Tư vấn học lái xe ở quận 1

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô Tại Tỉnh Khác' bắt đầu bởi Lâm Tấn Đạt, 25/11/15.

1. Lâm Tấn Đạt

Lâm Tấn Đạt Level 1 Thành viên

Các chương trình đào tạo lái xe ở TP HCM quận 1
    Trong các chương trình đào tạo của chúng tôi, thì:
    • Chỉ đúng 3 tháng là bạn có bằng lái xe B2 để vi vu trên chiếc ô tô của mình.
    • Học phí là trọn gói – nhất định không bao giờ phát sinh một chi phí nào khác. Cụ thể:
      • VCD phần mềm 15 bài thi thử được cấp miễn phí.
      • Miễn phí tài liệu học lái xe Ô Tô, sách 450 câu hỏi về luật giao thông đường bộ.
      • Miễn phí cấp xe tập lái, sân tập, giờ học thực hành.
      • Miễn phí cấp xe ôn sa hình hình, chạy đường trường, và thi sát hạch.
      • Không tốn tiền xăng, tiền thuê xe, hay bất cứ khoản nào cho thầy cô giáo.
      • Chụp hình thẻ và photo CMND cũng được trung tâm lo hết.
      • Không phải đóng phí thi tốt nghiệp hay thi cấp bằng lái xe B2 và C.
      • Không phải đóng phí thi sát hạch ở Sở.
      • Học viên thi rớt lý thuyết và thực hành được miễn phí thi lại (và hỗ trợ thủ tục từ A – Z).
      • Khi học viên thi đậu, nhận bằng cũng được miễn phí 1 đến 2 giờ học lái xe Ô Tô tự động luôn.
    • Bạn sẽ được đóng học phí chia làm 2 – 3 đợt, nhằm giảm thiểu áp lực tài chính để bạn yên tâm luyện tập.
    • Chính bạn sẽ quyết định thời gian học của mình, sáng trưa chiều tối, T7 hay CN, tất cả tùy bạn. Cụ thể:
      • Lý thuyết: bạn có thể chọn 3 khung giờ trong ngày 9h – 11h, 14h – 16h, 18h – 20h.
      • Thực hành: bạn muốn học lúc nào, cứ đặt lịch lúc đó nhé.
    • Bạn sẽ cực kỳ tự tin vì được học lái xe ô tô với đầy đủ kiến thức từ lý thuyết đến thực hành (đúng thời lượng tiêu chuẩn).
    • 10 điểm xe đón học viên trên khắp TPHCM của chúng tôi sẵn sàng đón tiếp bạn bất cứ lúc nào.
    • Nếu bạn có bất cứ thắc mắc nào, chúng tôi hỗ trợ 24/24 qua điện thoại, email và online.
    • Loại xe bạn dùng để học là Vios Toyota mới cóng, điều hòa, tiện nghi có đủ.
    • Bạn rớt sát hạch ư? Hãy để chúng tôi lo liệu tất cả và việc của bạn chỉ đơn giản là tay không đến thi lại.

Chỉnh sửa cuối: 25/11/15
    Hải Nam and dieu.moa like this.
  2. anh thư

anh thư Level 3 Thành viên

Bây giờ thành phố HCM nhiều nơi đào tạo lái xe quá không biết chọn chỗ nào đây ta. Ai học rồi review cho anh em biết thông tin với hoặc có biết nơi nào giới thiệu giùm mình đi.

3. Vi Moa

Vi Moa Level 2 Thành viên

Cho mình xin cái địa chỉ cụ thể được không ạ? quận 1 sầm uất vậy, không biết không gian nào có không gian để tập lái, à với lại ở quận 1 chắc học phí cũng đắt hả bạn?

4. dieu.moa

dieu.moa Level 3 Thành viên

sao các trung tâm học lái xe lại chỉ tập trung vào thành phố hồ chí minh vậy nhỉ? mình ở bình dương điều kiện đi qua quận 2 có hơi xa một chút, gặp khó khăn. vậy cho mình hỏi có trung tâm hay chi nhánh nào ở bình dương không ad?

5. Khoadao

Khoadao Level 3 Thành viên

Mọi người vào trang rahavan.vn để xem thêm thông tin chi tiết về các khóa học như thế này nhé. Theo mình được biết thì khóa học lái xe ô tô B2 từ 5-9 triệu đồng trên mỗi một khóa học. Chúc mọi người thành công

6. aloxinh1234

aloxinh1234 Level 1 Thành viên

mình đang cũng muốn học nè, mà chưa có tìm được chỗ nào uy tín cả, thích học mà được chạy xe thực tập nhiều á để có kinh nghiệm chứ mà học lý thuyết như các trung tâm dài dài, thực hành thì được vài buổi chán lắm.

7. Vân

Vân Level 2 Thành viên

Học phí cụ thể là bao nhiêu sao không thấy đề cập vậy bạn ? MÌnh đang rra61t cần bằng lái xe B2 để đi lái taxi luôn nhưng không biết giá cả cụ thể làm sao mình chuẩn bị được tiền đây ? Bạn mau mau phản hồi nhe

8. ngọc đăng

ngọc đăng Level 2 Thành viên

có ai học ở đây rồi không cho mình xin ít ý kiến với ạ. ngoài ra mình cũng muốn biết địa chỉ của trung tâm để mình tìm hiểu thông tin ai có thể cho mình biết được không vậy

9. Thủy Voltron

Thủy Voltron Level 2 Thành viên

bạn nào muốn học lái xe ở thành phố Hồ Chí Minh thì nên tham khảo qua đây nha. Rất hay và bổ ích cho những ai muốn được học và thi lấy bằng ngay tại thành phố. Nếu muốn thì có thể đăng ký học theo nhóm cho có bạn có bè ai cũng vui vẻ

10. Trần Đình Văn

Trần Đình Văn Level 2 Thành viên

mình đang cũng muốn học nè, mà chưa có tìm được chỗ nào uy tín cả, thích học mà được chạy xe thực tập nhiều á để có kinh nghiệm chứ mà học lý thuyết như các trung tâm dài dài, thực hành thì được vài buổi

11. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, bạn ơi cho mình hỏi là học phí khóa học thi bằng lái xe ô tô là bao nhiêu vậy bạn. Ở trung tâm nếu đăng ký cùng một lúc nhiều người thì có nhận ưu đãi gì không bạn,mình cảm ơn

12. Bình

Bình Level 2 Thành viên

Chào bạn, bạn ơi cho mình hỏi là học phí khóa học thi bằng lái xe ô tô là bao nhiêu vậy bạn. Ở trung tâm nếu đăng ký cùng một lúc nhiều người thì có nhận ưu đãi gì không bạn,mình cảm ơn

13. Mai Thu Thảo

Mai Thu Thảo Level 2 Thành viên

Các bạn có nhu cầu học bằng lái xe ô tô B2 tại Quận 1 thì truy cập rahavan.vn để biết thêm thông tin về điều kiện, hồ sơ, thời gian và chi phí các khóa học ở những trung tâm uy tín, chất lượng nhé. Chúc các bạn thành công!

14. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

mình bận vào các buổi học thì bên trung tâm có tổ chức dạy bù cho mình không, công việc của mình rất bận lại mang tính lưu động nữa nên mình sợ không có mặt đầy đủ trong các buổi học với trung tâm được

15. Nguyễn Xuân Mai

Nguyễn Xuân Mai Level 2 Thành viên

bên trung tâm có thể linh hoạt giờ học được không? Ví dụ nếu mình bận không thể tham gia 1 buổi học trong lớp đã đăng kí trước đó thì có thể tham gia học một lớp khác có nội dung và chương trình tương tự. Hoặc được kèm riêng nội dung buổi học đó thôi

16. Thanh Nam

Thanh Nam Level 2 Thành viên

Trung tâm dạy lái xe ô tô ở quận 1 mà, có uy tín chất lượng lắm đó, mấy bạn tham gia học đi, mình có 1 người bạn đã học ở đó thấy cũng tốt lắm giáo viên nhiệt tình dạy dễ hiểu nữa

17. consoinho123

consoinho123 Level 2 Thành viên

Mình ở Hóc Môn thì chương trình đào tạo lái xe ở TP HCM có trung tâm ở đây không ạ? Với lại xa trung tâm vậy thì giá cả có khác biệt gì so với những đĩa điểm khác không? Hồi âm giúp mình sớm nha

18. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Mình thấy trung tâm quận 1 thì thường hay rất bị kẹt xe với lại nhiều địa điểm trung tâm,vậy nên cho mình xin dịa chỉ cụ thể nơi học và thi để mình có thể sắp xếp thời gian biểu tham gia khoá học một cách đầy đủ nhất.Thanks nhiều

19. Hải Nam

Hải Nam Level 2 Thành viên

Dịch vụ học lái xe mà cho nhiều quá ta, đĩa học, miễn phí tài liệu, cấp xe luôn. Khung giở có vẻ thoải mái có vẻ ổn nên thử với dịch vụ này. Cần lắm cái bằng để đi chơi với anh em, anh em nào thích phượt nhẹ kết bạn nhẹ ạ, đầu tháng 8 lày coco brach thẳng tiến luon anh em ey :>

20. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Level 2 Thành viên

Bên mình có chính sách ưu đãi giảm giá cho hiện tại và sắp tới ko ạ? Mình rủ bạn học thì ko biết có được giảm giá hay ưu đãi gì ko vậy? Mình thấy khóa học cũn rất ok nên rất muốn tham khảo thêm nhìu thông tin nữa từ khóa học.