Tư vấn Thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe container?

Thảo luận trong 'Giá Nâng Dấu C Lên D, E, F' bắt đầu bởi Binhnpt, 30/7/15.

1. Binhnpt

Binhnpt Level 1 Thành viên

Chào các bác, em quê ở Vĩnh Long đang chạy xe tải tuyến Cần Thơ - TPHCM, công ty em đang chuyển mấy xe tải qua container hết nên em phải học thêm bằng FC để lái ạ. Nhưng em đang không rõ về các vấn đề sao:
    - Nâng hạng lên FC tốn bao lâu và thủ tục giấy tờ ra sao.
    - ĐIều kiện để được thi, thi có khó không ạ?
    - Nâng lên fc tốn bao nhiêu tiền ạ?
    Bác nào biết chỉ dùm em ạ, cảm ơn các bác :)

2. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Nâng Dấu Bằng Lái Xe Ôtô Hạng C Lên Hạng FC
    Khóa nâng bằng FC Cơ bản 2,5 tháng thi: 7.000.000 vnđ
    Khóa nâng bằng FC cấp tốc chỉ 1 tháng Thi sát hạch ( Luật và Sát Hạch 100% đậu: 9.000.000 vnđ)
    Mình chỉ biết bấy nhiêu thôi.

3. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

có chắc không đó bác chứ mình thấy giá nâng đấu xe ô tô lên FC đắt lém mà

4. thaomiu710

thaomiu710 Level 1 Thành viên

may ghê, anh em đang có nhu cầu, may mà đọc đc bài thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe container? em sẽ về nói cho anh em để biết thêm các thông tin này, cảm ơn bạn đã chia sẻ

5. nsuong

nsuong Level 1 Thành viên

Nâng Dấu Bằng Lái Xe Ôtô Hạng C Lên Hạng FC, vậy thời gian học cái này lâu hơn so với học nâng dấu từ B2 lên C không vậy mọi người?
    mà nghe nói phải có mấy năm kinh nghiệm lái xe gì đó mới cho học nâng dấu thì phải.

6. ĐƯC

ĐƯC Level 2 Thành viên

Những thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC bạn nên gọi điện thoại thẳng tới trung tâm dạy học lái xe họ tư vấn cho rõ ràng hơn nhé!

7. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Mình cũng đang cần hỏi về thủ tục học lái xe nâng hạng lên F, C nè. Đang trong thời gian tìm hiểu thủ tục này nọ cho kĩ rồi mới dám ra trung tâm đăng kí. Sẵn ai biết chỗ nào dạy uy tín thì chỉ giúp mình luôn. Dạo này ầm ầm mấy cái vụ lừa đào, nghe riết sợ :eek:

8. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe container? nh em đang có nhu cầu, may mà đọc đc bài thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe container? em sẽ về nói cho anh em để biết thêm các thông tin này, cảm ơn bạn đã chia sẻ.
    mà nghe nói phải có mấy năm kinh nghiệm lái xe gì đó mới cho học nâng dấu thì phải.

9. Thùy Linh

Thùy Linh Level 2 Thành viên

Các bác muốn biết chính xác cứ việc tra google hoặc đến thẳng trung tâm hỏi cho chắc ăn nhé, Vì thông tin khá loãng nên gây ra tâm lý hoang mang. Cơ mà thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC được nhiều người quan tâm quá nhỉ

10. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Những thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC bạn nên gọi điện thoại thẳng tới trung tâm dạy học lái xe họ tư vấn, với lại tiện hỏi giá cả luôn nhé, chứ bạn hỏi như vậy tụi mình cũng không biết đường trả lời chính xác cho bạn được

11. TranHuong

TranHuong Level 2 Thành viên

bây giờ xe container chạy nhiều, mình thấy nên học ở trung tâm dạy học lái xe container uy tín, chất lượng, dạy lái xe an toàn để tạo lòng tin cho người dân, chứ giờ ra đường cũng sợ

12. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

Thủ tục thì đến trung tâm bạn nhé, còn giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái container thì mình đã nói rồi đó
    Tham khảo thêm trên google và mấy bác tài xế nháo_O

13. HOANG TRUNG THACH

HOANG TRUNG THACH Level 2 Thành viên

Nâng Dấu Bằng Lái Xe Ôtô Hạng C Lên Hạng FC để kiếm thêm thu nhập để nuôi vợ nuôi con đây? các bác cho mình biết có cách nào học nhanh hơn không? càng nhanh càng tốt nha. Cảm ơn mọi người nhiều luôn đó.

14. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe containerbao nhiêu vậy ? Mình đang có nhu cầu, may mà đọc đc bài thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe container?

15. TRƯƠNG THANH HƯNG

TRƯƠNG THANH HƯNG Level 3 Thành viên

Thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe container? Mọi người biết thông tin gì xin chỉ giúp mình nha. Mình đang có nhu cầu, may mà đọc đc bài thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe container?

16. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

thủ tục và giá học lái xe nâng hagnf lên bằng FC để lái xe container nghe nói là phức tạp lắm
    mình không biết thế nào? có bạn nào có thông tin không, chia sẻ mình với

17. Hải Nghi

Hải Nghi Level 2 Thành viên

Thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái xe container có rắc rối phức tạp lắm không? mình cũng đang có nhu cầu cần tìm hiểu? ai từng học rồi cho xin ý kiến với.
    Chứ thông tin về cái này ít quá.
    Xem thêm về gía nâng dấu C lên F nha:http://giahoclaixe.net/forums/gia-nang-dau-c-len-d-e-f/

Last edited by a moderator: 10/9/15
  18. truong thoai

truong thoai Level 3 Thành viên

khoảng 3 tháng đó bạn
    để nâng bằng thì bạn phải có bằng b2, kinh nghiệm lái xe 3 năm
    học phí khoảng 5tr
    hãy lựa chọn kỹ càng nhak bạn

19. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

căng à ngen, bạn đủ tuổi để lên chưa
    haiz

20. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

thủ tục và giá học lái xe nâng hạng lên bằng FC để lái container không biết thế nào nhỉ
    có khó khăn và rắc rối cho mọi người không đây