Sự thật phũ phàng khi học lái xe ô tô B2 hiện nay

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi Hang Pham, 29/8/15.

1. Hang Pham

Hang Pham Level 1 Thành viên

Sự thật phũ phàng về học lái xe ô tô B2 hiện nay. Trước rất nhiều những lời quảng cáo có cánh đầy ma lực, không ít người rơi vào trạng thái tiến thoái lưỡng nan muốn bỏ của chạy lấy người vì học lái xe mà không lái được xe, không biết luật. Thật là buồn wa cả nhà ơi! Em muốn đốt cái trung tâm dạy lái xe em học quá!
    Nghe quảng cáo rầm rộ tưởng ngon lắm ai ngờ học xong em không biết lái. Em nói cho các bạn, bạn nào chưa học thì tìm trung tâm uy tín mà học nhé! đùng như em.
    hàng loạt các trung tâm dạy học lái xe ô tô hạng B2 tại Hà Nội được mở ra ồ ạt, quảng cáo rầm rộ về khoá học lái xe với mức giá và chất lượng đi kèm muôn hình vạn trạng.
    Vậy làm sao để tìm được một trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 chất lượng, uy tín?

Như Vũ and nguyenba like this.
  2. suong

suong Level 3 Thành viên

Sự thật phũ phàng khi học lái xe ô tô B2 hiện nay đặc biệt chính là việc quá nhiều quảng cáo về các khoá học nhưng học viên lại không biết nên chọn khoá học nào

3. suong

suong Level 3 Thành viên

Sự thật phũ phàng khi học lái xe ô tô B2 hiện nay, khi các bạn đặt niềm tin sai chỗ. Chỉ dựa vào các tin quảng cáo thì các bạn cứ đến trường học lái xe ô tô B2 mà
    đăng kí thôi. Vì thế mấy bạn nên lên trường tìm hiểu về học viên tại trường và các cam kết tại trường nha

4. suong

suong Level 3 Thành viên

Sự thật phũ phàng khi học lái xe ô tô B2 hiện nay để tìm được những trường học "ma" về dạy học lái xe ô tô khá là khó thế nên các bạn nhớ kiểm tra thông tin thật kĩ trước khi đi học nha

5. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Mình rất đồng cảm với những bức xúc của bạn, đã học lái xe mà vẫn không biết lái xe thì đúng là buồn thật. Thông qua trường hợp của bạn mình muốn khuyên các bạn phải cẩn thận tìm hiểu kỹ thông tin , tốt nhất là hỏi thăm bạn bè, người quen để tìm được chỗ học đáng tin cậy nhé.

6. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

sự thật phũ phàng nữa là cái gì cũng nhất , rẻ nhất , chất luọng nhất , uy tín nhất, chất lượng nhất mà không thấy cái nào hạng nhì cuối cùng cũng không biết trung tâm nào nhất thiệt luôn . Chưa kể nhiều chỗ không học có bằng, ra gây tai nạn quá trời . nghe tới otô là thấy sợ

7. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Èo không nên vơ đũa cả nắm nha mấy bạn, vẫn có nhiều trung tâm ok lắm đấy, chỉ là bạn chưa tìm được thôi mà. Giá cả thường đi đôi với chất lượng chứ cũng đừng ham rẻ quá rồi "tiền mất tật mang" đó nha @@ hic

8. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

Theo quy luật cung cầu, thì khi cung vượt quá cầu thì dịch vụ phải tốt hơn mới sống sót được, nên bạn cứ yên tâm :) trung tâm nào dỡ sẽ bị loại khỏi cuộc chơi ngay thôi, để yên tâm chọn đúng trung tâm uy tín bạn có thể tham khảo ở người thân

9. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Nói chung là bạn học trung tâm nào chất lượng quá kém, lừa đảo quá trắng trợn thì cứ mạnh dạn lên tiếng, cảnh báo với mọi người xung quanh để mọi người tránh ra. Chứ nếu ai cũng học xong, bị lừa rồi ôm tức riêng ta thì người khác vẫn tiếp tục bị lừa và trung tâm vẫn tiếp tục hoạt động thôi.

10. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

mình cũng vậy, quá thất vọng với trugn tâm đã học, lúc đầu cũng tim fhiểu kĩ lắm rồi đó, từ tìm hiểu trên mạng cho đến hỏi thăm người này người kia, cơ mà thấy nó quảng cáo đao to búa lớn lắm, thấy cũng ham ai dè học rồi thấy tiền mất mà tật mang đầy người, các bạn nên tìm hiểu thatạ kĩ trước khi đăng kí nhé

11. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

phải nói là hiện nay nhiều trung tâm với quảng cáo cực kỳ shock. giá cực rẻ, đảm bảo đậu hay gì đó thì ôi thôi không thể tin được. mình cũng đang rất gấp muốn học lái ô tô B2 mà vẫn chưa tìm được trung tâm nào ưng ý cả. có anh chị em cô bác nào biết giới thiệu mình với nhé. cám ơn

12. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

đúng rồi bạn ạ, bạn đừng ham rẻ là được à, thường thì rẻ hơn nhau chỉ vài trăm vài triệu thôi mà bạn sẽ bị mất đi cảm giác an toàn. Tiền nào của nấy thì luôn luôn đúng bạn à, câu đó không sai đâu, mình chúc bạn tìm được trungt âm học lái xe ô tô b2 chất lượng nha. Hãy cố gắng thi thật tốt, đừng tin vào những chỗ quảng cáo giá rẻ nữa, thân chào bạn.

13. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Bao đậu 100% đa phần chỉ là lời quảng cáo để thu hút khách hàng thôi bạn ơi, vì đậu hay không là ở quá trình học của mình nữa. Vì kì thi sát hạch là vừa có thi lý thuyết, vừa thi thực hành mà, nên bạn cần phải nắm vững lý thuyết cũng như là phải biết cách xử lý các tình huống lái xe ngoài thực tế thì mới có thể qua được kì thi sát hạch. Chúc bạn thành công nhé! Thân!

14. Như Vũ

Như Vũ Level 2 Thành viên

Tình trạng lừa đảo này xuất hiện rất thường xuyên đối với các trung tâm dạy lái xe ô tô B2, nên cũng không còn quá mới lạ gì nữa đâu ạ. Mọi người tốt nhất là nên tự bảo về bản thân mình, tránh để nơi vào tình trạng này rồi mới cảm thấy tiếc và hối hận. Và thực ra, đó chỉ là những chiêu trò quảng cáo để thu hút khách hàng thôi bạn à. Thân!

15. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

Sự thật phũ phàng về học lái xe ô tô B2 hiện nay. Trước rất nhiều những lời quảng cáo có cánh đầy ma lực, không ít người rơi vào trạng thái tiến thoái lưỡng nan muốn bỏ của chạy lấy người vì học lái xe mà không lái được xe, không biết luật. đó là do việc bạ chua chọn kĩ trung tâm trước khi học, lần sau cẩn thận hơn nhé bạn