Chia sẻ Tốn tiền học phí nâng hạng lên D vì không rõ điều kiện thi

Thảo luận trong 'Giá Nâng Dấu C Lên D, E, F' bắt đầu bởi Binhnpt, 30/7/15.

1. Binhnpt

Binhnpt Level 1 Thành viên

Chào các bác, em xin chia sẻ với các bác bài học nhớ đời của em khi học nâng hạng từ C lên D.
    Mấy tháng trước em đăng ký học nâng hạng tại 1 trung tâm ở nhà bè (lúc đó đang khuyến mãi). Gần đến ngày thi em mới vỡ lẻ ra là em không đủ điều kiện thi, do bằng C chỉ mới hơn 1 năm tuổi. Em rất tức vì đã bỏ công việc, bỏ thời gian, bỏ tiền ra mà cuối cùng lại vậy. Cơ mà lúc nghĩ lại em thấy đây là bài học cho mình:
    1. Phải tìm hiểu kỹ trước khi học (hay làm gì khác cũng vậy): điều kiện, thủ tục, quy định, thời gian học, học phí,.....
    2. Đừng ham khuyến mãi, nhất là các khuyến mãi của mấy trung tâm không có tiếng.
    3. Cam kết của mấy trung tâm chả đáng tin (vì mấy ai rảnh mà kiện họ khi bị lật kèo)
    Mong các bác ai muốn học nâng hạng thì đừng phạm sai lầm như em. Cảm ơn các bác đã đọc (nói ra rồi phẻ ghê) ;)

2. JaneLinhmoa

JaneLinhmoa Level 1 Thành viên

Bạn phải tìm hiểu kỹ trước khi đăng ký thi chứ == Thôi dù gì đây cũng là bài học kinh nghiệm dành cho bạn, lần sau cẩn thận hơn nhé

3. Bich

Bich Level 2 Thành viên

Tốn tiền học phí nâng hạng lên D mà ko chịu tìm hiểu rõ điều kiện thi @@ cậu tính đốt tiền ah.

4. Hoàng Hà

Hoàng Hà Level 3 Thành viên

Tốn tiền học phí nâng hạng lên D vì không rõ điều kiện thi ??
    Nhọ cho bạn quá, mà trung tâm bạn đăng kí học họ không nhắc nhở điều kiện này cho bạn hay sao v? haiz người học mong có bằng mà không để ý luât, người dạy vì lợi nhuận mà giấu thông tin

5. ngochiep

ngochiep Level 3 Thành viên

Tốn tiền học phí nâng hạng lên D vì không rõ điều kiện thi ?? Thường nhiều người không rành mấy cái thủ tục đăng kí học và thi lắm chúng khá phức tạp nên dễ dẫn đến nhiều người bị phí tiền vô bổ

6. HOÀNG THẠCH

HOÀNG THẠCH Level 3 Thành viên

HIHIHI. cần phải nắm rõ điều kiện và học phí nha, nhờ bạn chi sẽ bài " tốn tiền học phí nâng hạng lên D vì không rõ điều kiện" giúp nhiều mem khỏi bị mắc lừa nữa, bài học đáng trân trọng.

7. Cuong

Cuong Level 3 Thành viên

SAO BẠN HOK HỎI ĐIỀU KIỆN RỒI HẲN THI NHỈ
    THÂN

8. truong thoai

truong thoai Level 3 Thành viên

Đó là do bạn rồi bạn ak.
    do bạn không tìm hiểu kỹ điều kiện khi đi học.
    Xem thêm về giá nâng dấu ô tô C lên D nhá:http://giahoclaixe.net/forums/gia-nang-dau-c-len-d-e-f/
    bên cạch đó trung tâm bạn theo học cũng có lỗi không thông báo cho bạn biết ban không đủ điều kiện khi đi thi

Last edited by a moderator: 10/9/15
  9. Nga

Nga Level 3 Thành viên

Ghi nhận chi sẻ của bạn, để rút kinh nghiệm mai mốt tìm hiểu kĩ thông tin , điều kiện này nọ để học cho chắc. Chứ điều kiện mình không khá gì mấy, mất tiền giống bạn chắc mình bỏ ăn luôn!

10. Việt Hà

Việt Hà Level 3 Thành viên

bị tốn tiền học phí nâng hạng lên d vì không rõ điều kiện thi là hơi bị đau luôn
    thà thi rớt hay thế nào còn đỡ tức
    mọi người rút kinh nghiệm nhé

11. Phuc Nguyen

Phuc Nguyen Level 3 Thành viên

Tốn tiền học phí nâng hạng lên D vì không rõ điều kiện thi đúng rồi không tham khảo tiềm hiểu thông tin nên tiền thì mất mà chẳngđc ji cả.

12. Lemy

Lemy Level 1 Thành viên

Tốt nhất là nên tìm hiểu kĩ điều kiện thi trước khi quyết định học để đỡ bị hớ mất tiền oan uổng!

13. J. Stephen

J. Stephen Level 2 Thành viên

Cảm ơn bác chia sẽ nhe, rút kinh nghiệm cho mình. Điều kiện mình không khá gì mấy, mất tiền giống bạn chắc mình bỏ ăn luôn!

14. Trần Lê Yến Nhi

Trần Lê Yến Nhi Level 1 Thành viên

Xin chào bạn! Bài viết của bạn thật hữu ích. Mình nghĩ đó chẳng những là kinh nghiệm cho bạn mà còn là lời cảnh tỉnh cho những người khác vội vàng học lái xe thích mức giá rẻ. Cảm ơn bạn về bài viết.

15. hothanh

hothanh Level 2 Thành viên

mình đọc thì thấy như bạn bị lừa á nhỉ.
    đáng lẽ ra họ nên ghi rõ điều kiện thi chứ. mà đây cũng là bài học kinh nghiệm cho những người khác. nên tìm hiểu rõ rồi hãy đăng ký chứ đừng nên ham khuyến mãi.
    nên chọn cho mình những nơi học chât lượng. giá rẻ mà lúc ra bằng không tôt thì chỉ bỏ phí công sức thôi.

16. locchel1511

locchel1511 Level 2 Thành viên

Tốn tiền học phí nâng hạng lên D vì không rõ điều kiện thi ??vô lí quá, mà trung tâm bạn đăng kí học họ không nhắc nhở điều kiện này cho bạn hay sao v? haiz người học mong có bằng mà không để ý luât, người dạy vì lợi nhuận mà giấu thông tin

17. thaovymarketing

thaovymarketing Level 1 Thành viên

tốn tiền học phí nâng hạng lên D vì không rõ điều kiện thi! mình nghe trường hợp này nhiều lắm rồi. hi vọng mọi người rút kinh nghiệm để ko mất tiền oan uổng nhé :confused:

18. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

sai lầm của bạn giúp mọi người rút kinh nghiệm ấy , nhưng mà cái trung tâm trước khi cho mình đăng ký cũng phải hỏi rõ trước mình đáp ứng điều kiện gì hoặc là cho biết điều kiện gì cần chứ . làm ăn kiểu qua loa thế này ko phải trung tâm uy tín rồi

19. ngocha

ngocha Level 2 Thành viên

Rút king nghiêm lân sau bạn ơi..mình cunxg bị giống bạn nè. số quá nhọ nhợ :)))

20. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Cám ơn sự chia sẽ chân tình của bạn nha, mình sẽ rút kinh nghiệm. Chúc bạn may mắn lần sau nè ^^