Hỏi đáp Chương trình ưu đãi mới nhất của khoá học lái xe ô tô tại Hà Nội là gì thế?

Thảo luận trong 'Khóa Học Lái Xe Ô Tô B2 Tại Hà Nội' bắt đầu bởi suong, 8/9/15.

1. suong

suong Level 3 Thành viên

Dạo này thấy mấy trường dạy học lái xe ô tô B2 sao im ắng quá vậy ta?
    Mấy thông tin ưu đãi về chương trình học có vẻ hơi ít so với thời gian trước đây.
    Mình tìm hiểu thì thấy dạo này có chương trình ưu đãi khi tham gia đăng kí học phí
    tại trường dạy học lái xe ô tô B2, nhưng với điều kiện chỉ trong khoảng thời gian gần 1 tuần thôi.
    Mình chỉ biết có vài thông tin như vậy thôi. Không biết có bạn nào biết thêm thông tin về chương trình ưu đãi
    gì của các trung tâm không vậy ạ??

2. soicodon

soicodon Moderator Thành viên BQT Thành viên

Mình học nhiều nơi rồi, đi nhiều trung tâm nữa, thật sự mình không biết giá học và chất lượng học như thế nào. mình đang cần biết trung tâm nào dạy học lái xe ô tô tại Hà Nội chất lượng đây. Mình ở Hà Nội mà. Các bác pro nào inbox dùm e được không ak.
    Thanks các bác nhiều

3. Trang Phan

Trang Phan Level 3 Thành viên

Chắc do đây không phải là mùa cao điểm của học lái xe ô tô nên mấy trung tâm cũng im ắng vậy á. Lúc trước mình cũng hay thấy nhiều trung tâm khuyến mãi, giảm giá rầm rộ lắm, nào là đăng ký sớm để được giảm học phí, rồi cam kết bao đậu 100%, nếu không đậu sẽ cho học miễn phí lại, bla...bla...

4. Minh Thuyết

Minh Thuyết Level 3 Thành viên

chắc là tại quảng cáo nhiều mà nổ quá, hết ai tin tưởng nên ế đó mà. trách sao được, người tiêu dùng ngày càng thông minh hơn mà , nhưng cũng sợ mấy trung tâm tinh vi thật. ai biết trung tâm nào thực sự tốt, uy tín thì giới thiệu nhé

5. Bùi Minh Tâm

Bùi Minh Tâm Level 3 Thành viên

Họ chơi chiêu đó bạn :) giống như mấy diễn giả trong hội thảo họ thường bảo chỉ duy nhất trong buổi hội thảo hôm nay chúng tôi áp dụng mức giá này đến với các bạn.... cái này được gọi là chiến thuật chốt giá :D 1 tuần :))

6. Uyên Lê

Uyên Lê Level 3 Thành viên

Mình cũng không rõ nữa bạn ơi. Hichic. Hay bạn truy cập thử trang web giahoclaixe.net xem thử thông tin nha. Mình không ở Hà Nội nên cũng không rành lắm ^^
    Mà bạn nên đến tận nơi tìm hiểu để tránh bị lừa không đáng nha bạn ^^

7. Thảo Trang

Thảo Trang Level 3 Thành viên

Chắc cứ khuyến mãi, giảm giá liên tục nên bão hòa rồi, không hiệu quả nữa nên các trung tâm yên ắng một thời gian. Biết đâu đợi đến dịp cuối năm hoặc đầu năm lại bùng nổ các chương trình mới thu hút khách hàg trở lại.

8. Lê Thị Hải Triều

Lê Thị Hải Triều Level 2 Thành viên

Gần đây, nhiều trung tâm dạy lái xe được mở ra lắm bạn, thông tin thì nhiều nhưng quan trọng bạn phải biết chọn đúng trung tâm dạy chất lượng, uy tín. bạn có thể tham khảo thông tin khóa học lái xe trên trang Rahavan.vn nha

9. Duyên Lý

Duyên Lý Level 2 Thành viên

KHóa học lái xe ô tô ưu đãi tại Hà nội là bạn sẽ nhận được một ngày học miễn phí tại trung tâm với lớp học lí thuyết cũng như thực hành, bạn sẽ được trait nghiệm chúng, nếu thật sự thấy tốt thì tiếp tục tham gia khóa học còn không thì bạn sẽ được hoàn trả 90% số tiền đã đóng

10. Nguyễn Quyên

Nguyễn Quyên Level 2 Thành viên

Mình học nhiều nơi rồi, đi nhiều trung tâm nữa, thật sự mình không biết giá học và chất lượng học như thế nào. mình đang cần biết trung tâm nào. Mình ở Hà Nội mà. Các bạn chia sẻ giúp mình với nhé,Mình cũng có thắc mắc như bạn ở trên

11. nhi dom

nhi dom Level 2 Thành viên

chương trình học lái xe ô tô B2 tại Hà Nội đang có chương trình khuyến mãi ưu đãi dành cho 10 học viên đầu tiên đăng ký khóa học vào đầu tháng 11 đó bạn, nghe nói được nhiều quà tặng đi kèm lắm, hình hư được tặng Ebook, đĩa CD, tài liệu trong quá trình học nữa đó bạn. mình cũng dự định đi nè.

12. nguyenba

nguyenba Level 2 Thành viên

chào bạn, mình cũng ở Hà Nội và mình cũng định đăng ký học lái xe ô tô ạ, mình cũng có câu hỏi thắc mắc như bạn mà không biết hỏi ai nên có bạn nào ở đây có thể giúp mình được không ạ, mình cần biết một số trung tâm uy tín dạy chất lượng ở Hà Nội này để theo học khóa học lái xe ô tô. Các bạn giúp mình nha, mình cần rất gấp, cảm ơn các bạn rất nhiều.

13. Van Ha

Van Ha Level 2 Thành viên

mình thấy giờ nhiều trung tâm khác nhau rồi tùm lum mức giá khác nhau, rồi trên mạng cũng có đăng cảnh báo này nọ tùm lum nữa. Thời buổi hiện nay muốn tìm một chỗ học giá cả phải chăng và uy tín coi bộ cũng khó quá, đang định học để lấy cái bằng chạy xe mà băn khoăn đủ thứ, các bạn ở đây có ai đã từng học ở đâu uy tín giới thiệu mình với mình cảm ơn ạ.

14. Phụng Lê

Phụng Lê Level 2 Thành viên

Mấy thông tin ưu đãi về chương trình học có vẻ hơi ít so với thời gian trước đây. Mình tìm hiểu thì thấy dạo này có chương trình ưu đãi khi tham gia đăng kí học phí tại trường dạy học lái xe ô tô B2, nhưng với điều kiện chỉ trong khoảng thời gian gần 1 tuần thôi.