Thi nâng dấu C lên D, E, F luôn không cần học có khả thi?

Thảo luận trong 'Giá Nâng Dấu C Lên D, E, F' bắt đầu bởi Binhnpt, 29/7/15.

1. Loan

Loan Level 2 Thành viên

Không được đâu bạn nhé, quy định là bắt buộc phải học. Với lại mình học để biết cách lái xe an toàn chứ nhỉ, nếu chỉ thi lấy bằng thôi thi khá là nguy hiểm đó vì lỡ đâu ra đường lái xe gây tai nạn thì sao. Vậy nên tốt nhất hãy đi học đi nhé bạn

2. phượng

phượng Level 2 Thành viên

Thi nâng dấu C lên D, E, F luôn không cần học có khả thi không. chác là không đau bạn ak. mỗi mức sẽ có độ khó khác nhau. cần chuẩn bị kỹ chứ không học mà thì làm tốn thời gian của bản thân thôi. chúc bạn thành công

3. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

cũng được bác à
    :)

4. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Không được đâu bạn nhé, quy định là bắt buộc phải học. Với lại mình học để biết cách lái xe an toàn chứ nhỉ, nếu chỉ thi lấy bằng thôi thi khá là nguy hiểm đó vì lỡ đâu ra đường lái xe gây tai nạn thì sao. Vậy nên tốt nhất hãy đi học đi nhé bạn :D:D:D:D

5. Bich

Bich Level 2 Thành viên

không được đâu bạn nhé, dù sao thì tại trung tâm nó có chỉ cho mình học như thế nào để "trúng đề"
    Tưởng tượng như học thi ở trường vậy, có người hướng dẫn thì đi đúng hướng

6. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Thi nâng dấu C lên D, E, F luôn không cần học có khả thi? ý bác nói là không cần học tại trung tâm hay không học gì hết luôn vậy? Nếu có đủ năm kinh nghiệm rùi thì đăng kí mấy khoá học chỉ thi tại các trung tâm chắc cũng ổn ah bác, nhưng mà vẫn phải học lý thuyết ah

Last edited by a moderator: 10/9/15
  7. Nguyen Trang

Nguyen Trang Level 3 Thành viên

Mình cũng đang muốn tìm một trung tâm nâng hạng bằng C lên E nhưng không biết trung tâm nào thì được? Trước kia mình học ở TP.HCM nhưng giờ về Kiên Giang rồi nên bạn nào biết chỉ mình với.

8. ngọcmoa

ngọcmoa Level 2 Thành viên

mình nghe nói bữa nay có mấy trung tâm học bao đầu ra luôn. Anh mình cũng lái xe một thời gian rồi mà không có thời gian học để thi nên đăng kí tung tâm khỏi học đến ngày thi đi thi thôi.