Tư vấn học bằng lái xe ô tô B2 tại Nam Định

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Trí Nguyễn, 27/11/15.

1. Trí Nguyễn

Trí Nguyễn Level 2 Thành viên

Hiện nay nhu cầu học lái xe ô tô B2 đang nở rộ tại Nam Định đi đôi với nó là rất nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên. Điều này khiến cho việc lựa chọn một trung tâm đào tạo lái xe ô tô B2 tại Nam Định có chất lượng và uy tín thật sự trở nên khó khăn.
    Không biết có bạn nào đã từng học qua các trung tâm đào tạo lái xe ô tô B2 tại Nam Định thì chia sẻ và giới thiệu cho mình một trung tâm uy tín với. Cảm ơn mọi người :D

Hải Nam and dieu.moa like this.
  2. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ nhiều trung tâm đào tạo lái xe mọc lên lắm. Khó biết cái nào tốt hay không, còn những nơi nổi tiếng thi giá lại khá cao. Tốt nhất là bạn nên nhờ đến ai đó có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn cho. Mình biết có rahavan.vn là nơi tư vấn lái xe ô tô cũng okie lắm. Mà nó có thông tin trên cả nước luôn bạn tha hồ chọn.

3. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Mọi người vào trang rahavan.vn để xem thêm thông tin chi tiết về các khóa học như thế này nhé. Theo mình được biết thì khóa học lái xe ô tô B2 từ 5-9 triệu đồng trên mỗi một khóa học. Chúc mọi người thành công

4. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

mình thấy nếu muốn tìm kiêm các khóa học lái xe thì không khó, các bạn thử tìm trên mạng hay có thể trên facebook. nhưng nếu muon tìm được trung tâm uy tín thì các bạn nên hỏi ý kiến người thân nha

5. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Mình rất muốn giúp đỡ cho bạn nhưng hiện nay mình đang sinh sống và làm việc tại TPHCM nên không tư vấn cụ thể cho bạn được. Tuy nhiên qua tìm hiểu thì mình có biết đến trang web tư vấn học lái xe là rahavan.vn bạn có thể tham khảo.

6. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

tiếc gê mình lại ở tphcm nên không biết rõ lắm. tuy nhiên bạn có thể lên mạng và tìm hiểu được mà có rất nhiều trang về dào tạo lái xe b2 đó bạn.mình có coi ở rahavan.vn và đã lựa được trung tâm chất lượng còn bạn thui đó ^6

7. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

Bạn hỏi nhờ những người dân ở đó xem sao, nếu muốn thì có công cụ khá mạnh đó là Google để tra cứu và tham khảo, còn khi đăng ký thì cần hỏi rõ và kiểm tra kỹ thủ tục và hóa đơn nha bạn!

8. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

các bạn thử tìm trên mạng hay có thể trên facebook. nhưng nếu muon tìm được trung tâm uy tín thì các bạn nên hỏi ý kiến người thân nha, trên mạng bây giờ lắm chiêu trò nên các bạn cẩn thận, hãy tìm nơi uy tín chất lượng như rahavan.vn

9. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Hiện nay có nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô B2 tại Nam Định, nhưng việc chọn được trung tâm uy tín, chất lượng là điều không dễ. Các bạn truy cập rahavan.vn để tìm hiểu khóa học bằng lái xe ô tô B2 tại các trung tâm uy tín, chuyên nghiệp nhé

10. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

mình đang cũng muốn học nè, mà chưa có tìm được chỗ nào uy tín cả, mình rất muốn học mà thực tập nhiều để có kinh nghiệm chứ mà học lý thuyết như các trung tâm nhiều thì ngán lắm

11. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

trung tâm dạy lái xe bây giờ thì đầy ra, không biết nơi nào tốt nhỉ? Bạn nào đã học qua các trung tâm cho mình xin chút nhận xét để so sánh nha. Mà lựa chọn trung tâm uy tín và chất lượng thì nên chọn theo những tiêu chí gì nhỉ?

12. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Mình cũng thấy là hiện nay việc học lái xe đang rất phôt biến và có nhiều trung tâm dạy học lái xe ô tô b2 những có nhiều trung tâm không tuy tín, chất luwowtngj và có những trung tâm lừa đảo, vì vậy các bạn nên cẩn thận trong việc lựa chọn các trung tâm nhé

13. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Mình cũng đang mong muốn tìm được chỗ học uy tính và chất lượng. Tuy nhiên mình còn là sinh viên cũng mong muốn tìm được chỗ giá rẻ. Nhưng bảo có chất lượng và uy tính thì liệu yêu cầu về giá rẻ của mình có thể dễ dàng tìm được chỗ học không? Nếu ai biết chỗ học nào đáp ứng được những yêu cầu của mình thì chỉ giúp mình nhé. Rất cảm ơn mọi người!

14. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

Trung tâm ngày nay mở ra nhiều lắm bạn. Mình nghĩ bạn nên tìm kiếm các thông tin có trên mạng và tìm hiểu kĩ về nó vì tụi mình góp ý cũng chưa chắc sẽ phù hợp với yêu cầu của bản nên bạn cư tìm thông tin trên đó xem coi trung tâm nào phù hợp thì bạn chọn. Chúc bạn nhanh chóng tìm được trung tâm thích hợp

15. Ánh Thy

Ánh Thy Level 3 Thành viên

Mình ở TPHCM, trước đó mình cũng từng tìm trung tâm để học bằng B2 nhưng mà nhiều quá nên cũng bị rối như bạn đó ^^. Sau có người quen chỉ cho mình trang rahavan.vn về tư vấn dạy học lái xe trên toàn quốc. Mình thấy trang này cũng rất hay, bạn tham khảo thử nhé. Chúc bạn thành công!!

16. Thanh Hiền

Thanh Hiền Level 2 Thành viên

Mình thấy trang haravan.vn ấy có giới thiệu nhiều trung tâm học lái xe ô tô lấy bằng B2 tốt lắm, thấy nhiều người học cũng ok. Bạn vào trang đó xem thử xem có trung tâm nào ở Nam Định phù hợp không thì tham gia. Trang này khá uy tín bạn nhé.

17. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Bạn vào trang rahavan.vn xem thử đi, trung tâm này cũng uy tín và chất lượng lắm đó, dạy tận tâm và giá cả cũng rất hợp lý, mình thấy trung tâm này có nhiều chi nhánh lắm, bạn vào xem và hỏi thử có đúng nhu cầu với bạn không nhé! Chúc bạn may mắn!

18. Phương Thu

Phương Thu Level 2 Thành viên

Bạn thử đến TRUNG TÂM DẠY NGHỀ VÀ SÁT HẠCH LÁI XE ĐÔNG ĐÔ thử xem, nghe nói ở đây uy tín và chất lượng lắm, giá cả cũng hợp lý, thời gian linh hoạt, người hướng dẫn nhiệt tình, bạn tới biết thêm chi tiết nhá

19. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Bạn nên tham khảo kĩ các trung tâm về chi phí học,thời gian khoá học và mức độ đảm bảo chất lượng nha.Có thể tham khảo trên mạng vào cái trang website của các trung tâm đó và tham khảo những người đã thi trước.Chúc bạn thành công

20. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Vấn đề này hay nè, đi hỏi ai cũng nói lấy giấp phép mắc tiền lắm 5 triệu lận, học 3- 4 tháng, nhận bằng từ 10- 15 ngày, chưa kể giấy tờ nữa rắc rối kinh luôn sợ chết luôn. Anh chị nào có chuyên môn ở đây cho em biết với, cũng muốn lấy bằng A2 nữa để phượt nhẹ :) lập team đê