ mình với nha.

2. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Cái này thì khó ah, tự học ở nhà trước đi. rồi đến lớp nghe giảng hiểu sau. thấy cũng tội ma fthooi cũng kệ:D:D:D

3. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Bạn ơi, bên cạnh việc đến lớp để học, chị bạn cần phải học lý thuyết online ak, mình thấy hình thức học online rất hay và tiện lợi với lại thi lý thuyết khá là dễ đó bạn, mình có mẹo học hết rồi. Bạn có thể tham khảo trang Rahavan.vn để tìm hiểu thêm.

4. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Học vậy thì tốn tiền nhiều rồi. Cái này chị bạn phải cố găng và tập trung học thôi. Chứ học mà không tập trung thì học 2 3 lần rồi đi thi cũng sẽ rớt thôi. Theo mình thì vậy đấy. Không thì chị bạn nên học mấy khóa VIP có người kèm cặp dễ hơn. Còn không thì chị bạn nên chờ khi nào có thời gian rãnh thì hãy đăng ký học vì như thế sẽ dễ tập trung hơn và kết quả cũng tốt hơn

Chỉnh sửa cuối: 14/8/16
  5. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Không giới hạn buổi học là học như thế nào? Học phí như thế nào và trong uqá trình học có phát sinh thêm chi phí gì nauwx không ja? Ai từng học tại đây rồi cho mình xin ý kiến để đăng kí học với

6. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình đang là sinh viên nhưng muốn học lái xe bằng B2. Các bạn có biết trung tâm dạy học lái xe nào chất lượng, giá cả hợp lý k chỉ cho mình với nhé!!

7. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

MÌnh thấy hiện nay rất ít trung tâm dạy không giới hạn buổi học ak vì rất khó nhưng bạn đừng lo lắng nha vì mình thấy khi đăng kí học sẽ được tặng đĩa và cài đặt phần mềm cho các học viên học ở nha rất tốt,chúc bạn và chị thành công nha

8. Ánh Thy

Bây h trên mạng có rất nhiều trung tâm giới thiệu dạy bằng B2, nhưng mà k biết chất lượng thế nào. Mình nghĩ bạn nên nhờ người quen có hiểu biết về lĩnh vực này tư vấn các trung tâm tốt thì sẽ đảm bảo hơn. Chúc bạn thành công!!

9. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Nếu học chầm thì nên học lý thuyết bằng phần mềm online đi bạn! Mình linh hoạt thời gian học chứ học ở trung tâm người ta dạy hơi nhanh đó, lỡ ko theo kịp thì uổng phí tiền, phần mềm thì mình học giờ nào cũng dc

10. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Quá tuyệt vời luôn rồi, không gioiws hạn buổi học thì tiện lloiwj cho mình và rất nhiều người không sắp xếp được thời gian. Mong là trung tâm sẽ này càng phát triển và có đạo tạo ra số lượng học viên chất lượng

11. Ánh Thy

Mình đang là sinh viên nhưng muốn học lái xe bằng B2 nhưng chưa tìm được trung tâm nào. Các bạn có biết trung tâm dạy học lái xe nào chất lượng, giá cả hợp lý k chỉ cho mình với nhé!! Cảm ơn mọi người nhiều nhớ giúp mình nhé!!

Chỉnh sửa cuối: 15/8/16
  12. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Học hành cũng do cơ địa mà bạn đừng lo lắng quá trên trang web của RAHAVAN.VN giới thiệu trung tâm học rất uy tín và chất lượng học chừng nào bạn có thể tự tin thi thì thôi nên đừng lo lắng quá

13. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

không cần lo lắng nhiều về chuyện học thuộc lòng ở phần lí thuyết đâu bạn nhé. Các trung tâm sẽ có các mẹo để bạn có thể nhớ được các dạng câu hỏi cũng như là câu trả lời thích hợp cho từng câu. Học 1 lần khoảng 3 tháng là thi được rồi, không cần đến 2-3 lần đâu. Chúc chị của bạn học tốt!

14. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

ạn nên tham khảo trang web RAHAVAN.VN uy tín lắm, mình thấy chỗ học lái xe ô tô tại Đà Nẵng khá nhiều nên bạn nào muốn học lái xe ô tô tại Đà Nẵng nên cảnh giác với những trung tâm kém chất lượng nhé

15. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

không cần lo lắng nhiều về chuyện học thuộc lòng ở phần lí thuyết đâu bạn nhé. Các trung tâm sẽ có các mẹo để bạn có thể nhớ được các dạng câu hỏi cũng như là câu trả lời thích hợp cho từng câu. Học 1 lần khoảng 3 tháng là thi được rồi, không cần đến 2-3 lần đâu. Chúc chị của bạn học tốt!

16. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

không cần lo lắng nhiều đâu nha bạn, một số trung tâm dạy lái xe đã có hỗ trợ học giờ giấc linh hoạt rồi, nếu chị bạn chậm thì có thể thỏa thuận với giảng viên dạy lái xe để học thêm, đóng cho người ta thêm tiền học phí là được. Ngoài ra, bạn có thể lên mạng tải về phần mềm tự học lái xe oto B2 tại nhà cũng được. Thực hành thì cứ thuê xe tập lái là xong. Chúc chị bạn thi đỗ.

17. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Hiện nay có rất nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô tại Đà Nẵng bao đậu luôn bạn à, mình cũng chưa học thử những chỗ đó nhưng thấy quảng cáo vậy. Nhưng nói chung việc học lý thuyết cũng không quá khăn đâu bạn ơi, ở mấy trung tâm dạy học lái xe ô tô tại Đà Nẵng người ta sẽ hướng dẫn cho bạn cách thức, hay những mẹo để vượt qua kì thi sát hạch ấy :p. Chúc chị bạn thành công nhé. Thân!

18. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Hiện nay ở Đà Nẵng có rất nhiều trung tâm uy tín dạy học lái xe ô tô B2 mà không giới hạn buổi học lắm ban. Nhưng nếu chỉ học lý thuyết thôi thì mình nghĩ cũng không nhất thiết phải đến trung tâm đâu bạn. Vấn đề là ở cá nhân khả năng của người học thôi ý bạn ạ, cứ cố gắng xem như nào nhé!

19. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Bây giờ trung tâm nhiều lắm bạn, có mấy trung tâm dạy không tính số buổi mà hỗ trợ học viên hiểu và thực hành được thôi á bạn, bạn tham khảo thử mấy trung tâm đó như thế nào nha.

20. thanh ngân

thanh ngân Level 2 Thành viên

eo học hông giới hạn thì biết bao giừ mới ra trường và có tấm bằng được