Tư vấn học bằng lái xe ô tô B2 tại Hải Phòng

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Uyên Lê, 25/11/15.

1. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

TRUNG TÂM HỌC LÁI XE Ô TÔ B2 TỐT NHẤT TẠI HẢI PHÒNG

[​IMG] Với 3 tiêu chí chính:

· Chất lượng

· Chất lượng

· Chất lượng

CHÚNG TÔI CAM ĐOAN KHÔNG LÀM BẠN THẤT VỌNG

Hiện nay nhu cầu học lái xe ô tô B2 tại HẢI PHÒNG nói riêng và cả nước ta nói chung đang phát triển ngày càng mạnh mẽ.

Nắm bắt được điều đó trung tâm học lái xe ô tô B2 chúng tôi ra đời để đáp ứng nhu cầu của mọi người một cách kịp thời và tốt nhất.

LỢI ÍCH KHI BẠN THEO HỌC LÁI XE Ô TÔ B2 TẠI ĐÂY

ü
    Học tập với đội ngũ giảng viên vô cùng nhiệt tình và giàu kinh nghiệm

ü Cơ cở vật chất, dụng cụ học tập tân tiến

ü Cung cấp học liệu, tài liệu chi tiết

ü Mỗi lớp ít học viên, đảm bảo chất lượng

ü Hỗ trợ mọi yêu cầu hợp lý của học viên

ü Và rất nhiều những lợi ích khác

ü Giá cả vô cùng hợp lý

Bãi học lái xe ô tô B2 tại HẢI PHÒNG

vHọc viên có thể yêu cầu 1 THẦY-1 TRÒ nếu muốn

GIÁ CẢ KHÔNG HỀ THAY ĐỔI

ĐẶC BIỆT HOÀN TIỀN 100%nếu hơn 80% học viên không hài lòng về khóa học.

Chúng tôi luôn nhận được phản hồi tích cực từ 100% học viênmỗi khóa

Tăng 20% số lượng học viêntrong khóa tiếp theo
    Giá cả hợp lý-cam kết KHÔNG CHI PHÍ PHÁT SINH

THÔNG TIN KHÓA HỌC LÁI XE Ô TÔ TẠI HẢI PHÒNG

· Thủ tục đăng kí đơn giản, nhanh chóng

· Thời gian linh động, tùy thuộc nhu cầu học viên

· Đa dạng nhiều khóa học

· Kết hợp song song giữa lý thuyết và thực hành nhằm để học viên nắm vững kiến thức

· Giá cả đa dạng nhưng vô cùng hợp lý

THI LẤY BẰNG NGAY CHỈ SAU 1 KHÓA HỌC TẠI TRUNG TÂM HỌC LÁI XE Ô TÔ B2 TẠI HẢI PHÒNG CHÚNG TÔI

GỌI NGAY để được tư vấn miễn phí & nhận nhiều ưu đãi

CHÚNG TÔI LUÔN Ở ĐÂY ĐỂ HỖ TRỢ BẠN!

-------------------------------------------

2. trần hùng

trần hùng Level 2 Thành viên

rẻ nhất vậy về chất lượng có gì đam bảo cho chúng tôi khi kết thúc khóa học hok, và giá cạnh tranh vậy có được thêm ưu đãi gì hok

3. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

cho mình hỏi cụ thể thời gian với mức giá được không bạn, tìm hiểu kỹ dễ làm việc :)). Với nếu mình nghe nói có trung tâm đưa đón học viên tận nơi nữa, không biết trung tâm của mình có dịch vụ đó không?

4. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Nếu yêu cầu học 1 thầy 1 trò thì giá có cao hơn hay giữ nguyên bạ? Và mình biết lái rồi chỉ h5c lí thuyết thôi thì giá cả như thế nào vậy.

5. anhmoa

anhmoa Level 2 Thành viên

khóa học lái xe chất lượng giá cả cả hợp lý. đáp ứng tối đa nhu cầu học và lái xe của nhiều người, bài viết khá bỏ ích, tuy nhiên bạn tác giả có thể cung cấp thêm nhiều thông tin liên quan đến khóa học lái xe như giá cả, hồ sơ, quy định cho mọi người có thêm nhiều thông tin

6. doannhuhoa242

doannhuhoa242 Level 2 Thành viên

cho địa chỉ trung tâm được không bạn? mình muốn được tư vấn trực tiếp. Bên bạn có chia học phí ra đóng nhiều lần được không? Học thấy một trò thì học phí cao hơn hả bạn?

7. Tien Tien

Tien Tien Level 2 Thành viên

Kháo hockjk lái xe ô tô B2 tại Hait Phòng thaajtk hay và hứu ích khi có được turgn tâm giới thiệu là Rahvam.vn giá tốt ma chấy lượng kjhori chế luôn nha

8. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

cho mình hỏi mình sinh năm 96, năm nay 20 tưởio thì có đủ điều kiện để tham gia khóa học không? nếu có thì có được hường ưu đãi hay gói khuyến mãi nào nếu mình đăng kí 2 lớp liên tiếp không ad?

9. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Các bạn cần thông tin rõ ràng và minh bạch thì có thể vào trang web rahavan.vn để xem bình luân, phân tích các khóa học tại các tỉnh khác nhau. Theo mình biết giá B2 thông thường từ 6 triệu. Chúc các bạn thành công.

10. Anh Moa

Anh Moa Level 2 Thành viên

ad cho mình hỏi học phí khóa học lái xe A1 ở Đà Nẵng là bao nhiêu? có phát sinh chi phí khác trog khóa học không? thời gian thực hành lái xe là bao nhiều? bằng trung tâm cấp có phải bằng thật không? trung tâm có giảm giá nếu đăng kí nhiều người không?
    cảm on nhìu

11. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Mình thấy bạn để là thời gian linh động vậy trung tâm có dạy buổi tối hay vào thứ 7, chủ nhật luôn không? Vì mình đang đi làm và cũng có nhu cầu học lắm nhưng không muốn ảnh hưởng đến công việc hiện tại. Bạn giúp mình với nhé.

12. Thanh Trúc

Thanh Trúc Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi là nếu như mình bận không học được 1 ngày nào đó thì có thể học bù vào 1 ngày khác không???
    Và mình có được hỗ trợ xe thực hành không ?

13. linh

linh Level 2 Thành viên

cho mình xin thông tin về khóa học này với bạn ơi. mình đang cần tìm trung tâm học lái xe uy tín giúp anh mình. anh mình mới hoàn thành nghĩa vụ quân sự nên mọi người tư vấn giúp mình nhé. cám ơn mọi người. chúc một ngày tốt lành

14. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Tin vui cho các bạn tại Hải Phòng, các bạn có thể truy cập rahavan.vn để tìm hiểu thông tin về các khóa học cũng như các trung tâm dạy học lái xe uy tín, chuyên nghiệp mà chi phí lại hợp lý nhé. Theo mình biết thì chi phí học bằng lái xe B2 là từ 5 đến 10 triệu tùy trung tâm

15. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Nếu đăng ký một nhóm người thì có nhận được ưu đãi gì đặc biệt không vậy ạ?. Thời gian học có linh động theo lịch trình riêng của mỗi cá nhân không ạ. Mong nhận được trả lời. Em cảm ơn

16. như quỳnh

như quỳnh Level 2 Thành viên

đọc thấy hơi khó tin, vì nay đọc thông tin về các trung tâm đa số là 100% đậu hết nên không biết tin ai, không biết trung tâm có bằng chứng ví dụ như trao giải thưởng gì không, mình cũng tính học ở đây nhưng thấy hơi lo về độ trung thực về những thông tin trên

17. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Cho mình biết thêm về thời gian học lí thuyết và thực hành nữa nhé! Lịch học có thể điều chỉnh cho phù hợp với từng học viên hay là phải theo lịch học của trung tâm vậy? mình cũng muốn biết thêm thông tin về các hiệu xe mình sẽ được tập lái khi học nữa.

18. Vũ Thị Bích Tiên

Vũ Thị Bích Tiên Level 3 Thành viên

Mình khá bận rộn mà mình muốn học lái xe. Mình đi nhiều chỗ rồi mà lịch học không được linh hoạt không phù hợp với thời gian của mình. Không biết trung tâm có sắp xếp thời gian học linh hoạt với mình được không ạ? Cho mình biết thêm thông tin chi tiết nhé? Cám ơn nhiều:)

19. Trúc Linh

Trúc Linh Level 2 Thành viên

cho mình xin thông tin về khóa học này với bạn ơi. mình đang cần tìm trung tâm học lái xe uy tín giúp anh mình. anh mình mới hoàn thành nghĩa vụ quân sự nên mọi người tư vấn giúp mình nhé. cám ơn ạ.

20. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình đang là sinh viên ở TPHCM, mình muốn học lái xe bằng B2. Các bạn có biết trung tâm dạy học lái xe nào chất lượng, giá cả hợp lý k chỉ cho mình với nhé!!