Hỏi đáp Thông tin khóa học lái xe ô tô tại Bình Định

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Huỳnh Ngọc Tấn, 25/11/15.

1. Huỳnh Ngọc Tấn

Huỳnh Ngọc Tấn Level 1 Thành viên

Thông tin khóa học lái xe ô tô tại Bình Định
    Thủ tục : đăng ký đơn giản, nhanh chóng
    Thời gian học : theo thời gian của học viên
    Dạy : theo kiểu cầm tay chỉ việc 1 thầy 1 trò
    Cam kết 100% đậu. Nếu rớt sẽ hoàn tiền 200%.
    Ngoài ra các bạn có thể xem thêm các khóa học khác tại các tỉnh miền trung
    Khóa học lái xe ô tô tại Nha Trang
    Khóa học lái xe ô tô tại Phú Yên
    Tư vấn khóa học lái xe ô tô tại Nha Trang

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
    lam_tran, Hải Nam and dieu.moa like this.
  2. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

nghe cũng được đó bạn, mà không biết học phí có mắc lắm không. à, mình ở Bình Định, Phù Cát Bình Định, không biết có chỗ nào học gần gần không, bạn mách nước mình với, cảm ơn.

3. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

cho mình biết thông tin cụ thể hơn đi bạn. Giờ mình muốn học khóa bằng B2 thì mình cần những thông itn sau: giá cả, điêu kiện học, thời gian và hồ sơ chuẩn bị thế nào nữa. D(ang cần lắm nên bạn rep sớm sớm nha :)

4. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Quê mình Bình Định, bạn nào ở Phù Cát thì tới trường trung cấp dạy nghề tại huyện Cát Khanh để học lái xe ô tô. Giá B2 thường khoản 7 triệu. Chúc mọi người thành công trong cuộc sống.

5. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

không biết lịch học cụ thể của trung tam mình như thế nào? với cả trung tam mình có liên kết đào tạo giữa các trung tâm khác trong địa bàn cả nươc không nhỉ? mình không có ở thành phố thành phố

6. Vân

Vân Level 2 Thành viên

cơ sở vật chất tại trung tâm như thế nào vậy bạn ? Mình chỉ sinh năm 96 thôi thì có thể học lái xe B2 không ? Cho mình hỏi thăm luôn là tại trung tâm có các dịch vụ khác như nâng dấu bằng lái từ B2 lên C,D, E,F không ? Càm ơn bạn nhiều nhe.

7. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

ad cho mình hỏi học phí khóa học lái xe A1 ở Bình định là bao nhiêu? có phát sinh chi phí khác trog khóa học không? thời gian thực hành lái xe là bao nhiều? bằng trung tâm cấp có phải bằng thật không? trung tâm có giảm giá nếu đăng kí nhiều người không?
    cảm on nhìu

8. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Thông tin bổ ích cho các bạn ở Bình Định có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 nhé. Các bạn cũng có thể truy cập rahavan.vn hoặc gọi vào hotline 0949 188 313 để được tư vấn miễn phí về các khóa học bằng lái xe ô tô B2 tại các trung tâm uy tín, chất lượng nhé. Chúc các bạn thành công

9. như quỳnh moa

như quỳnh moa Level 2 Thành viên

trung tâm cam kết đậu như vậy thì bằng mình lấy có còn là bằng thật không, chất lượng đào tạo chất lượng, uy tín, mình cần biết thêm thông tin chi tíết để xem về khóa học, hi vọng mình sẽ kiếm được một trung tâm đào tạo thật tốt

10. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

thủ tục đăng kí gồm những gì vậy bạn không cụ thể thủ tục sao mình biết được và còn nữa chi phí cho khóa học này là bao nhiêu vậy bạn mình không thấy bạn nhắc tới ở đây cám ơn bạn nhiềun

11. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

cho mình biết thông tin cụ thể hơn đi bạn. Giờ mình muốn học khóa bằng B2 thì mình cần những thông itn sau: giá cả, điêu kiện học, thời gian và hồ sơ chuẩn bị thế nào nữa. D(ang cần lắm nên bạn rep sớm sớm nha :)

12. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Cho mình bảng giá chi tiết, cụ thể về khóa học được không bạn ơi???
    Với lại thủ tục đăng kí bao gồm những gì nữa???

13. minh

minh Level 1 Thành viên

ad dâu cho thông tin di

14. Thạch Nguyên

Thạch Nguyên Level 1 Thành viên

trung tam o hcm ban co ko?

15. Thạch Nguyên

Thạch Nguyên Level 1 Thành viên

tôi muốn học thi tới chổ nào bình định vậy bạn ơi

16. votinh12345

votinh12345 Level 1 Thành viên

Học lái xe tại bình định nơi nào tốt vậy bà con. Tôi muốn học thì không biết giá học lái xe bao nhiêu ah. Xin cảm ơn sự chia sẻ

17. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Không biết tiện lợi như thế thì học phí là bao nhiêu? Nếu như biết lái xe rồi mà muốn đi học theo dạng không cần thực hành lái thì có được miễn giảm học phí không? Ad cho mình xin thêm ít thông tin để ra quyết định sau cùng nha

18. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

Cái này là của trung tâm nào vậy bạn? Cho mình xin thêm thông tin chi tiết về học phí với thông tin trung tâm nha. Các bạn khác có biết thêm trung tâm nào ở Bình Định cũng như các tỉnh lân cận cho mình xin luôn nhà. Trung tâm có nhiều chi nhánh ở mấy nơi này càng tốt. Cám ơn nhiều :)

19. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Thấy cái cam kết là vui r à nha :). Có thêm dịch vụ học theo nhóm không ta, vừa nhanh lại không mất thời gian nữa. Không biết có thêm dịch vụ học cấp tốc và lấy bằng luôn đươc không ta đi chỗ nào cungx học 3 tháng, lấy bằng 10 ngày nữa hơi mất thời gian :(( hầy

20. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Mọi người nên cần thận với những trung tâm có cam kết như thế này... Nhưng nếu là sự thật thì rất đáng hoan nghênh cho trung tâm của bạn. Bạn có thể cho mình biết thêm về các dịch vụ kèm theo là gì nữa không? và còn bảng giá học phí cho từng gói học nữa được không?