Tư vấn Tư vấn học bằng lái xe ô tô B2 tại Long An

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Trang Phan, 26/11/15.

1. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Học lái xe ô tô B2 tại Long An ở đâu là chất lượng nhất? Hẳn đây là câu hỏi được rất nhiều người quan tâm khi có ý định học lái xe ô tô. Dù học lái xe ô tô ở thành phố hay ở tình thì trung tâm đào tạo phải đáp ứng được các tiêu chuẩn sau:
    1.Chương trình đào tạo: thời gian học là 3 tháng, 30% lý thuyết và 70% thực hành.
    2.Học phí: mức học phí phổ biến nhất hiện nay là 5-6 triệu.
    3.Cơ sở vật chất: có phòng óc học lý thuyết, sân tập thực hành rộng rãi, xe tập lái phải là xe đời mới.

2. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

3. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

học lái xe ở Long An thiif có rất nhiều trung tâm hưng vưa đảm bảo được chất lượng, lại vừa có mức học phí đúng với mặt bằng thị trường thì có vẻ hơi khó thì phải. bạn nò biết các trun tâm như vậy thì chỉ giúp với

4. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Long An hay ở đâu cũng vậy. Giá B2 từ 6-9 triệu là OK. Thời gian thực hành 70%. Mọi người cũng có thể vào các trang web như rahavan.vn để xem thông tin chi tiết nhé. Chúc mọi người thành công

5. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Sân tập có phù hợp với tiêu chuẩn của bộ giao thông vận tải không bạn ? Cho mình hỏi thêm là chi phí bên trung tâm đã là chi phí trọn gói chưa hay học viên phải đóng các phí phát sinh khác trong quá trình học ?

6. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

với mức giá đó thì mình tin chắc là sẽ có trung tâm đáp ứng được nguyện vọng của bạn. ngoài ra bạn còn có thể tham khảo thêm nhiều trung tâm lái xe uy tín và chất lượng tại trang rahavan.vn để có được sự lựa chọn tốt nhất \.

7. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Nếu muốn học thì cần phải biết về luật với lại các khoản phí cũng như thủ tục đặng ký, còn để cho chắc thì nên vào xem trung tâm hoạt động thế nào có cho học viên thực hành hay không để tránh thiệt hại sau này.

8. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

các bạn ở Long An có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 thì truy cập rahavan.vn để tìm hiểu thông tin chi tiết về điều kiện, hồ sơ, thời gian và học phí khóa học bằng lái xe ô tô B2 tại các trung tâm uy tín, chuyên nghiệp nhé. Chúc các bạn thành công!

9. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

Mình cũng đang muốn tìm trung tâm dạy lái xe tốt với uy tín đây. Đọc báo mà thấy nhiều người bị lừa rồi thêm chi phí từa lưa hết nên cũng lo ngại. Nếu bạn nào biết trung tâm nào tốt với uy tín thì tư vấn cho mình nha. Trung tâm có chi nhánh trên toàn quốc thì càng tốt. Cám ơn các bạn

10. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, bạn ơi, bạn có biết trung tâm nào ở Long An có chất lượng tốt tốt không bạn, giới thiệu cho mình với, mình cần tìm cho chú để học lái xe ô tô, hi vọng nhận được câu trả lời, cảm ơn bạn.

11. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

Long An hay ở đâu cũng vậy. Giá B2 từ 6-9 triệu là OK. Thời gian thực hành 70%. Mọi người cũng có thể vào các trang web như rahavan.vn để xem thông tin chi tiết nhé. Chúc mọi người thành công

12. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Học phí hợp lý và thời gian khóa học không quá dài, rất phù hợp với nhiều bạn, dù đang đi làm cũng có thể thu sếp thời gian học được. Ở Long An thì cơ sở vật chất rất rộng và thoải mái cho việc thực hành.

13. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Thời gian thực tập có nhiều không ạ hay đa phần là học lý thuyết? Do em hiện tại là sinh viên nên không biết chi phí có thể thương lượng lại không ạ? Còn không thì có thể chia từng đợt đóng được không ạ?

14. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Bạn ơi không biết là có tổ chức buổi học cuối tuần không ạ? Tại mình phải đi hcọ nữa nên chỉ rãnh cuối tuần thôi mà mình lại đang muốn học để lấy bằng lái xe ô tô B2. Mình thấy trung tâm có mức giá khá mềm.

15. Phương Thu

Phương Thu Level 2 Thành viên

Lịch học là do mình sắp xếp hay là do bên trường sắp xếp vậy bạn? vì mình cũng có một số công việc riêng nên không thể theo lịch của bên bạn được, mà mình thì đang rất cần bằng lái xe hạng B2 gấp, mong nhận được hồi âm sớm, cảm ơn bạn

16. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình đang là sinh viên nhưng muốn học lái xe bằng B2. Các bạn có biết trung tâm dạy học lái xe nào chất lượng, giá cả hợp lý k chỉ cho mình với nhé!!

17. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Cho mình hỏi chi tiết về địa điểm học và thi sát hạch cụ thể được không ạ,bao lâu thì mở một khoá mới và nếu muốn học thi cấp tốc thì bên mình có hỗ trợ không ạ.Đang có nhu cầu học và cũng có những thắc mắc như vâyj.Cảm ơn bài viết nhiều nhiều.

18. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Xe tập lái là xe đời mới, vậy khi học thì mình học bằng xe của mình được không trung tâm. và không biết trung tâm có dịch vụ dạy lái xe ô tô tại nhà luôn không? vì mình không có nhiều thời gian để di chuyển đi học.

19. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Bạn mình với mình cũng đang có nhu cầu học lái xe ô tô B2 tại Long An đây nè, mình lập team đi kiếm trung tâm học chung đê :3. Giờ nhiều trung tâm quá nên không biết chất lượng, uy tín thế nào hết, lên google tìm thì thấy hằng hà sa số địa điểm luôn, khổ hết sức :(((((((

20. lam_tran

lam_tran Level 3 Thành viên

Tổng thời gian thực hành của khóa học là bao lâu vậy bạn? Khi tập lái có hỗ trợ 1 kèm 1 không? Nếu như muốn ở lại tập lái thêm thì bên trung tâm có hỗ trợ giảm giá thuê xe cho học viên tại trung tâm? Trung tâm có đảm bảo là không phụ thu thêm chi phí trong suốt quá trình học không?