Tư vấn học bằng lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Đà Nẵng' bắt đầu bởi Uyên Lê, 25/11/15.

1. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

ĐÀ NẴNG-TRUNG TÂM HỌC LÁI XE Ô TÔ B2 HẠNG NHẤT!

Trung tâm học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng chúng tôi, cam kết sẽ mang đến cho bạn những gì tốt nhất!

Trên đà phát triển của thế giới hiện nay nhu cầu học lái xe ô tô ngày càng tăng cao, người người nhà nhà đổ xô đi học .

Theo đó, các trung tâmhọc lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng cũng mọc lên vô số gây cho mọi người hoang mang không biết nên đặt niềm tin ở đâu là đúng nhất?

Vậy thì qua bài viết này, chắc chắn bạn sẽ đến ngay với trung tâm học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng của chúng tôi mà không hề do dự!

Lợi ích mà trung tâm học lái xe ô tô B2 chúng tôi mang lại

Với đội ngũ giảng viên lành nghề, có nhiều năm kinh nghiệm thực tế, nhiệt tình và kiên nhẫn trong quá trình giảng dạy, hứa hẹn sẽ mang đến cho học viên một môi trường học tập năng động, thân thiện và chuyên nghiệp.

Học viên sẽ được kết hợp song song giữa lý thuyết và thực hành để nắm vững hơn kiến thức học lái xe ô tô B2 và biết cách ứng dụng vào thực tế

Bãi tập lái ô tô tại tung tâm. Ảnh: D.Hùng

Điều đặc biệt mà rất ít trung tâm nào làm được đó là học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng chúng tôiluôn giới hạn số lượng học viên trong một lớp (chỉ 2-3 người trên xe) nhằm mang lại hiệu quả tối ưu nhất.

Và còn rất nhiều lợi ích khác khiến bạn phải bất ngờ!

0949.008.323

üThông tin dịch vụ học lái xe ô tô B2

- Thủ tục đăng ký đơn giản

-Đa dạng khóa học, ngắn và dài hạn

-Thời gian linh động theo nhu cầu từng học viên

-Sắp xếp buổi học thay thế nếu bạn có viêc đột xuất

-Cung cấp học liệu đầy đủ, chi tiết

Chúng tôi cam kết sẽ hoàn tiền học phí 100%nếu hơn 80% học viên cảm thấy không hài lòng với khóa học.

Từ khi thành lập và đi vào hoạt động, tự hào là trung tâm đã đào tạo ra hơn hàng ngàn những học viên ưu tú. Nhận được các phản hồi tích cực từ 100% học viênmỗi khóa.

Với giá cả không thể hợp lý hơn, bạn còn chần chờ gì nữa mà không nhấc máy gọi ngay cho HOTLINE: 0949.008.323 của trung tâm học lái xe ô tô Đà Nẵng chúng tôi để dành những ưu đãi bất ngờ!

-------------A------------A-----------

2. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Trung tâm cung cấp nhiều thông tin rất cụ thể, chi tiết. Cho mình hỏi nếu học bằng xe ô tô của mình luôn thi được khồng, có dịch vụ dạy lái xe tại nhà luôn không ạ? và nếu dạy tại nhà thì học phí sẽ ntn?

3. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Trung tâm có thề cho em biết rõ hơn về các khóa học được không? Bên trung tâm có khóa học trực tuyến trên máy tính không ạ? Vì em không có nhiều thời gian để đến trung tâm học. Và cho e hỏi về mức học phí. Em cảm ơn

4. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Bài tư vấn rất kỹ và đầy đủ, mình đang cần những thông tin thế này, lên mạng kiếm thấy không đủ, mọi người ai đang tìm kiếm những thông tin thế này thì có thể tham khảo tại đây nhe, rất hay và bổ ích đấy, cảm ơn ad đang ưbài viết này rất nhiều

5. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Mình cũng đang có dự định đi học bằng B2 do tính chất công việc đòi hỏi.mình thấy bên trung tâm mình cung cấp cũng khá đầy đủ các dịch vụ nhưng không biết có đảm bảo 100% chất lượng đậu cho các học viên không.Thanks bài viết rất nhiều

6. Phương Thu

Phương Thu Level 2 Thành viên

Đây là bài mà em thấy chi tiết nhất những bài em từng được đọc, nhưng thật tiếc vì em ở tp.HCM mà trung tâm ở ngoài Đà Nẵng khó mà có thể theo học được ở trung tâm, không biết trung tâm có chi nhánh nào trong tp.HCm không nhỉ?

7. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Cho mình xin Học phí khóa học chi tiết được ko ạ? Không biết thời gian học có linh hoạt để tiện cho học viên ko? Vì mình chỉ học được cuối tuần thôi thì học phí có tăng ko ạ? Với lại học bao lâu thì lấy dc bằng?

8. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình đang là sinh viên nhưng muốn học lái xe bằng B2. Các bạn có biết trung tâm dạy học lái xe nào chất lượng, giá cả hợp lý k chỉ cho mình với nhé!!

9. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

Theo mình tìm trên mạng một khóa học bằng lái xe ô tô B2 khoảng 3 -4 tháng với chi phí khoảng từ 5 đến 9 triệu. Bạn có thể tham khảo trang rahavan.vn để biết thêm tham khảo thêm về các khóa học B2 ở những trung tâm uy tín, chất lượng trên toàn quốc nhé. Chúc bạn may mắn!!

10. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Mình cũng đang tìm một chỗ học lái xe uy tín chất lương và có một giờ học linh động tùy theo sắp xếp của bản thân. Không biết bạn nào đã từng học lái xe ở chỗ nào rồi mà thấy được có thể cho mình xin ý kiến được không ạ ? Cám ơn mọi người nhé

11. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Mình có thể hỏi thêm về chính sách học phí của trung tâm như thế nào không bạn? Tiền học tại trung tâm trong tầm giá bao nhiêu vậy ạ? Có phải trả thêm các chi phí phát sinh trong quá trình học hay không? Và nếu mình muốn tập lái xe thêm sau giờ học thì có được giảm phí thuê xe không?

12. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

Đúng rồi đó, giờ có nhiều trung tâm giới thiệu hoành tráng nhưng khi học lại ko ra gì hết, bạn tham khảo trung tâm rahavan.vn thử đi, chất lượng giảng dạy ok mà giá cả cũng hợp lý, bên ngoài thì trường giá rẻ rất nhìu nhưng ko phải rẻ là tốt đâu nha

13. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Giới thiệu khóa học này có vẻ rất chi tiết này, dịch vụ này trông có vẻ tin tưởng được chắc mình nên tìm hiểu qua khóa học này quá. Hiện mình đang học lấy bằng lái xe ô tô con nhưng mong muốn học lên bằng lái xe ô tô tải với ô tô du lịch luôn không biết học ở đây được không chứ chỗ mình dịch vụ cũ rồi.

14. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Bạn nào có nhu cầu học lái xe ô tô tại Đà Nẵng thì đế trung tâm này học nhé, trung tâm này rất là uy tín và chất lượng rất tốt trong toàn quốc, mình từng tìm hiểu về trung tâm này rồi, rất nhiều người đánh giá tốt về chất lượng và cả rahavan.vn cũng từng giới thiệu trung tâm này đến mọi người đó các bạn.

15. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Mình thấy một phần nào đó cũng làm cho các học viên không còn lo lắng nữa,nhưng hiện nay có rất nhiều trung tâm mọc lên và giá cả cạnh tranh rất chênh lệch liệu bên trung tâm mình có đảm bảo chất lượng 100% cho các học viên không.Thanks

16. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình đang là sinh viên nhưng muốn đi học bằng B2. Cho mình hỏi học phí ở trung tâm là bn vậy? Có ưu đãi cho sinh viên k? Không biết bên Trung tâm cung cấp xe cho học viên hay phải tự chuẩn bị xe nhỉ? nếu mình có xe riêng r thì học phí có giảm k ạ?

17. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Mình đang là sinh viên năm cuối, cũng có nhu cầu học lái xe ô tô B2 tại Đà Nẵng để lái xe cho gia đình ạ, cuối năm mẹ mua xe rồi. Bạn có thể cung cấp thêm thông tin chi tiết về khóa học như học phí, thời gian, địa điểm, tài liệu,... các thứ được không ạ?

18. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

Với đội ngũ giảng viên lành nghề, có nhiều năm kinh nghiệm thực tế, nhiệt tình và kiên nhẫn trong quá trình giảng dạy, hứa hẹn sẽ mang đến cho học viên một môi trường học tập năng động, thân thiện và chuyên nghiệp. lời cam kết của hầu hết các trung tâm nhưng không biết cụ thể như thế nào?

19. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

mình muốn đăng ký học lái xe ô tô b2 tại Đà Nẵng thì thấy có bài viết này, tuy nhiên đọc thì thấy hình như thông tin chưa được rõ ràng lắm nhất là về giá cả, bạn gì ơi bạn edit lại thêm giá cả vào đi để mình biết. Mình có nghe bạn mình nói là ở đây là trung tâm uy tín và có rất nhiều giảng viên giỏi dạy, ok về giá thì mình đăng ký học liền luôn, nhanh nhanh edit giá nha bạn.

20. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

Mình đang có rất nhiều thắc mắc cần được tư vấn về kiến thức cũng như chương trình học, thời gian học và điều kiện để có thể lấy được bằng lái xe B2. Không biết bên mình có thể giải đáp cho mình những thắc mắc trên được không vậy ạ? Mình cảm ơn rất nhiều.